Kwa staili hii, CHADEMA itavunja muungano

Kwa staili hii, CHADEMA itavunja muungano

CHADEMA haivunji muungano bali unatakiwa kuboreshwa na wananchi wa nchi hizi mbili washirikishwe kikamilifu. Matatizo ya muungano hayatakaa yaishe bila kuwa na uthubutu wa kuyasema. sasa watu wakitaka kuyasema mnasema ni Mwiko. hii ni sawa na kufuga donda ndugu.

Hadi jana kuna Bar kama 7 zimechomwa zanzibar na nyingi ni za wabara kisa mwezi mtukufu watu wasinywe bia - hakuna hata mmoja aliyekamatwa. Bado mnasema tusikae chini pande zote tuunde kitu kizuri ambacho wabara na wazanzibar wataridhika na kunufaika.

Watu wote wasioutakia mema muungano huu ndiyo wanaojifanya eti kuongelea kero hizi waziwazi ni uhaini. Mfano mzuri ni yule mbunge wa Zanzibar badala ya kujibu hoja za Lissu yeye akaanza kutukana tukana hovyo, amwewadhalilisha wazanzibar kwamba wana mwakilishi feki. Hoja ya LISSU zipo wazi asimame mtu azijibu badala ya kuanza kutoa matusi kama mtu hujaelimika.
 
Huna hoja, unapenda muungano kama mapenzi! toa sababu za kutaka muungano uendelee

Mkishavunja muungano mtaanza kubagua kwa ukanda, udini na mwishoni ukabila. Ndio maana mimi bado naamini kifo cha chadema ni bora kuliko kifo cha mama Tanzania.
 
Nimemsikiliza kwa makini sana waziri kivuli wa wizara ya katiba na sheria Mh. Tundu Lissu.

Nilisikitishwa sana na kauli ya Lissu kwamba Zanzibar iamue ni aina gani ya muungano wanataka enda

po wataendelea kuwa kwenye muungano. Hii ni kauli hatari kwa maslahi ya taifa letu. Mwalimu alishawahi kusema kwamba viongozi walifilisika hutafuta kujihalalisha kwa makundi.

Chadema inataka kujihalalisha kwa upuuzi wa utanganyika, tuwakatae hao jamani!


wakatae peke yako kwa makosa ambayo umeyaona wewe.
 
Sikusikiliza hotuba yao, bt naaunga na wanaosema muungano tuuangalie upya. wakati zanzibar wana uhuru kamili, tanganyika tuna uhuru nusu. mzanzibari anweza kugombea ubunge na uraisi kokote tanzania lakini mtanganyika hawezi kufanya hivyo. kwa nini watanganyika tutawaliwe na wazanzibari wakati watanganyika haturuhusiwi kutawala zanzibar?

muungano uliopo umepora uhuru wa watanganyika, ni bora uvunjwe na kuundwa upya ilitubaki na ama serikali moja ya tanzania au tuwe na serikali tau yaani tanzania, tanganyika na zanzibar. hapo tutakuwa sawa
 
Mkishavunja muungano mtaanza kubagua kwa ukanda, udini na mwishoni ukabila. Ndio maana mimi bado naamini kifo cha chadema ni bora kuliko kifo cha mama Tanzania.
Mawazo mgando na utaishia hapo hapo ndugu yangu - hakuna anayetaka kuvunja muungano bali kinachotakiwa kufanywa ni kuuboresha ili pande mbili siziwe na misuguano isiyo na manufaa. Usikurupuke tu kuongea vinfungu vya baba wa taifa bila kujua alikuwa na maana ipi - baba wa taifa hakuzuia kuongelea njisi ya kuuboresha muungano wetu for your info - ila alikuwa hataki kuuvunje.
 
Nimemsikiliza kwa makini sana waziri kivuli wa wizara ya katiba na sheria Mh. Tundu Lissu.

Nilisikitishwa sana na kauli ya Lissu kwamba Zanzibar iamue ni aina gani ya muungano wanataka enda

po wataendelea kuwa kwenye muungano. Hii ni kauli hatari kwa maslahi ya taifa letu. Mwalimu alishawahi kusema kwamba viongozi walifilisika hutafuta kujihalalisha kwa makundi.

Chadema inataka kujihalalisha kwa upuuzi wa utanganyika, tuwakatae hao jamani!

Mbona yote aliyoasisi mwalimu hawa mafisadi wa chama cha magamba wameyafisadi na wewe umekaa kimya, kwanini sasa tuendele nam utaratibu wa watu milioni 43 kuburuzwa na watu milioni moja tu. Eti watu milioni 43 hawawezi kujiamulia mambo yao mpaaka watu wale milioni moja wakubali, lakini wao wakitaka kujiamulia mabo yao ruksa!!!!
 
Tanzania(Tanganyika) bila Zanzibar inawezeka....! Wazenji ndo waliokuwa wanapiga kelele kila uchao kuwa wanaonewa kwenye muungano, pamoja na mambo mengine eti kwa kuwa wanazuiwa kujiunga na OIC! Sasa kamanda wangu anataka kuwasaidia ili muwe huru na muende kwa huyo mume mwingine ambaye mnafikiri atawasaidia!, mbona mnanishangaza tena kuonesha mume huyu huyu anayetaka kuwapiga talaka mnamuhitaji.......?
jioni ntakuzawadia vodka upashe ubongo
wazenji ni wanafiki kila siku walilia wakitaka kujitoa sasa wanapewa nafasi hawataki
 
wewe acha uzembe kama ccm kwani aliupigia kura huo muungano nenda kawaulize wazanzibari jielewe
 
wanajf katika sherehe za muungano zinazoendelea hapa uwanja wa uhuru sijaona kiongozi wa Chadema hata mmoja, kuna akina Cheyo,Lipumba hii imekaaje?
 
Wapo busy na mambo ya maana ya kujenga nchi yetu ikiwepo kutoa elimu ya uraia na kuhimiza maendeleo kwa wananchi kwani hili kwata na makelele ya wanajeshi na mizinga zinasaidiaje kuongeza ajira? kujenga barabara? kujenga hospitali? shule? maji safi?? wale ambao hawana kazi za kutosha ndio wamekwenda kuuza sura hapo uwanjani!
 
wanajf katika sherehe za muungano zinazoendelea hapa uwanja wa uhuru sijaona kiongozi wa Chadema hata mmoja, kuna akina Cheyo,Lipumba hii imekaaje?

Hukumsikia Mbowe bungeni Dodoma wiki iliyopita? hata huku bara anataka paongozwe kwa kugawa kanda mpaka sita. Yeye sera zake ni kugawana madaraka kwa kanda na si kuungana. Sishangai kutomuona.
 
Wana visa nao,asa kilichowafanya wasiudhurie ni nn?
 
Hukumsikia Mbowe bungeni Dodoma wiki iliyopita? hata huku bara anataka paongozwe kwa kugawa kanda mpaka sita. Yeye sera zake ni kugawana madaraka kwa kanda na si kuungana. Sishangai kutomuona.

Eti wewe ni Faizafox?
 
Muungano baba yake nani bwana, msichoshe watu na matakataka yenu hayo, ah!
 
Hukumsikia Mbowe bungeni Dodoma wiki iliyopita? hata huku bara anataka paongozwe kwa kugawa kanda mpaka sita. Yeye sera zake ni kugawana madaraka kwa kanda na si kuungana. Sishangai kutomuona.

Upuuzi!!
 
wewe ulitaka umuone wa nini? kwani kuna kazi gani hapo? au watu wanakuala perdiem kwa kucheza kwata ni kiasia gani cha mafuta kimetumika hapo ambacho kingeweza kufanya kazi ya maendeleo pambaf zenu nyinyi mfisadi
 
Hukumsikia Mbowe bungeni Dodoma wiki iliyopita? hata huku bara anataka paongozwe kwa kugawa kanda mpaka sita. Yeye sera zake ni kugawana madaraka kwa kanda na si kuungana. Sishangai kutomuona.
Unapoungana lazima uwe na sababu si kuungana kwa sababu ya kuwa na eneo kubwa tu.
 
wanajf katika sherehe za muungano zinazoendelea hapa uwanja wa uhuru sijaona kiongozi wa Chadema hata mmoja, kuna akina Cheyo,Lipumba hii imekaaje?

Cdm hawakubaliani na aina ya muungano tulionao. Kwahiyo watashangaza kwenda kwenye sherehe zake. Lakini viongozi wa cdm wapo bize sana na shughuli za kutoa elimu ya uraia nchini. Dr Slaa yupo kanda ya ziwa, Lissu alikuwa Babati jana, na wengine wapo majimboni. Hizo sherehe za ccm ni ufisadi mtupu. Hatukawii kuambiwa kwamba wametumia mabilioni kuziandaa!
 
Hukumsikia Mbowe bungeni Dodoma wiki iliyopita? hata huku bara anataka paongozwe kwa kugawa kanda mpaka sita. Yeye sera zake ni kugawana madaraka kwa kanda na si kuungana. Sishangai kutomuona.

Faiza Foxy at work
 
Back
Top Bottom