Watu8
Platinum Member
- Feb 19, 2010
- 77,175
- 111,117
hahahaha lol hii sijasema mimi
huwezi kujua kama umeisema...
hahahaha lol hii sijasema mimi
Bora umeongea .....thats y I luv you miss neddy
kwani na weye ni Me lol
Hivi mwenye kichaa hapa jeiefu unamtambuaje?
Hivi mwenye kichaa hapa jeiefu unamtambuaje?
Ikinigusa nasimama
aiseee kwani me ni ke loh....
sasa kiherehere cha nini
huwezi kujua kama umeisema...
Unakijua kiherehere ww?
kama chako hicho
Asante kwa kunifukuza dada wala sitajaribu hata siku moja kuku-PM.Na mwingine asiyetaka pm atujulishe
ili tuokoe muda maana muda ni pesa.
Mwandiko wake tu unajua
wanajulikanaga tu
sijui ndo unijuze
basi wewe unaona mbali sana
haya mrembo na mimi nikíja huko PM ntafungiwa vioo au ntaishia kwa mlinzi.
ngoja nikufate pm bas nijitambulishe..usinifungie get tafwadhali..