Kwa wanaume wote wanaosoma JamiiForums

Kwa wanaume wote wanaosoma JamiiForums

Hii tabia ya kuparamiana kama gogo la mnazi mnaiona ni nzuri? Hata kama mmetutolea mahari na kuoa ndoa halali haimaanishi tusiongee na kidogo. Mtu ametoka huko wengine na mapombe yake akifika kitandani anataka aende golini tu.

Mnalalamika kuwa hata mfanye nini haturidhiki, haya hamyaoni kuwa ni maudhi? Msijenge mazoea hembu jaribu kumuoana mke wako ni mpya kwako kila siku.
Au unataka uanze kuambiwa mama nani usiku ni tulivu eti hakuna binadamu anaweza kututenganisha, au ndugu zetu wa kule upande wa pili wa baharia "mama....panua.......mpini waja
 
Wanawake wa kizazi hiki wanalia sana karidhishwa thatz why ndoa hazidumu, cheatng zimekua nyingi mno kisa tu mtu kasikia utafiti umesema 80% wanawake hawafiki kileleni.
Mama zetu walidumu kwny ndoa coz walikua hawajui kua mwanamke anafika kileleni? Au walikua wanafikishwa?

Swali langu: Why sex?
Reproduction or starehe?
Unajua ni kwa nini mama zenu walidumu?
Kuchapiwa ilikua siri ya ndani.
 
Unajua ni kwa nini mama zenu walidumu?
Kuchapiwa ilikua siri ya ndani.
Hahaha... wewe jidanganye tu, yakikukuta usije hapa kulialia. Ila chipsi ndege wa wiki nne ni shida na mbaya zaidi unakuta limtu linakula yale makuku na mifupa anatafuna yote kama anatafuta tuzo
 
Hahaha... wewe jidanganye tu, yakikukuta usije hapa kulialia. Ila chipsi ndege wa wiki nne ni shida na mbaya zaidi unakuta limtu linakula yale makuku na mifupa anatafuna yote kama anatafuta tuzo
Sijidanganyi nina mifano mingi tu ya bibi ambao walifikia mpaka kuzaa watoto wanakua tofauti kabisa na wale wa ndani lakini mwisho wa siku mwanaume anamstiri mkewe.
 
Hii tabia ya kuparamiana kama gogo la mnazi mnaiona ni nzuri? Hata kama mmetutolea mahari na kuoa ndoa halali haimaanishi tusiongee na kidogo. Mtu ametoka huko wengine na mapombe yake akifika kitandani anataka aende golini tu.

Mnalalamika kuwa hata mfanye nini haturidhiki, haya hamyaoni kuwa ni maudhi? Msijenge mazoea hembu jaribu kumuoana mke wako ni mpya kwako kila siku.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] asante kwa kutukumbusha hili

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sijidanganyi nina mifano mingi tu ya bibi ambao walifikia mpaka kuzaa watoto wanakua tofauti kabisa na wale wa ndani lakini mwisho wa siku mwanaume anamstiri mkewe.
Mh! ila hiyo inaitwa ngumu kumesa, wewe unaiweza hiyo?
 
Ni kweli kabisa mkuu, kuna siku unakuwa huna feelings lakini maneno machache yanaweza kuweka hali sawa. Si unaelewa mwanamke akiwa hayuko kwenye mood hata zile juice hazipatikani ni mateso kwa kwenda mbele.
Naomba nikuletelee zawadi mkuu.
 
Back
Top Bottom