Kwa wanaume wote wanaosoma JamiiForums

Kwa wanaume wote wanaosoma JamiiForums

Movie na series zinaharibu vijana.

Wale wanaigiza mapenzi tu, watu wana stress bongo hawana muda wa kupoteza kupapasana saa zima.
 
Tatizo muda mama, tumeshajichokea na kutafuta, akilini twafikiri tunatimiza wajibu, pole na samahani, ila wewe mwenyewe wajuwa dunia ilivyo mwendokasi, itabidi uvumilie, tutajirekebisha..
images (2).jpg
482070_362629910476816_1698344775_n.jpg
images (1).jpg
 
Asipolainika ndio utafanya k yake ipwae maana utakuwa unaipondaponda.
==Bila yale marinda hamna kitu kabisa bora ukapige goli la mkono... Mjue wanaume tunahekima sana hamshukuru tu
 
Hata kama Smart911 inakera sana.. Yani mtu you just focus on fuckng tu. No time to talk to me mawili matatu tucheke tushee updates za siku loool! hapana penda hii my king.. Tukae tuzungumze mawili matatu sweetlove



Mahondaw wa Smart911
====
Positivity katika hilo ni kwamba wanaume sio fake. Utaongea nini wakati huna? wanaume hawakuumbwa kwa mambo majingamajinga
 
Hekima ipi?
====
Hekima kwamba badala ya kukuambia mnato hakuna, anaamua kukuparamia somedays angalau aupate ugumu ule bila kuleta shari.... sometimes huwa tunaamua kuwakunja style flani sio kwakupenda bali ni kutafuta kupunguza size... but nyie hamna hekina mnatuita vibamia.... utadhani nanyi hatuwavumiliii
 
====
Hekima kwamba badala ya kukuambia mnato hakuna, anaamua kukuparamia somedays angalau aupate ugumu ule bila kuleta shari.... sometimes huwa tunaamua kuwakunja style flani sio kwakupenda bali ni kutafuta kupunguza size... but nyie hamna hekina mnatuita vibamia.... utadhani nanyi hatuwavumiliii
Hiyo sio hekima. Kama mnato hakuna unajichosha ili iweje? Piga chini katafute unayoipenda.
Sisi kama ni kibamia tunawaambia live..
 
Hiyo sio hekima. Kama mnato hakuna unajichosha ili iweje? Piga chini katafute unayoipenda.
Sisi kama ni kibamia tunawaambia live..
===
Nasisi tunaparamia tunagonga kutibu shida zetu mkae mkilia kwenye mitandao tu
 
Back
Top Bottom