Kwa mwenye ufahamu na hili kabila

Kwa mwenye ufahamu na hili kabila

Sina uhakika wa kabila zima ila kuna ndugu yetu alioa Mbena na sifa zake alikuwa mshirikina sana, malaya mpaka akazaa nje na akatokea jamaa kudai mtoto na yupo ndani ya ndoa, mchapakazi na mpole.
Inawezekana alikuwa na tabia zake binafsi tusihukumu kabila zima.
 
Inaweza kuwa kweli mkuu maana hata hivo ulisema wazazi wake n makabila tofauti so we mkubalie aje, then usipolizika nae bas unamweka wazi tu ili aendelee na maisha mengine!
Ahaa sawa mkuu acha nimsubiri nafikiri ukweli utajulikana.
 
Sina uhakika wa kabila zima ila kuna ndugu yetu alioa Mbena na sifa zake alikuwa mshirikina sana, malaya mpaka akazaa nje na akatokea jamaa kudai mtoto na yupo ndani ya ndoa, mchapakazi na mpole.
Inawezekana alikuwa na tabia zake binafsi tusihukumu kabila zima.
Yes ni kweli unachozungumza mkuu mambo mengine ni hulka za mtu binafsi tu.
 
Utapigwa mashine wewe! hiyo Bikra yako ya nyuma itafumuliwa marinda yako hayo, km hujwahi fumuliwa! sijui utamshitaki kwa nani!? utaanzaje kulalamika kwanza? na polisi wetu hawa ndo kwaaanza unawapa burudani ya kuondoa uchovu lindoni!!

Wee!! dogo jipendekeze tu na yesu wako huyo wa ku beep!! utashindwa kusimulia tena humu! na hatutakusikia! hiyo mashine yako ya mbele itavurugwa vurugwa! hutakaa usimamishe tena!

Kikawaida mwanamke yeyote siku hizi richa ya kumjua kwa kimuonekano, unatakiwa uonje kabisaaaa! ikibidi uoe akiwa na mimba tayari au umzalishe kabisaaa! sometimes mengi yalisha chomoa kizazi! yanatafuta kuvuli cha kupumzikia! na pa kulilia yaondoe mikosi!

kwa kumzalisha kwanza utajua Naaam! kweli huyu ni mwanamke wa kikweli kweli!!! hivi wewe na akili zako hizo kwani hujui kuwa siku hizi kuna double sex Mabasha ? tena basi hili limke lako linalo kupigia simu eti liko ubenani liongo hilo!! liko Dsm hapo hapo!

Na utakapoliona kweli kwa nje ni jike la haja! linakwambia tu mimi sijawahi kufanywa! nasubili ndoa kwanza km uko serious! kidume unajua Yeees! ni Bikra! na siku ya kukutoa Bikra linakwambia!! '' Babyndo basi tena nilidhani unajua! naomba tu tuendelee na mimi!!


ningekupa mfano ila maadili ya JF haya ruhusu! mjiongezege kidogo! ma binti woooote hao Walioko Bwaga moyo, Msata, Mbwewe, Chalinze, Mdaula, Mpaka unaamua kwenda mbali hivo? ww ni mwana kulitafuta, mwana kulipata!! jifanye wa kisasa tu!
 
Back
Top Bottom