Kwa mwenye ufahamu na hili kabila

Kwa mwenye ufahamu na hili kabila

Sphygmomanometer

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2018
Posts
274
Reaction score
233
Habari ya muda huu wana MMU

Kama kichwa kinavyojieleza. Nilikua naomba kufahamishwa juu ya hili kabila la WABENA. Hususani kwa upande wa wanawake.

To cut the story

Ni kwamba mwezi wa pili mwaka huu kuna siku nilikua nimepumzika ndani nimelala ghafla ikaingia simu kwa namba mpya kuwa nimtumie ile pesa maana anaisubiri..

Nikajiuliza nimjibu nini kwa kuwa mwanzoni nilihisi huenda ni matapeli ila baada ya kumjibu kistaarabu nikagundua amekosea namba. Basi baada ya pale ikabidi nimuandikie ujumbe mfupi kwamba amekosea namba mimi sikuwa mjomba wake kama alivyohisi.

Basi akasema sawa tukapotezeana. Ila siku ya pili akanipigia tena akihitaji tufahamiane nikamwambia sawa tukaelekezana akajitambulisha kwa jina la Latifa anaishi mbeya ila ni mzaliwa wa dodoma baba yake ni MBENA mama ni mgogo.

Basi maisha yakaendelea hatimae tukawa na mahusiano lakini kinachonishangaza ni kwamba mpaka leo hatujawahi kuonana na kila nikimsisitiza anitumie picha hataki anasema simu hana na ni kweli hana.

Mpaka leo hatujuani kwa sura na mwezi huu tarehe 25 anatarajia kuja. Na anadai yupo tayari kwa lolote juu yangu sasa mi simuelewii kwa kweli.

Ninachotaka kufahamu ni kuhusu MUONEKANO WA HAWA WANAWAKE WA HILI KABILA pia tabia zao upande wa mahusiano na kimaisha pia.

Kilichonivutia hajawahi kuniomba pesa na hata kuja huku nilipo nipo BAGAMOYO anakuja kwa nauli yake. Hebu wanaowajua hawa wasichana walivyo wanielekeze jaman.
 
Mbena wa wapi huyu?? ila kimuonekano sio wazuri Sana wengi baridi inawafanya wasiwe vizuri ila Hawa watu wanapiga kazi usiombe.
Ohh asante mkuu huyu amenambia ndugu wa babake wengi wapo njombe. Ila mzee wake alikua akiishi dodoma na mamake na maisha yao yote yalikuwa dodoma before mzee wake kufariki. Ila kwa sasa yeye anaishi mbeya kwa mjomba wake

Ahaa kwahiyo huenda akawa sio mzuri kwa suraa ndio maana anapindisha kila nikiomba picha. Lakini anajiamini sana mpaka nashindwa ku imagine yupoje..
 
wabena ni wakarimu sana, wapole, wapiga kazi
asante na je vipi kwa upande wa uaminifu katika maswala ya kimahisiano na mali. Na mionekano yao kisura na shape labda wengi wao wakoje.. Naomba kufaham
 
ni waaminifu sana, ila kwa upande wa shape na sura wengi wao ndio hivyo tena . Si unajua Mungu hakupi vyote
asante na je vipi kwa upande wa uaminifu katika maswala ya kimahisiano na mali. Na mionekano yao kisura na shape labda wengi wao wakoje.. Naomba kufaham
Kimahusiano ni waaminifu sana wengi wanawasifia
 
@mQutubi,1. Ni jambo gumu sana mwanamke kukosea namba kisha kupiga tena eti mfahamiane, hii tabia wanayo wanaume. Kwa sisi wanawake kama umehisi kuvutiwa na mtu uliyekosea/aliekosea namba utakuwa unaombea apige tena ila sio kuanza wewe

2. Kwa nini hatumi picha? Hana simu we mnatumia nini kuwasiliana? Kama anaazima simu ya kuwasiliana ameshindwa nini kuazima apige picha?
 
Mkuu wasikupindishie maneno, kiukweli wabena kimuonekano hawana mvuto yan inshort wanawake wa ukanda huo hawavutii kimuonekano pia huwa wana roho ngumu kama za kiume, ila kwa issue zingine wako vizuri mfano, ni wachapakaz sana.
asante na je vipi kwa upande wa uaminifu katika maswala ya kimahisiano na mali. Na mionekano yao kisura na shape labda wengi wao wakoje.. Naomba kufaham
 
Khantwe, ]Mkuu hata mimi nimejiuliza sana hilo jambo la kwanza ila sitaki nilichukulie maanani sana nafikiri njia ya muongo ni fuupi nitamuelewa tuu.

Kuhusu simu tangu tufahamiane tunawasiliana tu kwa calls na meseji za kawaida hatujawahi kuwasiliana kupitia mitandao ya kijamii. Nimejaribu kufanya uchunguzi labda if anatumia mtandao wowote nimeona hakuna so nimejikuta nakubaliana nae

Shida inakuja nikimwambia aazime hata sim yani anadai hawezi kupata so nisiwe na wasiwasi nitamuona tu nisijari kwani nina haraka gani..

Sasa kubwa zaidi ni tarehe 25 mwezi huu anakuja na hajawahi kuniomba pesa ya nauli wala matumizi wala vocha yani sielewi ana moyo gani
 
Back
Top Bottom