Kwa wana JF ambao hawajawahi kukutana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wana JF ambao hawajawahi kukutana

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kadoda11, Dec 1, 2011.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,560
    Likes Received: 4,015
    Trophy Points: 280
    2011 inaiishia,mengi yamejadaliwa hapa jf.watu wamajenga marafiki/maadui,wamefurahi,wamenuna,wameshutumiwa,
    wamekosolewa,wamekashifiwa,wametukanwa.kwa ujaumla mengi yametendeka hapa jf kwa 2011.sasa wewe ni mwana jf wa umri wa miaka 20,25 hadi 30.vuta picha siku unakutana uso kwa uso na mwana jf
    mwenye umri kati ya miaka 45-50,anajitambulisha kwa ID yake anayo tumia hapa jf,unakumbuka kuna siku ktk mjadala flani mlipishana lugha.pasipo ustahimilivu yeye akakutukana mpaka ukaumia rohoni,mbaya zaidi lugha aliyo tumia kukutukana ni lugha za vijiweni tunazotumia vijana wa leo.unaangalia umbile lake na kugundua ni mtu aliye kuzidi umri kwa mbali sana,swali je utakumbushia na kumkanya kwa maneno yake machafu ya siku hiyo au utapotezea.tuendelee......
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,936
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    :a s 109:
     
  3. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,560
    Likes Received: 4,015
    Trophy Points: 280
    hiyo namba ndio miaka yako au!!!?
     
  4. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,831
    Likes Received: 1,170
    Trophy Points: 280
    nitakumbushia ktk hali ya utani halafu ntamwambia siyo poa!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Nakukosoa siku tukikutana kwenye basi unikanyage. . .
    Ungezingatia herufi kubwa ingependeza sana kujua nini kimeanzia wapi na kuishia wapi.
     
  6. V

    Vonix JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,780
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Kakuzidi umri na alikutukana kwa lugha za kijiweni!!!!!KUWA NA BUSARA VINGIVEVYO HUTAKUWA NA TOFAUTI NAE MSAMEHE NA MUHIMU ZAIDI MUOMBEE.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,525
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Kwakuwa sina mpango wa kukutana na member yeyote, hakuna haja ya kueleza msimamo wangu.
     
  8. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,560
    Likes Received: 4,015
    Trophy Points: 280
    kosa lingine tena.bado hujaisoma thread yangu vzuri.pitia kwa mara ya pili.kwa jinsi unavyo niandama,nadhani unahitaji uwe rafiki yangu.cjui kwanini nawaza hivyo....kuna kusudi.
     
  9. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haina mvuto, ukweli lazima nikwambie.
     
  10. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,560
    Likes Received: 4,015
    Trophy Points: 280
    ndungu hii sio gundi mpaka ivutike.....ni mada tuu.ila nimefurahi umekurupuka kuichangia
     
  11. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    • :smash:
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    kwa tuliozoea kukutana....ya JF tunayaacha humuhumu....kinachoendelea ni kula maisha....
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    atakwambia, ntakuua

     
  14. v

    valid statement JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    na ndio inavotakiwa mdau.
     
  15. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,560
    Likes Received: 4,015
    Trophy Points: 280
    :lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol:
     
  16. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,560
    Likes Received: 4,015
    Trophy Points: 280
    xafi sana hicho ndo nilikuwa nataka kusikia.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hitaji?Rafiki?

    Nilionao tu nataka kuwapunguza.
     
  18. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,560
    Likes Received: 4,015
    Trophy Points: 280
    itafahamika 2.ngoja 2one.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Ngoja muone wewe na nani?
     
  20. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,560
    Likes Received: 4,015
    Trophy Points: 280
    wewe na mimi.....mungu ka2pa macho labda m1 we2 awe kipofu
     
Loading...