Kwa Waislamu wote

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
4,037
Points
2,000

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
4,037 2,000
Nitakuwa mtovu wa fadhila kama nikishindwa kuwashukuru ndugu zangu waislamu hasa majirani zangu.Kipindi chote cha mfungo ukarimu nilioushuhudia ni wa ajabu,kuanzia huduma ya tende na harua(sijui kama nimepatia) mpaka chakula mseto,kiukweli ile hali ya upweke kwa sababu ya ubachelor ilipotea kwa muda,ila kuanzia jana dah!
 

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,232
Points
2,000

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,232 2,000
Nitakuwa mtovu wa fadhila kama nikishindwa kuwashukuru ndugu zangu waislamu hasa majirani zangu.Kipindi chote cha mfungo ukarimu nilioushuhudia ni wa ajabu,kuanzia huduma ya tende na harua(sijui kama nimepatia) mpaka chakula mseto,kiukweli ile hali ya upweke kwa sababu ya ubachelor ilipotea kwa muda,ila kuanzia jana dah!
yah....sio harua ni halua....
 

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
16,351
Points
2,000

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
16,351 2,000
Waislam wakarimu sana!ndio maana hata omba omba hupita siku za ijumaa kupata sadaka!vituo vya yatima binafsi vingi vya waislam kulea yatima ktk familia ni wajibu
 

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,405
Points
1,250

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,405 1,250
Hata mimi nimefuturishwa sana tu hadi nimeongezeka uzito bwana KIDOGO WANISILIMISHE KABISA YAANI DAH
 

Forum statistics

Threads 1,356,410
Members 518,903
Posts 33,132,058
Top