ERoni
JF-Expert Member
- Jan 9, 2013
- 55,316
- 129,809
Unatakiwa kujiandaa kabla ya kuandaliwa.[emoji12]Kuchubuana bila sababu
Unatakiwa kujiandaa kabla ya kuandaliwa.[emoji12]Kuchubuana bila sababu
Kufeni tu hakuna namna! [emoji3] [emoji3]Duh! Ndo maana wanaume tunakufa mapema. Hamuishi kutupa stress!
Hahaha, nimecheka sana mkuu. Akilainika sana nyeti zinakuwa kubwa zaidi, dah...where we dare to talk freelywengine size zao kubwa. ukimchezea akalainika ndio hata ufeel ugumu bora upande tu ikiwa kavu
hakuna namna ukweli lazima uwekwe wazi...ametaka jibuHahaha, nimecheka sana mkuu. Akilainika sana nyeti zinakuwa kubwa zaidi, dah...where we dare to talk freely
Kha!Unatakiwa kujiandaa kabla ya kuandaliwa.[emoji12]
Asipolainika ndio utafanya k yake ipwae maana utakuwa unaipondaponda.Hahaha, nimecheka sana mkuu. Akilainika sana nyeti zinakuwa kubwa zaidi, dah...where we dare to talk freely
Jitahidini na sisi tukinuna si mtaona nyumba ni jehanam.Mnatulaumu bure bana, haya mambo ya pillow talk na hizi stress maisha kwa kweli mmh
Maisha ya ndoa yana changamoto sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Sex is for reproduction and not leisure.Sisi sio mama zenu.
Pole,.. Ndoa yako inaelekea ina mashaka... Ni wako huyo, mvumilie tu, utaona kunoga!Hii tabia ya kuparamiana kama gogo la mnazi mnaiona ni nzuri? Hata kama mmetutolea mahari na kuoa ndoa halali haimaanishi tusiongee na kidogo. Mtu ametoka huko wengine na mapombe yake akifika kitandani anataka aende golini tu.
Mnalalamika kuwa hata mfanye nini haturidhiki, haya hamyaoni kuwa ni maudhi? Msijenge mazoea hembu jaribu kumuoana mke wako ni mpya kwako kila siku.
Mhenga mwenzangu hata mimi hapa napita na njia hiki chuo sio chetu sisi tulifuzu zamani tuwaachie uwanja wahusikaHii thread haiendani na umri wangu....