Wewe dogo una tabia za ki.s.e.n.g.e.re sana. Unaamini chochote unachokiwaza wewe basi ni universal law.
Ushamba umekujaa punguwani wa hedi
Wewe “kubwa” una usenge kiwango cha SGR!
Sijakuomba ufate ninachoongea!
Last time I checked wewe ndio umeshobokea comment yangu na kujifanya kuijibu as if nimekuomba!
Kama hutaki nikisemacho ruka comment soma zingine!
Umekua moved mpaka ukajikomentisha kwenye komenti yangu,if its a stupid comment usinge even soma to begin with!
Nakomenti nachokitaka mie sio wewe!
Your opinion about my comment is useless to me,
I couldn’t careless what the fvck you think about it!
You are a shitty nigga,and your opinions on me are shitty,keep ‘em for yo’self!
Pinga hoja,sio unatoa your biased opinions about people you dont know!
Sikujui,hunijui,we are internet characters,kama umemind jump into the ocean,who cares?