Kwa wanaume wote wanaosoma JamiiForums

Kwa wanaume wote wanaosoma JamiiForums

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,636
Reaction score
220,425
Hii tabia ya kuparamiana kama gogo la mnazi mnaiona ni nzuri? Hata kama mmetutolea mahari na kuoa ndoa halali haimaanishi tusiongee na kidogo. Mtu ametoka huko wengine na mapombe yake akifika kitandani anataka aende golini tu.

Mnalalamika kuwa hata mfanye nini haturidhiki, haya hamyaoni kuwa ni maudhi? Msijenge mazoea hembu jaribu kumuoana mke wako ni mpya kwako kila siku.
 
Wanawake wa kizazi hiki wanalia sana karidhishwa thatz why ndoa hazidumu, cheatng zimekua nyingi mno kisa tu mtu kasikia utafiti umesema 80% wanawake hawafiki kileleni.
Mama zetu walidumu kwny ndoa coz walikua hawajui kua mwanamke anafika kileleni? Au walikua wanafikishwa?

Swali langu: Why sex?
Reproduction or starehe?
 
Wanawake wa kizazi hiki wanalia sana karidhishwa thatz why ndoa hazidumu, cheatng zimekua nyingi mno kisa tu mtu kasikia utafiti umesema 80% wanawake hawafiki kileleni.
Mama zetu walidumu kwny ndoa coz walikua hawajui kua mwanamke anafika kileleni? Au walikua wanafikishwa?

Swali langu: Why sex?
Reproduction or starehe?
Swala hapa tunaongelea communication ambayo inawaandaa wote wawili kisaikolojia, pia romance kidogo sasa baba amekuja huko kisa anataka basi anaparamia tu.
 
Hii tabia ya kuparamiana kama gogo la mnazi mnaiona ni nzuri? Hata kama mmetutolea mahari na kuoa ndoa halali haimaanishi tusiongee na kidogo. Mtu ametoka huko wengine na mapombe yake akifika kitandani anataka aende golini tu.

Mnalalamika kuwa hata mfanye nini haturidhiki, haya hamyaoni kuwa ni maudhi? Msijenge mazoea hembu jaribu kumuoana mke wake ni mpya kwako kila siku.
Teh teh, kweli aisee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii tabia ya kuparamiana kama gogo la mnazi mnaiona ni nzuri? Hata kama mmetutolea mahari na kuoa ndoa halali haimaanishi tusiongee na kidogo. Mtu ametoka huko wengine na mapombe yake akifika kitandani anataka aende golini tu.

Mnalalamika kuwa hata mfanye nini haturidhiki, haya hamyaoni kuwa ni maudhi? Msijenge mazoea hembu jaribu kumuoana mke wake ni mpya kwako kila siku.
I'm sorry to hear this but this comes down to fundamental differences between men and women mwanaume akirudi amechoka mind iko blurr unataka aanaze kuku sweet talk to a man that's asking for too much na ndio Maana men huwa wanamake up for it in other ways kwa kukutoa out na gift etc. Sasa understand sex to a man is a fundamental need just like attention and care is yours so in certain circumstances mpeane leeway indulge each others weaknesses ndio ndoa hio. Kwani si unaamini anakupenda kwa dhati what's wrong with allowing him that luxury siku nyingine muambie mfanye differently. That's marriage he works for the family, he remains faithful, takes care of you basi understand there are things u will want be done differently but not all the time will it be that way. It's just sex it's not like he's asking to cut you everyday.


Sent from My BlackBerry Passport
 
Na wewe kwanini usimuhamasishe mumeo apige romance na goli nyingi kama Messi?

Hii inasababishwa na uvivu wa wanawake kila siku yeye ndo anataka tu apigiwe mauno (Tafadhari)[emoji16][emoji16][emoji16]
 
I'm sorry to hear this but this comes down to fundamental differences between men and women mwanaume akirudi amechoka mind iko blurr unataka aanaze kuku sweet talk to a man that's asking for too much na ndio Maana men huwa wanamake up for it in other ways kwa kukutoa out na gift etc. Sasa understand sex to a man is a fundamental need just like attention and care is yours so in certain circumstances mpeane leeway indulge each others weaknesses ndio ndoa hio. Kwani si unaamini anakupenda kwa dhati what's wrong with allowing him that luxury siku nyingine muambie mfanye differently. That's marriage he works for the family, he remains faithful, takes care of you basi understand there are things u will want be done differently but not all the time will it be that way. It's just sex it's not like he's asking to cut you everyday.


Sent from My BlackBerry Passport
Do you know the power of a pillow talk?
 
Huu ni udhalilishaji wa aina yake, ni ubakaji huu.

Hii tabia ya kuparamiana kama gogo la mnazi mnaiona ni nzuri? Hata kama mmetutolea mahari na kuoa ndoa halali haimaanishi tusiongee na kidogo. Mtu ametoka huko wengine na mapombe yake akifika kitandani anataka aende golini tu.

Mnalalamika kuwa hata mfanye nini haturidhiki, haya hamyaoni kuwa ni maudhi? Msijenge mazoea hembu jaribu kumuoana mke wake ni mpya kwako kila siku.
 
Hapo kwenye mstari wa mwisho ni BOTH.

Wanawake wa kizazi hiki wanalia sana karidhishwa thatz why ndoa hazidumu, cheatng zimekua nyingi mno kisa tu mtu kasikia utafiti umesema 80% wanawake hawafiki kileleni.
Mama zetu walidumu kwny ndoa coz walikua hawajui kua mwanamke anafika kileleni? Au walikua wanafikishwa?

Swali langu: Why sex?
Reproduction or starehe?
 
Do you know the power of a pillow talk?
Oh I do and trust me I love 'love making' not sex love making sema mama understand men are not mind readers wanawake wengi wanafikiri a man will just know what's the right thing to do by you, if it were up to men unafikiri ningekuwa na courting...... nah sasa siku mko wote initiate au mwambie what you want so u do it the way you want atleast na wewe uwe satisfied. In short why not make your own paradise why wait for him to make it, guide him, it's that simple

Sent from My BlackBerry Passport
 
Back
Top Bottom