Kwa wadada wa chuo natoa dozi

Hivi kwanini huku kwenye jukwaa la mapenzi wengi ni akina dada.....kweli wabongo kazi tunayo majangili wanamaliza tembo ninyi mmejazana huku mnajadili mapenzi badala ya kujadili mambo ya kitaifa, najua ukweli unauma angalieni tu msinitukane...mnakera ndio maana tz ukombozi unachelewa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Hiyo ni kweli kabisa mshikaji umesema. Wadada wa vyuo siku hizi wanaangalia pesa tu ndugu yangu. Hawajali kabisa, wanamegwa tu na vibabu ili mradi vina pesa. Kuna mdada mmoja anasoma chuo mimi namfahamu kabisa, ni mtoto mdogo ukimuangalia na ni mzuri kweli. Lakini sasa mdingi anayemega hiyo kitu ukimuona mbona utacheka. Ni mzee na ana sura kama Steven Wassira lakini ana pesa mingi ile mbaya. Mdada kapewa na gari ya kutembelea.
 

Washabadili kimtindo,wanatafuta wastaafu afu anafunganaye ndoa ya serikali then after few years kamzee kakifa anamiliki mali na penshen ya muzee wa wa2
 
hahahahaha mi nilishasema nitaoa demu alioishia form 4 au 6.sitak wa chuo.sababu wa chuo wanamegwa sana sababu ya tamaa na ukata
 
Bora unisaidie wangu hawa wengine wanajifanya hawayaoni


Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Washabadili kimtindo,wanatafuta wastaafu afu anafunganaye ndoa ya serikali then after few years kamzee kakifa anamiliki mali na penshen ya muzee wa wa2

Ha ha ha yani ni Umafia mafia tu kwa sababu ya mali

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
hahahahaha mi nilishasema nitaoa demu alioishia form 4 au 6.sitak wa chuo.sababu wa chuo wanamegwa sana sababu ya tamaa na ukata
Ha ha kaka form 6 si ndo walewale wa chuo mkuu,tamaa zimewazidi


Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

Mkuu hili ni jukwaa special kwa MMU hivo usishangae kuwa na wadada wengi sawa tu na jukwaa la siasa kuwa wanaume wengi ndo fani yetu

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Naona umri ushakuwa crime kwenye mapenzi ya sasa.
Hivi manual inasemaje kwenye umri? tofauti iweje?

The older the wine, the better the taste.

Isizidi sana(extreme) hadi inakuwa aibu

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

Ni kweli kabisa mkuu wangu wala hujadanganya

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
mhh jamaa kaporwa girlfriend wake!!!
Pole ndugu. Siku hizi hata baba yako usimtambulishe girlfriend wako. Next day utawakuta wanakula bata mahali mahali. Hapo utamchukia daddy wako! CHUNGA sana.

 
Naona umri ushakuwa crime kwenye mapenzi ya sasa.
Hivi manual inasemaje kwenye umri? tofauti iweje?

The older the wine, the better the taste.

NI mbinu tu za watoto wa kidigitali kipambana na siye wa analogia lol
 
Kuachwa uachwe wewe, madongo urushe humuuu.... Majangaaaa.... Majangaa...... Mbona majanga?
 
Haa ha una hasira!! lazima utakua hendisam halafu huna chachang' wenzio sura za kibandidu wanatafuna tu totoz roho inakuumajee sasa apo

Chezea chachang' wewe
Bwahahahahhh. Haya endeleeni kutupati raha
 
Kuachwa uachwe wewe, madongo urushe humuuu.... Majangaaaa.... Majangaa...... Mbona majanga?

Mkuu so walopigwa chini wote ndo tuandike humu?wewe mwenzangu hujawahi kuyaona haya?au ndo makusudi

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
mhh jamaa kaporwa girlfriend wake!!!
Pole ndugu. Siku hizi hata baba yako usimtambulishe girlfriend wako. Next day utawakuta wanakula bata mahali mahali. Hapo utamchukia daddy wako! CHUNGA sana.

Kumbe hili suala lipo eh.....


Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
hahahahaha mi nilishasema nitaoa demu alioishia form 4 au 6.sitak wa chuo.sababu wa chuo wanamegwa sana sababu ya tamaa na ukata

kiongozi 4m 4 ua 4m 6 tena failure,ni majanga kaka,
mana hawajapata expore kwa mapedeshee,
hawajaona pamba na kutongozwa kikubwa,yan wapo blind sana
so ukimweka ndani ndo wajanja wanaanza kukumegea

bora wa chuo aise anafam kila ki2,so hutapata shida ya kufundisha fundisha
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…