Kwa walioona sherehe ya muungano jana

Kwa walioona sherehe ya muungano jana

Acha ujinga wwe...wwe kungekuwa na hata hizo shule kama nchi isingekuwa na ulinzi wenye vifaa vya kutosha na vya kisasa....Na hvi mbona unapokaa unaweka mlango tena imara wenye kofuli au kitasa cha kisasa kwanza kabla hujanunua hata kijiko kuweka ndani, Au ukiwa unauwezo unaweka mpaka ukuta wenye get kubwa...fikir kabla ya kusema

Adui yetu nani mbona hamtuambii? Anayetishwa na hivyo vifaa vya jeshi unafikiria ni nani? Al Qaeda au Kagame au upinzani au wanaotaka serikali 3?
 
Wanaobeza maonesho sherehe za Muungano za jana wooote, tunawajua kwa majina na sura zenu hapa, hivyo tutawapeleka Somalia mkakae huko kwa mda wa miezi 3, mkirudi nadhani mtajua umuhimu wa maonesho ya jana.
 
Wanaobeza maonesho sherehe za Muungano za jana wooote, tunawajua kwa majina na sura zenu hapa, hivyo tutawapeleka Somalia mkakae huko kwa mda wa miezi 3, mkirudi nadhani mtajua umuhimu wa maonesho ya jana.

Hahhhhahhhhahhhha hiii kaliii aiseee
 
TAAHIRA NI YULE ANAYESUBIRI ASOMESHEWE MTOTO WAKE NA SERIKALI
afanye kazi hata za kilimo sio kusubiri maandamano na kushabikia siasa
Siasa sasa inaelekea Ulingoni ni lazima tutawaliwe kwa viboko km hamjui kushika SMG
Tutasikia wenzetu wanawapeleka wanawe English Medium, Seco, University, mara China wengine wasubiri madesk ya msaada.
NYUMBA YEYOTE HULINDWA KWANZA NJE ndipo msosi halafu kujiendeleza
Hayo madawati yakijaa na adui akiingia ataanza na Mama zetu Dada na wake zetu AIBU ya nini sasa
?


Adui gani tuliyenaye? Mbona hamtufafanulii?
 
Wanaobeza maonesho sherehe za Muungano za jana wooote, tunawajua kwa majina na sura zenu hapa, hivyo tutawapeleka Somalia mkakae huko kwa mda wa miezi 3, mkirudi nadhani mtajua umuhimu wa maonesho ya jana.

kumbeeee? Kule Somalia wanapigana wenyewe kwa wenyewe kwa hiyo yale maonyesho ya jana ni kutuzuia na sisi tusichapane wenyewe? Ndiyo maana niliuliza adui anayetishwa hapa ni yupi? Jibu umenipa.
 
Sasa faida ya kuwa na hizo parachuti nini?

Huwezi kujua kwasasababu umuhimu wa vifaa vingine vya kijeshi huelewi umuhimu wake,
Basi na hapo unapoishi ile milango ni yakuzuia mbu na nzi .
 
kumbeeee? Kule Somalia wanapigana wenyewe kwa wenyewe kwa hiyo yale maonyesho ya jana ni kutuzuia na sisi tusichapane wenyewe? Ndiyo maana niliuliza adui anayetishwa hapa ni yupi? Jibu umenipa.

Yawezekana kabisa unaishi kwa baba yako na mama yk we ni kula na kulala tu nothing else.
 
Umepanga kufanya nini mpaka vile vifaa vikutishie wewe ?!...........kombora la kutungulia ndege litageuka likutungue wewe ?.......wewe ogopa mabomu ya machozi na risasi za mpira. Na hiyo si kazi ya jeshi, wenye kazi hiyo wanaitwa 'Fanya Fujo Uone'

Litamtungua nani sasa?
 
Yawezekana kabisa unaishi kwa baba yako na mama yk we ni kula na kulala tu nothing else.

Wewe umefika wapi kielimu? Maana mimi kulumbana na watu wasio elimu naona kama napoteza muda.
 
Back
Top Bottom