Kwa nini nimoea mwanamke wa kizungu..

Kwa nini nimoea mwanamke wa kizungu..

Kwanini tu-assume ni 60% na sio 17% au 30%?

Maana kama ku-assume tu, wapo wanaoassume wao ni Mungu lakini haimaanishi hilo au karibu na hilo even

Katika nadharia za logic, huwezi kuja na conclusion based on assumptions. What if it's not 60%?

Ndio yaleyale ya jamaa wa Leo Tena aloona baadhi ya Watanzania gays Ulaya aka-assume ni 85%
kwani wazee wanaposema watoto wa siku hizi wameharibika unafikiri wana assume its less then 50%-kibongobongo siku zote mara nyingi research ni inconclusive
 
Halafu amu mdogo wangu we mtu kama huyu utakubali akuoe?

aaaaa kuwa na kikojoleo kinachosimama siyo sifa ya kuitwa mwanaume.
For me big nooooo
 
Last edited by a moderator:
bora kuolewa na kirikuu, kuna wanaume wanasinyaaaaa! dhana za kidada!......unajitukana mwenyewe.haujikubali, unaona kuwa mwanamke ni tatizo.
 
Sindano imeingia hiyo, nawaona mnavyo piga kelele, message sent
 
Nah huyo wa Tandale amekuwa concerned zaidi na suala la bill, mambo yale yale, ya kunifanya mi ndo dingi, mapenzi kidogo mizinga mingi
 
kwani wazee wanaposema watoto wa siku hizi wameharibika unafikiri wana assume its less then 50%-kibongobongo siku zote mara nyingi research ni inconclusive

Mimi nazungumza na wewe uliyenijia na assumptions za asilimia sio wazee.

Ukitaka kutumia nadharia ya hesabati kujenga hoja yako, basi hakikisha unasimimia mantiki na nadharia ya hisabati mwanzo hadi mwisho.

Kama ni assumptions zako tu zisizokuwa na ithibati yoyote ya hesabati au kisayansi, ungeacha kutumia nadharia za hesabati au sayansi kuwasilisha hoja yako

Haikubaliki kuzungumza hoja kama "wazee" wa mitaani ikisha ukaipamba kwa nadharia za kisayansi kuiongezea nguvu

Kama umejiropokea tu kuwa ulichosema ni "to call a spade a spade" bila ya ithibati yoyote ile, weka wazi hilo usijipe utukufu kwenye hoja usokuwa nao

Ahsante
 
mbona umefuta hiyo message?
 
Sawa asante sana, wahi nenda kapige ramli.
 
usinilishe maneno wewe, rudi kwenye hoja ya msingi, hata hivyo umasikini sio sifa nzuri,wala sio jambo la kujivunia.
 
Nah huyo wa Tandale amekuwa concerned zaidi na suala la bill, mambo yale yale, ya kunifanya mi ndo dingi, mapenzi kidogo mizinga mingi[/QUOE]

...................................
 
sijui nifundishe kaka, mimi mgeni hapa JF na kama wiki mbili hivi
 
Back
Top Bottom