Kwa nini CHADEAMA wanabwagwa na CUF kwenye midahalo?


Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
1,781
Likes
11
Points
0
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
1,781 11 0
Nimefuatilia midahalo mitatu baina ya vyama vyetu vikubwa vya upinzani wakiwemo na CCM muda mwingine, kilichowazi ni kuwa kwa wachambuzi huru wanaona CUF hufanya vizuri kuliko CMD kwenye midahalo yote iliyowahi kufanyika..

Anza na ile wa HR vs Mbowe, HR alionyesha umahiri na ukomavu wa kisiasa, wakati Mbowe akidhihirisha uchanga na jazba za kishabiki zisizo na maana.

Ukaja mdahalo wa Jusa v Nape v Marando..
Same story Jussa aliweza kueleza vizuri falsafa za chama chake, akimuacha mkongwe Marando akishindwa kujieleza vema.. Hata magazeti yanayoelemea CHADEMA yalimpa Ushindi mkubwa Jussa dhidi ya Marando..

Juzi madahalo wa wagombea Ubunge Igunga, Mahona wa CUF, Kashindye wa CDM na Kafumu wa CCM hali ilikuwa kama hivyo. Magazeti yanampa ushindi mgombea wa CUF..

Swali ni kuwa, ikiwa CHADEMA kinachojiita chama makini, cha wasomi tena vijana, mbona hugaragazwa na wale tunaowakejeli kuwa hawakwenda shule na sio makini?
Pili mbona CDM husimamisha watu wazee waliochoka tofauti na image wanayotaka kuijenga juu ya chama chao?
 
M

Mtumwa wa kweli

Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
71
Likes
3
Points
15
M

Mtumwa wa kweli

Member
Joined Feb 11, 2011
71 3 15
Nani kakutuma?? mwambie tumekusikia na tusubili matokeo, vitendo ndo muhimu..
 
Fabolous

Fabolous

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
1,338
Likes
506
Points
280
Fabolous

Fabolous

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2010
1,338 506 280
CUF ni chama cha upinzani?
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13,882
Likes
4,287
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
13,882 4,287 280
Nimefuatilia midahalo mitatu baina ya vyama vyetu vikubwa vya upinzani wakiwemo na CCM muda mwingine, kilichowazi ni kuwa kwa wachambuzi huru wanaona CUF hufanya vizuri kuliko CMD kwenye midahalo yote iliyowahi kufanyika..

Anza na ile wa HR vs Mbowe, HR alionyesha umahiri na ukomavu wa kisiasa, wakati Mbowe akidhihirisha uchanga na jazba za kishabiki zisizo na maana.

Ukaja mdahalo wa Jusa v Nape v Marando..
Same story Jussa aliweza kueleza vizuri falsafa za chama chake, akimuacha mkongwe Marando akishindwa kujieleza vema.. Hata magazeti yanayoelemea CHADEMA yalimpa Ushindi mkubwa Jussa dhidi ya Marando..

Juzi madahalo wa wagombea Ubunge Igunga, Mahona wa CUF, Kashindye wa CDM na Kafumu wa CCM hali ilikuwa kama hivyo. Magazeti yanampa ushindi mgombea wa CUF..

Swali ni kuwa, ikiwa CHADEMA kinachojiita chama makini, cha wasomi tena vijana, mbona hugaragazwa na wale tunaowakejeli kuwa hawakwenda shule na sio makini?
Pili mbona CDM husimamisha watu wazee waliochoka tofauti na image wanayotaka kuijenga juu ya chama chao?
Mbona huongelei mdahalo wa Kikwete, Lipumba na DR.Slaa?
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,417
Likes
64
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,417 64 145
Nani kakutuma?? mwambie tumekusikia na tusubili matokeo, vitendo ndo muhimu..
....Jamani mwenzetu kauliza swali, badala ya kujibu na wewe unakuja na swali lako.
Miafrika ndivyo Tulivyo
.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
7,000
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 7,000 280
Nchi haiongozwi na midahalo
 
M

mdau wetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
548
Likes
2
Points
0
Age
45
M

mdau wetu

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
548 2 0
Nimefuatilia midahalo mitatu baina ya vyama vyetu vikubwa vya upinzani wakiwemo na CCM muda mwingine, kilichowazi ni kuwa kwa wachambuzi huru wanaona CUF hufanya vizuri kuliko CMD kwenye midahalo yote iliyowahi kufanyika..

Anza na ile wa HR vs Mbowe, HR alionyesha umahiri na ukomavu wa kisiasa, wakati Mbowe akidhihirisha uchanga na jazba za kishabiki zisizo na maana.

Ukaja mdahalo wa Jusa v Nape v Marando..
Same story Jussa aliweza kueleza vizuri falsafa za chama chake, akimuacha mkongwe Marando akishindwa kujieleza vema.. Hata magazeti yanayoelemea CHADEMA yalimpa Ushindi mkubwa Jussa dhidi ya Marando..

Juzi madahalo wa wagombea Ubunge Igunga, Mahona wa CUF, Kashindye wa CDM na Kafumu wa CCM hali ilikuwa kama hivyo. Magazeti yanampa ushindi mgombea wa CUF..

Swali ni kuwa, ikiwa CHADEMA kinachojiita chama makini, cha wasomi tena vijana, mbona hugaragazwa na wale tunaowakejeli kuwa hawakwenda shule na sio makini?
Pili mbona CDM husimamisha watu wazee waliochoka tofauti na image wanayotaka kuijenga juu ya chama chao?

we wacha tu, bado kuna mijitu haitambui hilo. ujinga mbaya
 
DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,272
Likes
27
Points
145
DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,272 27 145
Nivyema ukaangalia hoja zinazo tolew bungeni na sio midahalo inayoambatana na jazba.
 
Panga La Shaba

Panga La Shaba

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
209
Likes
3
Points
0
Panga La Shaba

Panga La Shaba

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
209 3 0
Mtoa mada kanena,japokuwa huo mdahalo wa Iguga sijauona,ila ule wa Nape v Jusa V Marando niliuona,Jussa alikata issue vizuri sana.....
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
777
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 777 280
Mbona huongelei mdahalo wa Kikwete, Lipumba na DR.Slaa?
Mkubwa suala limefika mahala pake ila sijui wewe unaonaje hili suala na kama CDM ingekua ya vijana peke yao sijui kama tutafika kwani
hamna taifa ambalo lina vijana peke yao.
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,231
Likes
2,815
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,231 2,815 280
mkubwa suala limefika mahala pake ila sijui wewe unaonaje hili suala na kama cdm ingekua ya vijana peke yao sijui kama tutafika kwani
hamna taifa ambalo lina vijana peke yao.
nani kasema cdm ya vijana pekee?

Dr. Slaa ni kijana?
Prof. Kahigi na mwenzake baregu nao ni vijana?

Ni mchanganyiko lakini vijana wengi wanakiunga mkono
 
L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,211
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,211 188 160
poor thinking of CCM A AND CCMB-CUF!
 
L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,211
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,211 188 160
Kweli chadema ni chama tawala!tuna wapinzani kama ccm, nccr na cuf! Hawa wote wanatutafuta lakini tumewabwaga!
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,875
Likes
75
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,875 75 145
Hebu nipime busara zao na utu, ok wengi hawajaoa hivyo upeo wao ni kuiba wake za watu tu, hawana hoja za msingi ila ni virugu tu na kuchumia tumbo, kama mtu anashindwa kujieleza atawezaje kuelezea matatizo yako?
 

Forum statistics

Threads 1,215,181
Members 463,075
Posts 28,538,778