Kwa utamu huu wa punyeto wanaume kando

Kwa utamu huu wa punyeto wanaume kando

Hii shida yake inaaddiction moja mbaya sana ata ukiolewa unaweza usiwe unafurahia sex na mumeo kabsa na kuacha ni ngum
eti kipozi tuseme ukweli hapa..!
mi nahangaika na karanga mbichi we unahangaika na punyeto... si kukomoana huku!
 
Hii kitu punyeto nilikuaga naisikia tu aisee kuja kujaribu utamu wake haufikii dushe hata robo ni zaidi ya raha yan hakunaga abarikiwe alieanzisha kwa utamu huu hakuna haja ya kuwa na man ni kumaliza mwenyewe tu!

Nunua vibrator na dildo kabisa ili uwe lesbian kamili
Na muda si mrefu utaanza kutongoza wanawake wenzio
 
Punyeto ni hatari kwa jinsia zote, unakua huna tofauti na teja la cocaine na hukuathiri hata pale unapopata mwenza wa ndoa kutofurahia tendo.
 
We kuna kitu unakikosa ambacho hujawahi kukupata ktk mahusiano yako na ulitaman kwa muda mrefu ukipate hujakipa5 ndo mana unahangaika,sasa mpaka uje ukae sawa hyo papuchi itakua ngumu kama ugoko
 
Hahah sawa nacho ni kiwanda cha raha...industrialization strategy
 
Aiseee wenzeo wanataka kutoka wee unaingia uwiiiii
 
Poa mamito ila isiwe ya mbwa,kuna blog niliona wanaisifia daaah nilikereka aah wanaume wapo wengi bana

Kama umeweza kuona punyeto ni bora ya mwanaume kuna siku utaona mbwa ni bora ya punyeto. We kajaribu mrejesho nipe kule PM kama utaona haya kuleta huku
 
Back
Top Bottom