Kwa wanaume watu wazima tu!!!

Nenda duka la kuuza CD tafuta zile za pilau ukaangalie wenzio wakilima hali itatulia tu.
 
Marital fidelity is very important when your partner is away for good reason. Kikubwa ni kuamini kwamba unaweza kuvumilia hadi arudi vinginevyo ukitoka mara moja tu nje ya ndoa basi linakuwa jambo la kawaida kutoka. Usijaribu sumu kwa kuonja!

Thanks, then ni nifanye kukabiliana na msukumo wa hiki kichupa?
 
Kamata papai lililoiva kata upate tundu size uitakayo anika juani unapoenda kazini,ukirudi jion utakuta limekauka na lina ujoto kwa ndani ingiza huyo babu..TWENZETU!

Thanks!!!!
 

Thanks mdau!!
 
Mdau hapo juu nimeupenda ushauri wako.... Kifupi ww mvaa tai tumia akili yako
 
Ingia gym piga nondo na mazoezi makali hutakuwa una-entertain mawazo ya ngono. Unajua dhamira huanzia akilini. Don't entertain evil thoughts manake shetani ana nguvu sana. Usipoangalia utaenda ku-buy na kumsaliti mke wako. Si vizuri.
 
Inatakiwa uweke Imani kwamb mke hayupo,usiwazie masuala ya Mapenzi ukiona unasumbuka sn kunywa mafuta ya Taa
 
Hata ukishinda unaperuzi Jf ni vizuri pia,unakuta usingizi umekupitia maana usiku watu wanakuwa serious vibaya mnoo
 
Toka uzaliwe na ukabalehe, ukawa bachelor na ukaja ukaoa. Je kwani ulizaliwa na k? Tumia mbinu hizo hizo before hujaoa
 
mvaa tai kanuni ni hii mkeo ameacha ombwe hutaweza kuishi na ombwe, vacuum,upweke utakumaliza huwezi kupata yote mawili mke akasome halafu awe nawe yeye kwa vile anaelewa hatauliza atampokea msaidizi wako kwa bashasha na tabasam huenda akamliwaza zaidi ya ulivowahi kufanya.hivi tunavooongea kaburudishwa kastarehe.kaka siri hazisemwi kamata msaidizi wa mkeo uone miezi itakavokimbia miezi sita itakuwa wiki sita.TAZAMA CD YA DJ BEN.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…