Doris Gabriel
JF-Expert Member
- Jul 30, 2017
- 1,045
- 869
Kapate darasa la kujua jinsi ya kumhendo mwanamke nyie ndomnafaa kusalitiwa tuMmeoana Halafu Penzi Akuombe Kwa Kukubembeleza Huo Utakuwa Ujinga Sasa
Sent using Jamii Forums mobile app
Kapate darasa la kujua jinsi ya kumhendo mwanamke nyie ndomnafaa kusalitiwa tuMmeoana Halafu Penzi Akuombe Kwa Kukubembeleza Huo Utakuwa Ujinga Sasa
Mwanaume waaina hii hafai[emoji35] [emoji35] [emoji35]Hamna cha Upya, Used Ni Used tuu
Sent from My GooglePixel using JamiiForums mobile app
Tamaa mbele mauti nyuma ndio nyie mnaoleta magonjwa ndaniHuo sio mfano hai, minaongea Hali Halisi.. Shoo Ya Mke Na Ya Mchepuko ni vtu viwil tofaut.. Na nyie Si Mnajidaigi Hamjui Mambo Mengne Mnajidai Wife Material... wakat akienda kwa Mchepuko Anakutana Na Vitu Adimu
Sent from My GooglePixel using JamiiForums mobile app
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] ila humu kuna vichwa vibovu eti ata akitaka kuwasha kama Bodaboda nimechekaSasa mtu chake bwana umemkubali ndo mmeo hizo ni mali zake muda wowote hata ukikuta anatafuta kick awashe kama bodaboda mwache akiwashe chake tu labda kama mchepuko huyo ndo uje utulalamikie huku kwa mmeo mpeeeeee hata awe yupo golin huku anavuta kiko Vumilia tu mama
Sent using Jamii Forums mobile app
Nafaa Sana
Awapi majibu yako yanajidhihirishia unaongoza sanaNafaa Sana
Sent from My GooglePixel using JamiiForums mobile app
Hapa nimekupata zaidiiiNi kweli kabisa mkuu, kuna siku unakuwa huna feelings lakini maneno machache yanaweza kuweka hali sawa. Si unaelewa mwanamke akiwa hayuko kwenye mood hata zile juice hazipatikani ni mateso kwa kwenda mbele.
Naongoza nini?
Sex kwa binadamu ni kwa ajili ya starehe na reproduction lakini lazima iwe enjoyable,comfortable kwa pande zote mbiliWanawake wa kizazi hiki wanalia sana karidhishwa thatz why ndoa hazidumu, cheatng zimekua nyingi mno kisa tu mtu kasikia utafiti umesema 80% wanawake hawafiki kileleni.
Mama zetu walidumu kwny ndoa coz walikua hawajui kua mwanamke anafika kileleni? Au walikua wanafikishwa?
Swali langu: Why sex?
Reproduction or starehe?
We naona unaleta mambo ya filamu za kifilipino eti power of pillow talk...hata mezan mtaongea tu..ila we mpe haki yakeDo you know the power of a pillow talk?
Hahaha duh sumbai umetishaSky unazingua bwana.....
Maongezi yatafuata baada ya show. Bora romance na preparation zishafanyika.
Wengine ukianza story wataanza swaga za ajabu Mara pesa Mara sijui nini mwishowe nguvu za kiume zipoteeeee
Sent using Jamii Forums mobile app
Mh! pole sana ndugu kwa kupigwa mtama, sipati picha kama nakuona vile unavyodondokea kwenye kochiiiii........Anyway sasa unataka muongee nini tena wakati kifuatacho ITV kinafahamika?Hii tabia ya kuparamiana kama gogo la mnazi mnaiona ni nzuri? Hata kama mmetutolea mahari na kuoa ndoa halali haimaanishi tusiongee na kidogo. Mtu ametoka huko wengine na mapombe yake akifika kitandani anataka aende golini tu.
Mnalalamika kuwa hata mfanye nini haturidhiki, haya hamyaoni kuwa ni maudhi? Msijenge mazoea hembu jaribu kumuoana mke wako ni mpya kwako kila siku.
Hata kama kinafahamika lakini ile babe I love you matters, wewe unafikiri jogoo akimkimbiza mtetea haongei?Mh! pole sana ndugu kwa kupigwa mtama, sipati picha kama nakuona vile unavyodondokea kwenye kochiiiii........Anyway sasa unataka muongee nini tena wakati kifuatacho ITV kinafahamika?