Kwa staili hii, CHADEMA itavunja muungano

Ground Zero

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
342
Points
0

Ground Zero

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
342 0
Nimemsikiliza kwa makini sana waziri kivuli wa wizara ya katiba na sheria Mh. Tundu Lissu.

Nilisikitishwa sana na kauli ya Lissu kwamba Zanzibar iamue ni aina gani ya muungano wanataka endapo wataendelea kuwa kwenye muungano.

Hii ni kauli hatari kwa maslahi ya taifa letu. Mwalimu alishawahi kusema kwamba viongozi walifilisika hutafuta kujihalalisha kwa makundi.

CHADEMA inataka kujihalalisha kwa upuuzi wa utanganyika, tuwakatae hao jamani!
 

Brakelyn

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2009
Messages
1,257
Points
1,250

Brakelyn

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2009
1,257 1,250
Nimemsikiliza kwa makini sana waziri kivuli wa wizara ya katiba na sheria Mh. Tundu Lissu.

Nilisikitishwa sana na kauli ya Lissu kwamba Zanzibar iamue ni aina gani ya muungano wanataka enda

po wataendelea kuwa kwenye muungano. Hii ni kauli hatari kwa maslahi ya taifa letu. Mwalimu alishawahi kusema kwamba viongozi walifilisika hutafuta kujihalalisha kwa makundi.

Chadema inataka kujihalalisha kwa upuuzi wa utanganyika, tuwakatae hao jamani!
tatizo unasikiliza tuuu hutafakari!
 

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,561
Points
1,195

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,561 1,195
Nimemsikiliza kwa makini sana waziri kivuli wa wizara ya katiba na sheria Mh. Tundu Lissu.

Nilisikitishwa sana na kauli ya Lissu kwamba Zanzibar iamue ni aina gani ya muungano wanataka enda

po wataendelea kuwa kwenye muungano. Hii ni kauli hatari kwa maslahi ya taifa letu. Mwalimu alishawahi kusema kwamba viongozi walifilisika hutafuta kujihalalisha kwa makundi.

Chadema inataka kujihalalisha kwa upuuzi wa utanganyika, tuwakatae hao jamani!
Mkuu tatizo unasikiliza kwa kutumia Makalio na unachagua yale unayoyapenda
 

Mkiliman

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
967
Points
225

Mkiliman

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
967 225
Mkuu hujatafakari kabla ya kutoa ghilba zako, nimemsikia na naunga mkono kwa alichosema. Unajua ukishakuwa na mawazo hasi dhidi ya mtu basi hata akileta jambo jema utapinga tuuu. Legally muungano ni void ab initio, hebu cheki mapendekezo ya katiba mpya watu wa bara tutafanya kwa fadhila za wazanzibar, huo ni ujinga sana.
 

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,561
Points
1,195

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,561 1,195
Nimemsikiliza kwa makini sana waziri kivuli wa wizara ya katiba na sheria Mh. Tundu Lissu.

Nilisikitishwa sana na kauli ya Lissu kwamba Zanzibar iamue ni aina gani ya muungano wanataka enda

po wataendelea kuwa kwenye muungano. Hii ni kauli hatari kwa maslahi ya taifa letu. Mwalimu alishawahi kusema kwamba viongozi walifilisika hutafuta kujihalalisha kwa makundi.

Chadema inataka kujihalalisha kwa upuuzi wa utanganyika, tuwakatae hao jamani!
Naomba Nimnukuu Lisu

Imefikia wakati, kwa mara ya Kwanza kabisa wananchi wa Tanzania waamue aina ya Muungano kama wanautaka huo Muungano
 

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Points
1,500

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 1,500
CDM ndio chanzo cha matatizo yote tuliyonayo!
Kila siku huwa nasema na nitaendelea kusema!!
 

Baba Collin

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
457
Points
170

Baba Collin

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
457 170
Ohoooo!yale yale yaliyosemwa mayor wa jiji.

Nimemsikiliza kwa makini sana waziri kivuli wa wizara ya katiba na sheria Mh. Tundu Lissu. <br />
<br />
Nilisikitishwa sana na kauli ya Lissu kwamba Zanzibar iamue ni aina gani ya muungano wanataka enda<br />
<br />
po wataendelea kuwa kwenye muungano. Hii ni kauli hatari kwa maslahi ya taifa letu. Mwalimu alishawahi kusema kwamba viongozi walifilisika hutafuta kujihalalisha kwa makundi. <br />
<br />
Chadema inataka kujihalalisha kwa upuuzi wa utanganyika, tuwakatae hao jamani!
<br />
<br />
 

makusanya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
552
Points
225

makusanya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
552 225
Nimemsikiliza kwa makini sana waziri kivuli wa wizara ya katiba na sheria Mh. Tundu Lissu. <br />
<br />
Nilisikitishwa sana na kauli ya Lissu kwamba Zanzibar iamue ni aina gani ya muungano wanataka enda<br />
<br />
po wataendelea kuwa kwenye muungano. Hii ni kauli hatari kwa maslahi ya taifa letu. Mwalimu alishawahi kusema kwamba viongozi walifilisika hutafuta kujihalalisha kwa makundi. <br />
<br />
Chadema inataka kujihalalisha kwa upuuzi wa utanganyika, tuwakatae hao jamani!
<br />
<br />
ungekuwa umemsikiliza kwa makini kweli hii spread yako ya kipuuzi usingeiandika huu ubungo wako nafikiri umejaa kinyesi
 

Yuyu

New Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
1
Points
0

Yuyu

New Member
Joined Sep 29, 2009
1 0
Hivi kuna watanzania wenzangu ambao wana weza kuandika maoni yao kwenye mitandao ya kijamii (wasomi) ambao hawaJui kwamba huu Muungano tulionao sio watanzania waloamua bali Marehemu Baba wa Taifa? Sasa kuna ubaya gani sisi wenyewe tukiamua kuhusu huu muungano? Lissu anawakilisha sauti ya watanzania Huru wenye haki ya kujiamulia mambo yao!
 

Desteo

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
494
Points
225

Desteo

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2011
494 225
Nimemsikiliza kwa makini sana waziri kivuli wa wizara ya katiba na sheria Mh. Tundu Lissu. <br />
<br />
Nilisikitishwa sana na kauli ya Lissu kwamba Zanzibar iamue ni aina gani ya muungano wanataka enda<br />
<br />
po wataendelea kuwa kwenye muungano. Hii ni kauli hatari kwa maslahi ya taifa letu. Mwalimu alishawahi kusema kwamba viongozi walifilisika hutafuta kujihalalisha kwa makundi. <br />
<br />
Chadema inataka kujihalalisha kwa upuuzi wa utanganyika, tuwakatae hao jamani!
<br />
<br />
yani hata kabla sijafika robo ya mada yako nimeona tu kuwa demokrasia kwako ni mwiba
 

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,994
Points
2,000

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
8,994 2,000
Muungano bado ni suala linalohitaji mjadala wa kitaifa kwani si majibu yote yamepatikana...kama pande zote bado zahitaji muungano basi naamini majibu ya kero zilizopo yatapatikana na muungano utazidi kudumu.
binafsi naupenda muungano.
 

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,093
Points
2,000

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,093 2,000
CDM ndio chanzo cha matatizo yote tuliyonayo!<br />
Kila siku huwa nasema na nitaendelea kusema!!

mimi c mwanasiasa lakini najiuliza hawa cdm ndo chanzo cha matatizo yote? Ikiwemo
-maji
-umeme
-ajira
-miundombinu
-madawa na hosptl
-elimu duni n.k

kazi kweli kweli
 

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Points
1,195

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 1,195
Muungano uendelee ikiwa unafaida kwa pande zote, na pande zote hazina malalamiko. Kila jambo hufaa wakati fulani na sio kila wakati. Waasisi walikuwa na nia njema ya kuungana. Na wakati ule ulifaa. Leo unafaa pia? Uendelee uwepo? Kama hautufai, hauna maana kuendelea kuwepo? Kama unafaa na uendelee. Hii itaamuliwa vizuri katika kura za maoni kwa pande zote mbili. Hakuna sababu ya kuendelea kulalamika miaka yote kuwa upande fulani wa Muungano hauridhishwi, mara kile mara hiki. Ifike mahali hakuna tena kuzungumzia huu Muungano. Ama haupo na pande zote zitabaki na amani. Au unakuwepo na unakubalika.
 

We know next

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
663
Points
195

We know next

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
663 195
Nauunga mkono hotuba ya Lisu, it was purely a political legaly professional Speech, I never heard in this country. Ameongea kwa research iliyojitosheleza mpaka wale Majudge waliokuwa wanamsikiliza walionekana kupigwa shule na si kulewa madaraka. Bravo Lisu.
 

Forum statistics

Threads 1,355,854
Members 518,781
Posts 33,121,475
Top