wewe kweli kilaza sana i see! kuna vita inayoua kuliko hospitali mbovu za serikali? tembelea mortuary uone watanzania wanavyokufa kwa sababu ya ukosefu wa dawa na vifaatiba wewe mburula. usidhani watu wanaokufa kwa risasi ndio muhimu sana.
si hawa vijana wasiojua UzalendoAdui gani tuliyenaye? Mbona hamtufafanulii?
Hata hiyo ndege ya up-to-date ina kombora lake la kuisambaratishaHayo makombora yanapoikimbiza ndege yanafuatilia INFRA RED RAYS zinazotoka kwenye injini ya ndege. sasa zipo ndege ambazo ni upto date zaidi zinaweza kuyachangaya hayo makombora.
Haa haa haa haaaaaaaa ...... Mbwa alikuwa anatafakari logic ya kuambiwa akae. Atakuwa kachoshwa na serikali mbili huyo:smile-big::smile-big::smile-big:
Acha uongo.., mi sikuona hicho kitu..
mimi nilicheka mama Joyce Banda alikuwa anamuomba JK sijui namba ya simu, walipokuwa wanateta,mama Salma pumzi ilimjaa[/QUOTE
Mhhhh, mimi napita tu. watu wengine si ajabu wakakuomba ushahidi wa picha!!!