Kwa staili hii, CHADEMA itavunja muungano

Kwa staili hii, CHADEMA itavunja muungano

CDM ndio chanzo cha matatizo yote tuliyonayo!
Kila siku huwa nasema na nitaendelea kusema!!
Ndugu yangu mwana JF Rejao siku zote ukubwa wa pua siyo wingi wa kamasi, unashauriwa ukamwone daktari ili akuongezee kamasi.
 
Nimemsikiliza kwa makini sana waziri kivuli wa wizara ya katiba na sheria Mh. Tundu Lissu.

Nilisikitishwa sana na kauli ya Lissu kwamba Zanzibar iamue ni aina gani ya muungano wanataka enda

po wataendelea kuwa kwenye muungano. Hii ni kauli hatari kwa maslahi ya taifa letu. Mwalimu alishawahi kusema kwamba viongozi walifilisika hutafuta kujihalalisha kwa makundi.

Chadema inataka kujihalalisha kwa upuuzi wa utanganyika, tuwakatae hao jamani!

naamini kuna kauli mbaya zaidi ya hii ilishawahi kutolewa bungeni kuhusu muungano na sasa ni mwendelezo tu
 
Kwa hili tu Chadema hawajakosea, kwani uwongo kuwa Wazanzibari wanalazimishwa kuwamo katika muungano huu bila ya ridhaa zao, ww unataka wavumilie eti kwa kuwa Mwalimu kasema, kasema nini? Nyerere hawezi kutulazimisha jambo tusilolitaka tutalipinga mpaka mwisho wa pumzi yetu!!
 
Hivi humu jamvini hata wakenya wanaruhusiwa kuanzisha thread zinazoihusu TZ?naona mleta mada sio MTZ kwa sababu hajui kero zinazohusu muungano,anabwabwaja tu bila wasi wasi.
 
Nimemsikiliza kwa makini sana waziri kivuli wa wizara ya katiba na sheria Mh. Tundu Lissu.

Nilisikitishwa sana na kauli ya Lissu kwamba Zanzibar iamue ni aina gani ya muungano wanataka enda

po wataendelea kuwa kwenye muungano. Hii ni kauli hatari kwa maslahi ya taifa letu. Mwalimu alishawahi kusema kwamba viongozi walifilisika hutafuta kujihalalisha kwa makundi.

Chadema inataka kujihalalisha kwa upuuzi wa utanganyika, tuwakatae hao jamani!

Is that all you know about MUUNGANO? Unaweza kumweleza bibi yako aliye mashambani umuhimu wa muungano?
 
Sija sikiliza hotuba ya Lisu ingawa naamini kabisa itakuwa nzuri kwasababu sina mashaka na makamanda wa CDM kuwa wa nafikiri kwa kutumia kichwa nasio masaburi......Lakini ningefurahi kuisoma mwenyenayo atuletee hapa jamvini tafadhali
 
kwa staili hii Zanzibara wataendelea kuwa gizani.
 
CDM ndio chanzo cha matatizo yote tuliyonayo!
Kila siku huwa nasema na nitaendelea kusema!!

Haki ya mungu kuna watu wengine ukiwa karibu naye unaweza kumpiga mpaka akapoteza fahamu! "CHADEMA NDIYO CHANZO CHA MATATIZO TULIYONAYO" SHENZI KABISA!
 
Mwaka huu lazima tujue moja ama serikali tatu au muungano uvunjike wote tujiunge na shirikisho la afrika mashariki bt wasiwasi wangu znz ipo ila tanganyika haipo sijui watashika wapi. Aliyosema Tundu Lissu ni sawa na namuunga mkono.wa znz waulizwe kama wanataka muungano,waksema hapana na mchezo unaishia hapo hapo.
 
Mwaka huu lazima tujue moja ama serikali tatu au muungano uvunjike wote tujiunge na shirikisho la afrika mashariki bt wasiwasi wangu znz ipo ila tanganyika haipo sijui watashika wapi. Aliyosema Tundu Lissu ni sawa na namuunga mkono.wa znz waulizwe kama wanataka muungano,waksema hapana na mchezo unaishia hapo hapo.

Kwanini wasiulizwe waTanganyika kama wanataka muungano au la.

Tingu Lissu amesema waulizwe wananchi wa nchi zote Mbili yaani TNG na Znz kama wanataka muungano? na kama watakubali basi waseme ni wa aina gani?
 
CDM ndio chanzo cha matatizo yote tuliyonayo!
Kila siku huwa nasema na nitaendelea kusema!!

Endelea kusema hata miaka yote lakini ukweli unabaki pale pale kwamba muungano unatakiwa kuangaliwa kwa upya. Nia sio kuvunja muungano na naamini hakuna anayetaka muungano uvunjwe ila uwe katika utaratibu ambao pande zote zinazohusika zimeridhia. Jaribu kuepuka kufikiri kwa kutumia masaburi yako
 
Tatizo ni kwamba, muundo wa muungano haujakaa kueleweka na wanamuungano (yaani watanzania), na siri ya muungano kuwa hivyo nadhani wanayo wachache.hili lisipowekwa sawa litaendelea kuzua maswali na watu kuendelea kuuchokonoa mpaka hapo itakavyowekwa hadharani sababu ya kuwa hivyi. na nadhani kuna upande labda unanyonywa na ndiyo sababu ya kutoweka mambo hadharani. lah sivyo wataendelea kutumia ubabe tu kuzuia hoja za watu lkn kelele za muungano hazitaisha. yawezekana nia ni nzuri, lkn kwa nchi yenye wananchi waliopoteza imani kwa viongozi wao kama tanzania, si rahisi watu kumeza bila kutafuna kama inavyolazimishwa kumeza bila kutafuna.kama nia ni nzuri kwa manufaa ya pande zote, sidhani kama kuwa watu wataendelea kuuchokonoa.
 
Nimemsikiliza kwa makini sana waziri kivuli wa wizara ya katiba na sheria Mh. Tundu Lissu.

Nilisikitishwa sana na kauli ya Lissu kwamba Zanzibar iamue ni aina gani ya muungano wanataka enda

po wataendelea kuwa kwenye muungano
. Hii ni kauli hatari kwa maslahi ya taifa letu. Mwalimu alishawahi kusema kwamba viongozi walifilisika hutafuta kujihalalisha kwa makundi.

Chadema inataka kujihalalisha kwa upuuzi wa utanganyika, tuwakatae hao jamani!

Tanzania(Tanganyika) bila Zanzibar inawezeka....! Wazenji ndo waliokuwa wanapiga kelele kila uchao kuwa wanaonewa kwenye muungano, pamoja na mambo mengine eti kwa kuwa wanazuiwa kujiunga na OIC! Sasa kamanda wangu anataka kuwasaidia ili muwe huru na muende kwa huyo mume mwingine ambaye mnafikiri atawasaidia!, mbona mnanishangaza tena kuonesha mume huyu huyu anayetaka kuwapiga talaka mnamuhitaji.......?
 
Its just amatter of time!!! Magamba watakimbia hii nchi wenyewe!!!

Tutawapata tu...watapata haki yao ikiwa ni pamoja na kuchua mali zote walizopata kwa dhulma...
 
Always unapotoa hoja za Kisomi kwa watu ambao si wasomi inakuwa tabu sana kueleweka.
Watanzania tunapenda kusikiliza.
Ukisikiliza jaribisha pia kufikiria na kuchanganua kwa yale uliyasikia.
Namuunga mkono Mh. Lisu ametoa facts si logic.
Kwanini maswala yanayohusu Zanzibar wanatatua wenyewe na matatizo yetu pia tuwashrikishe????????....
Kuna haja ya kuchagua maswala ya kushirikiana,
kila upande ujue mipaka yake ktk muungano, hapo tutaondoa malalamiko
MUUNGANO HUU HAUFAI
NAMUUNGA MKONO LISU!!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom