Kwa mwenye ufahamu na hili kabila

Kwa mwenye ufahamu na hili kabila

Miaka ya nyuma akati tunakosea kutuma ela unamuomba akurudishie, bro aliwrong akatuma laki3 mbena wa watu na dhiki zake hana ata smartphone jaman uyu dada akamrudishia broo muamala wake, wakawasliana weeee mwaka adi kaka ikabidi aende akamuone, wajua alimuoa adi leo ndo wifi yetu hana tamaa kabisa ila tabia na kabila la mtu avina uhusiano mambo yameshakuwa mengi
 
Kosea vyote ila usije kuoa wamasai, utalia
 
Duh yaani Madam hii ishu ilinitokea nikaona nimekula dume alipiga cm akakosea namba kwa ukarimu wa hali ya juu nikamuelewesha kwamba ulie mkusudia sie tukaishana hapo baada ya siku 2.

Ikaingia SMS anaomba alau urafiki na kubadilishana mawazo nikaona sio kesi lakini maongezi yaliegemea zaidi kwenye uhusiano nikamwambia tuna picha kagoma Mpaka tuonane siku nilomuona ndo siku nilotamani kubadili namba yangu ya cm maana nitamani kuyakana yote niloongea nae kabla ya kumuona
 
Kama unataka maisha safi na salama usimpoteze Mbena wako. Ni watu waaminifu mno, akikupenda utashangaa. Kama akihisi tu kuwa unataka kuchepuka wao hawaendi kwa mganga. Hutuma mdogo wake aje ghafla kukaa kwenu. Baada ya kukufahamisha kuwa aliyekuja ni ndugu yake, wao hufunga safari ya ghafula. Mkeo ataondoka kwenda kukaa kwao au kusikojulikana hadi mdogo wake amwambie tiyari umeshakula tunda na inaelekea umempenda.

Wataanza kucheza na weye. Kama mdogo mtu kaolewa, mkeo anaenda kustarehesha kule kwa shemeji huku mdogo akistarehesha kwako. Ni watu wanapenda kulinda himaya yao kwa gharama yeyote.

Hii ndiyo siri yao kukaa kwa watu bila kuachana. Ukitaka kumaliza nyumba nzima ni kujifanya kuulizauliza kama hakuna tena mdogo zaidi. Yaani kila anayeletwa hapo home ni kulinda himaya yao. Hawanaga uchoyo wala wivu kwa ndugu.
Kama kuna mtu aliyemuoa Mbena aje hapa abishe
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Maji yamekorogeka
 
Wabena sifa yao kubwa ni upole. Ila huyo mbona nanusa harufu ya utapeli
Anaenda kwa nauli yake[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Yaani huyu jamaa kavutika hapo tu.... Kitonga kitawafanya wakutane na majanga
 
Kuna movie naangalia via E.TV nahisi itakuwa inamhusu huyo mbena wa Mbeya
 
Back
Top Bottom