Kwa wanaume wote wanaosoma JamiiForums

Kwa wanaume wote wanaosoma JamiiForums

Siku hizi wanawake wanajua sana hii ya kuridhishwa maana wanajua differnt tastes. zamani wanawake waliolewa bikra wakabaki hawajui tamu tofauti tofauti. kwa hiyo hawakulalamika.
hata wale waliosemwa kusoma magazeti wakati wa mechi nao wanajua kulalamika siku hizi.
Ole wako we mwanamume unaeanza wakati wa ndoa na ugeni wa hizo staili!
 
Siku hizi mihangaikoni tunatoka wote asubuhi tunarudi jioni tukiwa wote tumechoka na kazi, maongezi ya chumbani ndio faraja pekee itayoweza wapunguzia uchovu,muache kuzurula zurula baada ya kazi sasa mtu unarudi saa 5 au 6 usiku mwenza wako aliyerudi saa 12 jioni anapata wapi motivation ya kukusubiri kukupeti peti wewe usiku wa manane!? Hata maji ya kuoga unajua ngumu kuandaliwa matokeo yake mkiingia bafuni mwajipaka tu maji badala ya kujisugua. Mie binafsi sex za palamiana hapana Bora nikunyime nijue moja nimekunyima basi! Sex ni sawa na safari inapitia vituo Vingi mpaka kufikia Terminal wanaume mbadilike

Sent using Jamii Forums mobile app
Ata nyie mbadilike coz samtim mnAboa sana. Mkishaolewa mnajifanya magog akat kweny uchumb mtazan mna mashin viunon
 
Siku hizi wanawake wanajua sana hii ya kuridhishwa maana wanajua differnt tastes. zamani wanawake waliolewa bikra wakabaki hawajui tamu tofauti tofauti. kwa hiyo hawakulalamika.
hata wale waliosemwa kusoma magazeti wakati wa mechi nao wanajua kulalamika siku hizi.
Ole wako we mwanamume unaeanza wakati wa ndoa na ugeni wa hizo staili!
 
Dah..... Miss Kwamtogore...si bure....umetumwa wewe[emoji41]

Sent from my beretta ARX 160 using JamiiForums Mobile App
 
Hata kama kinafahamika lakini ile babe I love you matters, wewe unafikiri jogoo akimkimbiza mtetea haongei?
couple-cute-couple-kiss-sex-sexy-couple-Favim.com-44082_large.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
====
Hekima kwamba badala ya kukuambia mnato hakuna, anaamua kukuparamia somedays angalau aupate ugumu ule bila kuleta shari.... sometimes huwa tunaamua kuwakunja style flani sio kwakupenda bali ni kutafuta kupunguza size... but nyie hamna hekina mnatuita vibamia.... utadhani nanyi hatuwavumiliii


Mnato utoke wapi mtu umemchuuuuuuuucha mwanamke miaka nenda rudi... Ukeni Kapitisha vichwa kadhaa misuli ishalegeaaa leo hii unataka mnato eti!! Wanaume bana.



Mahondaw wa Smart911
 
Back
Top Bottom