Mkuu kweli wapo wanawake wenye tabia hii, wanakosea namba afu baadae wanakuoigia au kukutext hata mimi mwenyewe yamewahi kunikuta haya.
Kuna mdada flan hiv alinitext nikashangaa sms kama hiyo, nimamjibu kwa sms kuwa waitwa nan maana namba ni geni kwangu?
Akanijibu jina lake wala sikulitambua haswa, nikamwambia umekosea namba akajibu poa basi samahani kwa usumbufu.
Nikamwambia sawa!
Cha kushangaza siku hiyo hiyo baada ya dakika kadhaa ananitext tena basi tuchat tu, nikamuuliza aliko akadai Arusha nikamwambia sawa me nipo dar.
Nikapotezea ila yeye alikua hakubal kukaa kimya yaan kila muda anatuma sms eti ananipenda khah sasa nikashangaa sana atanipendaje wakat hanijui au maisha yamekua magumu kwake?
Nisipojibu sms yake ananiuliza vip kimya baby[emoji23][emoji23][emoji23] kuna siku sms zilikua kero nikamwambia sitak usumbufu. Akanambia ataniblock kama sitak kuchat nae, nami nikamjibu niblock tu nipumzike hapo hapo akajibu haniblock ng'o labda nimblock mimi na nilimblock ndio siku ya mwisho hiyo na alipoona hivyo akanisaka fb na kunitumia picha zake inbox messenger.
Sikumjibu na friend request sijaprove mpaka leo hii sina stress mimi
Khantwe,