. Kuwa makini tu, mimi kuna mmoja nae alikosea namba wa huko huko Iringa, ila akataka tuendelea kuchat chat basi nikaona si Shida.
Siku moja nashangaa mwenzangu ananipigia simu eti yupo segera anakuja mana kipindi hicho nilikuwa tanga mjini, na hatuja wahi kuongea swala la kuja, kwa kweli nilitaka kumzimia simu ila nikamfuata shangazi yangu mana nilikuwa naishi nae jirani nikamuelezea, akanambia nisimzimie simu mana bint wawatu ni mgeni huku tanga asije akapata matatizo.
Basi nikaenda kumpokea kisha nikampeleka kwa shangazi akapewa chumba akalala huko, akawa alazimisha niende nae geto mi nikakata, nikapata kisingizio mana mwezi huo ulikuwa ni wa mfungo hivyo nikamuambia kwasasa niko kwenye mfungo hivyo siwez kukupeleka kwangu,.
Basi akawa anashinda pale na watoto wa shangazi mimi Jioni nikitoka kwenye mishughuriko yangu ndo napitia kwa aunt, baada ya kuzoea pale akawa anapiga sana story na watoto wa shangazi yangu, akaanza kuwapigia story za uchawi uchawi eti bibi yake sijui amemfundisha uchawi anataka kumuachia mikoba. Kuna siku aliumwa tukampeleka dispensary, kupimwa kakutwa na mimba ya kama wiki 8,tukamuuliza ni ya nani hata hajui.
Siku moja nikachukua simu yake nikapekua nikaona kuna namba ame sevu baba, nikaichukua nikapiga mzee akapokea nikamueleza kuwa bint yake yupo huku tanga ila chakushangaza mzee akachukulia poa tu eti nashukuru kwa kunitaarifu maana aliondoka huku alisema amepata kazi Mbeya ila kama uko nae huko hamna shida.
Nikatafuta nauli fasta nikampa shangazi, kisha nikazima simu. Shangazi akamdanganya tu kuwa nimesafiri kuna kazi naenda ifanya mkoani hivyo aondoke hadi nikirudi, ndo akaondoka.