Kwa wapenzi wa Korean Dramas, hii ni thread yako!

Kazz0

Member
Joined
Mar 15, 2015
Messages
48
Points
95

Kazz0

Member
Joined Mar 15, 2015
48 95
Kama wewe ni mpenzi wa Korean Dramas, karibu katika thread hii tupate ku share kuhusu kazi hizo hatari za mkorea.

Tuambiane;

- Ipi ni drama yako bora ya kila wakati kwako?

- Ni ya aina gani? (Wengi tumezoea kusema za 'mjini' na 'vijijini')

-Nini kinakuvutia sana katika hiyo Drama?

Pia:

- Nani ni Msanii wako Bora wa kiume na wa kike na baadhi ya drama alizoigiza?

- Nani ni sexiest Actor au Actress kwa maoni yako?

- Ipi ilikua Drama yako ya kwanza ya kikorea kuiona?

- Ni Drama gani ya kikorea unaitafuta sana na unapata wakati mgumu kuipata? (Unaweza ukasaidiwa kuipata na mashabiki wengine)

*Pia tumia thread hii kufahamishana kuhusu drama mpya zilizotoka au unayohisi ni nzuri ila haijapata umaarufu sana!!

Karibu tujumuike! Saraghae! Kumooyo!!

=========

Baadhi ya Links za Dramas mbali mbali za Korea...;

Be Strong Geum Soon

Princess Ja Myung Go

THREE DAYS (2014)

Swallow the Sun

Jumong

King Guenchoggo

=====

Links za ku-download drama za Kikorea;

- Watch Drama Online | Korean Drama | Japanese Drama | Taiwanese Drama | Hong Kong Drama | Chinese Drama
- GoodDrama.Net


======

Updated: Kwa mjadala na kubadilishana uzoefu kuhusu series za jumla za movies mbalimbali, za zamani na mpya, Unaweza pia kufuatilia UZI HUU hapa Series (Special thread)
..

Kazi kwako.. Enjoy!
 

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
8,056
Points
2,000

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
8,056 2,000
Itafute pia na Movie yake ambayo Storyline yake ndio imetumika kwenye hiyo Drama uliyoitazama.

Movie inaitwa Masquerade ya mwaka 2012.
hii movie imechangia kwa kiasi kikubwa sana niachane na mpango wa kuiendeleza the crowned clown drama.
gwanghae alikuwa ni mfalme aliyepitia maisha ya ovyo sana ya kiutawala.
gwanghae pia alikuwa ni mfalme aliyefanya baadhi ya matukio ya kishujaa yanayopaswa kukumbukwa.
aliondolewa madarakani kwa njia ya mapinduzi yakiongozwa na watu wa magharibi.
ni miongoni mwa wafalme waliopita kwenye tawala za korea wasipewe jina la heshima.
kama ni mtihani gwanghae amepata 5/10
 

FRANC THE GREAT

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2016
Messages
1,887
Points
2,000

FRANC THE GREAT

JF-Expert Member
Joined May 27, 2016
1,887 2,000
hii movie imechangia kwa kiasi kikubwa sana niachane na mpango wa kuiendeleza the crowned clown drama.
gwanghae alikuwa ni mfalme aliyepitia maisha ya ovyo sana ya kiutawala.
gwanghae pia alikuwa ni mfalme aliyefanya baadhi ya matukio ya kishujaa yanayopaswa kukumbukwa.
aliondolewa madarakani kwa njia ya mapinduzi yakiongozwa na watu wa magharibi.
ni miongoni mwa wafalme waliopita kwenye tawala za korea wasipewe jina la heshima.
kama ni mtihani gwanghae amepata 5/10
Inashangaza sana kwakweli kutompa Gwanghae temple name wakati mfalme aliyerithi utawala baada yake, Injo alipewa temple name pamoja na kwamba aliboronga zaidi ya Gwanghae.

Kama ni kuwanyima heshima hiyo ingetakiwa wanyimwe wote na si kumtosa Gwanghae na kumpa Injo.
 

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
8,056
Points
2,000

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
8,056 2,000
Inashangaza sana kwakweli kutompa Gwanghae temple name wakati mfalme aliyerithi utawala baada yake, Injo alipewa temple name pamoja na kwamba aliboronga zaidi ya Gwanghae.

Kama ni kuwanyima heshima hiyo ingetakiwa wanyimwe wote na si kumtosa Gwanghae na kumpa Injo.
labda ni kwa sababu aliondolewa madarakani kwa njia ya mapinduzi ndio maana hakupewa heshima.
si unajua tena maisha yote aliyeshinda vita ndiye mwenye haki ya kuandika historia atakavyo, inawezekana watu wa mgaharibi (western faction) walimwenkea ngumu asipewe heshima
 

Great Conqueror

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
476
Points
1,000

Great Conqueror

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
476 1,000
Yeah coz niliielewa sana couple yake pamoja na mshkaji Lee San,nilipoteza hamu ya kuiangalia nikamaliza kigumu
Kweli, hata yule mshikaji wao aliyekuwa General.
Kwa taarifa yako.
Yi san anatajwa kama mfalme bora wa Joseon.
1. Yi do ( Sejong the Great)
2. Yi san ( JeongJo)
Hao best Kings wa Joseon.
 

Great Conqueror

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
476
Points
1,000

Great Conqueror

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
476 1,000
chukua assignment nyengine itakayokusaidia kufikisha angalau alama 16 za kufanyia mtihani wa mwisho.
AGE OF WARRIORS DRAMA
kwa taarifa zilizothibitishwa na daemusin bin makinikiyya bin koroshow bin vipigo kwa shangazi zenu ni kwamba ndani ya drama hii hamuna muigizaji mwenye sura ya mvuto haijalishi ni mwanamke. :) :) :p :p .
hii drama episode 11 za mwanzoni ni mwendo wa kuchinjana kwa mapanga, shoka, iron ball n.k,
View attachment 1111637

kwa nini ikaitwa age of warriors?
kutoka mwaka 1170 hadi mwaka 1270 taifa la goryeo lilijikuta likiendeshwa kwa nguvu za kijeshi (goryeo millitary regime).
walikuwepo watemi watatu wakiongozwa na yi ui bang ambao ndio waliongoza mapinduzi ya kumuondoa mfalme aliyechaguliwa kwa nguvu za wananchi anayeitwa Uijong na hatimaye wakamweka madarakani mdogo wake aliyeitwa Myeongjong.

kwa takribani miaka 100 goryeo ilijikuta ikiendeshwa kwa njia hiyo, mfalme anakuwepo kama kawaida lakini nguvu ya kimaamuzi inabaki kwa mwanajeshi aliye na nguvu pamoja na ukoo wake.
kwa ufupi ilikuwa ni mwendo wa kupinduana mwanzo mwisho, si unajua nyakati hizo kila mwenye nguvu alikuwa na jeshi lake.
ujinga huu uliisha baada ya goryeo kukaliwa kimabavu na MONGOLIA.​

  1. yi ui bang na wenzake waliongoza mapinduzi na kumweka madarakani mfalme myeongjong​
  2. baadae siku za mbeleni mnamo mwaka 1174 jeong jung bu ambaye pia alishiriki mapinduzi ya mwanzo pamoja na yi ui bang alimuondoa madarakani mwenzake na kutoa amri ya kunyongwa kwa general yi ui bang (hakuna rafiki wa kudumu kwenye madaraka),​
  3. mwaka 1179 general gyeong dae seung ikawa ni zamu yake kutamba, huyu alimuondoa madarakani jeong jung bu huku akitoa amri ya kunyongwa kwa familia nzima ya general jeong bung ju (karma is bitch).huyu jamaa yeye akataka kurudisha serikali itakayoongozwa kwa sauti za wananchi lakini ikashindikana​
  4. mnamo mwaka 1183 nguvu za utawala zikahamia kwa yi ui min baada ya kifo cha gyeong.​
mfumo wa utawala ukaendelea hivyo hivyo kwa miaka mingi sana mpaka kuuliwa kwa Kim Jun (ukiangalia god of war drama imejaribu kuzungumzia maisha yake kutoka kuwa mtumwa hadi kuwa kiongozi mwenye nguvu wa goryeo).
kifo chake kilipelekea madaraka yarithiwe na kiongozi mwengine lakini hakudumu sana kwa sababu goryeo ilijikuta ikiwa chini ya himaya ya mongolia kwa miaka takribani 80.

ukifuatilia hali ilivyokuwa utagundua ya kwamba goryeo karne ya mwishoni ilikuwa inapumulia mashine kwa sababu royal family (wang clan) walikosa nguvu na ushawishi mbele ya koo nyengine zenye nguvu
View attachment 1111639
bado namtafuta hand some boy mtoto mwenye sura nyepesi kama makonda.
drama ime contained episode 158
Dah! Umeiandika kibabe!! Loo! Kweli nimeamini usipokuwa mshapu kwenye kufanya maswali assignment zitakuua maana zinakuja zimepangana.
Ndo kwanza Emperor wang nipo sehemu ya 4.
Sijakaa sawa unanipa hii.
 

Sandeul

Member
Joined
May 27, 2019
Messages
17
Points
45

Sandeul

Member
Joined May 27, 2019
17 45
Kweli, hata yule mshikaji wao aliyekuwa General.
Kwa taarifa yako.
Yi san anatajwa kama mfalme bora wa Joseon.
1. Yi do ( Sejong the Great)
2. Yi san ( JeongJo)
Hao best Kings wa Joseon.
Yeah wote nimewasoma hadi huyo Sejong ndo aliyegundua lugha na maandishi ya Hangul
Kuna hadi mji umepewa jina Sejong City na wizara karibu zote zimehamishiwa huko.
Walikuwa na mpango wa kuufanya mji mkuu badala ya Seoul
 

Great Conqueror

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
476
Points
1,000

Great Conqueror

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
476 1,000
Yeah wote nimewasoma hadi huyo Sejong ndo aliyegundua lugha na maandishi ya Hangul
Kuna hadi mji umepewa jina Sejong City na wizara karibu zote zimehamishiwa huko.
Walikuwa na mpango wa kuufanya mji mkuu badala ya Seoul
Cha kushangaza wamelelewa na Wafalme wenye akili nyingi halafu na madikteta:

Sejong tewang, yeye alichukua nchi kutoka kwa Baba yake Taejong, Taejong aliamini kuwa Nchi inapaswa kuongozwa kwa mkono wa chuma, ikiwa kama ngao ya kuepusha migongano ya ndani, na kwa ajili ya ustawi wa taifa. Taejong aliwauwa Ndugu zake wa damu, pia kina Jeong Mong-Ju ( Poeun), Jeong Do-Jeon ( Sambong) n.k

JeongJo: alichukua nchi kutoka kwa Babu yake YeongJo( mwana wa Dong Yi), YeongJo pia aliongoza kwa mkono wa chuma, pia alikuwa ana wajali wananchi wake. na moja ya tukio la kukumbukwa alitoa amri kali na kupewa adhabu ya kifo mtoto wake Crown Prince( Yi sado) kwa kosa la kutakata kufanya mapinduzi.Ingawa jambo hili halipo clear sana, wengine wanadai Yi sado alisingiziwa na wengine wanasema yaweza kuwa kweli.
 

Daemusin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
8,056
Points
2,000

Daemusin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
8,056 2,000
Daemusin : ttok ttok nugu eopso = Knock knock anyone there?
aminas : Knock knock i'm here, knock knock right there.

kuna yoyote aliye tayari kunishikilia (kuwa pamoja nami)
nahitaji kuwa na mtu, nahitaji kuondoa upweke
kila ninapoangazia kila pande za jf,
sioni mtu wote wamekimbia amebakia great conquer
nashindwa kuvumilia, tafadhali rudi (njoo) kwangu
sihitaji tena kuwa mpweke
kiukweli hata sifahamu mjinga wewe umekwenda wapi
idon't care about shit


where are you chingu?
ndio nini kwenda likizo bila ya kunipa taarifa ahjummaaa au nimegeuka maua ya msituni (wild flower)?

nimekuwa lonely kwa takribani wiki tatu lakini ok baada ya miaka mitatu my crown princess lee hi amekuja kuniondolea upweke siku ya leo.
 

aminas

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
3,179
Points
2,000

aminas

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
3,179 2,000
Daemusin : ttok ttok nugu eopso = Knock knock anyone there?
aminas : Knock knock i'm here, knock knock right there.

kuna yoyote aliye tayari kunishikilia (kuwa pamoja nami)
nahitaji kuwa na mtu, nahitaji kuondoa upweke
kila ninapoangazia kila pande za jf,
sioni mtu wote wamekimbia amebakia great conquer
nashindwa kuvumilia, tafadhali rudi (njoo) kwangu
sihitaji tena kuwa mpweke
kiukweli hata sifahamu mjinga wewe umekwenda wapi
idon't care about shit


where are you chingu?
ndio nini kwenda likizo bila ya kunipa taarifa ahjummaaa au nimegeuka maua ya msituni (wild flower)?

nimekuwa lonely kwa takribani wiki tatu lakini ok baada ya miaka mitatu my crown princess lee hi amekuja kuniondolea upweke siku ya leo.

Bogoshpseyo Zaidi Chingu!

Sorry Sijaaga! Mambo tu Yamekua Mengi!

Ila Nipo Nipo Nimekua Mpenzi Msomaji tu Siku Hizi!

Ila Pia Vitu Ivyi Vimenipa Ubizee

Abyss
One Spring Night
secret Of My Secretary

Izo ni Bidhaa Bora Sana Kwangu Kwa Wakati Huu.. Karibia
 

Great Conqueror

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
476
Points
1,000

Great Conqueror

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
476 1,000
Daemusin : ttok ttok nugu eopso = Knock knock anyone there?
aminas : Knock knock i'm here, knock knock right there.

kuna yoyote aliye tayari kunishikilia (kuwa pamoja nami)
nahitaji kuwa na mtu, nahitaji kuondoa upweke
kila ninapoangazia kila pande za jf,
sioni mtu wote wamekimbia amebakia great conquer
nashindwa kuvumilia, tafadhali rudi (njoo) kwangu
sihitaji tena kuwa mpweke
kiukweli hata sifahamu mjinga wewe umekwenda wapi
idon't care about shit


where are you chingu?
ndio nini kwenda likizo bila ya kunipa taarifa ahjummaaa au nimegeuka maua ya msituni (wild flower)?

nimekuwa lonely kwa takribani wiki tatu lakini ok baada ya miaka mitatu my crown princess lee hi amekuja kuniondolea upweke siku ya leo.
daa! Mwenyewe huwa nakuwa mnyonge kweli yani.
jamani mbona mnaikimbia dynasty yenu?!
 

chuma96

Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
13
Points
45

chuma96

Member
Joined Dec 15, 2012
13 45
Havari zenu waungwana nipo na "DOCTOR PRISONER" inanifanya nikeshe asee maana hali si hali.....
Samahani Daemusin kuacha hii waweza nipa top 5 ya best dramas za mwaka huu? Ili niendelee kuziangalia nikiisubiri "THE ETERNAL MORNACH"
 

scalethat

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Messages
930
Points
1,000

scalethat

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2016
930 1,000
Daemusin : ttok ttok nugu eopso = Knock knock anyone there?
aminas : Knock knock i'm here, knock knock right there.

kuna yoyote aliye tayari kunishikilia (kuwa pamoja nami)
nahitaji kuwa na mtu, nahitaji kuondoa upweke
kila ninapoangazia kila pande za jf,
sioni mtu wote wamekimbia amebakia great conquer
nashindwa kuvumilia, tafadhali rudi (njoo) kwangu
sihitaji tena kuwa mpweke
kiukweli hata sifahamu mjinga wewe umekwenda wapi
idon't care about shit


where are you chingu?
ndio nini kwenda likizo bila ya kunipa taarifa ahjummaaa au nimegeuka maua ya msituni (wild flower)?

nimekuwa lonely kwa takribani wiki tatu lakini ok baada ya miaka mitatu my crown princess lee hi amekuja kuniondolea upweke siku ya leo.
Za siku mingi mkuu
Aiseeee nina hali tete sijui nianzie wapi niishie wapi,nna mda sijaangalia series na Nina kiu ya hatar .naomba mwongozo wa best top 5 series za mwaka huu au kuanzia mwaka Jana mwshoni niisuuze nafsi
 

Forum statistics

Threads 1,353,868
Members 518,393
Posts 33,083,404
Top