Kwa muktadha huu: Dr Slaa ikulu hapamfai!

Kwa muktadha huu: Dr Slaa ikulu hapamfai!

unajitekenya na unacheka mwenyewe next ukileta mada usianze kuichangia mwenyewe watu wanadhani unatumia mihadarati
 
Mkuu, Nswima, unajaribu sana kumtetea dr slaa wakati amelaaniwa na Mungu. Kumbuka zinaa aliayokataza Mungu haiweI kuhalalishwa na sheria yoyote ya kdunia. Kumbka, hakuna aliye mkuu zaidi ya Mungu na mamlaka zote ulimwenguni zinatoka kwake. Zinaa ni zinaa na haiwezi iutakaswa na post zetu humu mitandaoni. Pia hiyo zinaa imepelekea kuzaliwa kwa watoto 3 wa nje ya ndoa. Hilo doa halitakasiki.

kuhusu hiyo mifano ya akina Kiza Besigye na Morgan Tsvangirai uliyotoa, nadhani jibu unalo mwenyewe. Hao watu kutokana na ujinga wao, walidhani kuwa kutukana vyombo vya dola ni ufahari. Ndo maana mpaka sasa ndoto zao za kwenda ikulu zimeyeyuka. Besigye tayari amestaafu siasa bila ya kuingia ikulu. Tsvangirai naye muda si mrefu atapata aibu katika huu uchaguzi wa zimbabwe.
 
Hii shule yako nimeipenda sana.
Aweda, kumbe na wewe ni dj zero? Hivi huo upumbavu alioandika Nswima hawe unauita ni shule. Kama ndo hivyo basi chadema ni majanga. Hamna uwezo wa kushirikisha akili zenu hat kidogo
 
Mkuu, katika kipindi cha kuelekea 2010, dr slaa alionekana kukubalika na watu wengi hata wale walio ndani ya vyombo vya ulinzi na usalama. Na ishu iliyompandisha chati dr slaa ni jhudi zake za kupambana na ufisadi. Kutokana na matusi anayoendelea kutoa kwa vyombo vya ulinzi na usalama, na kwa vile yeye mwenyewe amekuwa sehemu ya ufisadi, sasa hapati tena ushirikiano kwa watu wema. Ndo maana tangia 2010 hakuna tuhuma yoyote ya ufisadi aliyoiibua

Kwa kifupi tu mkuu,
Hakuna tuhuma zo zote zinazomhusu Dr Slaa za fedha za chama. Mimi ni mjumbe wa Baraza kuu nakuhakikishia hilo. Hizo ni propaganda unazoambiwa wewe. Hajawahi kukopeshwa Ths mil 140. Kama unabisha aliyekuambia hivyo aweke Nyaraka humu. Mimi simtetei Dr Slaa kama kasuku. Dr Slaa siyo CHADEMA na CHADEMA siyo Dr Slaa. Get it right.
Pili, kwani hata kama angekopeshwa, mkopo ni dhambi kama fedha hizo zipo?
 
Aweda, kumbe na wewe ni dj zero? Hivi huo upumbavu alioandika Nswima hawe unauita ni shule. Kama ndo hivyo basi chadema ni majanga. Hamna uwezo wa kushirikisha akili zenu hat kidogo

Asante kwa kunitukana, turudi kwenye hoja ya Hamy D.
 
Sasa wewe mbona unaenda kwenye mambo binafsi? Hayo tuyaweke pembeni.
Tukiingia huko itakuja swali la JK ana wake wangapi na watoto wangapi? Siku ya kuapishwa tuliambiwa ana mke mmoja na watoto kadhaa. Hata kama ni watoto 30 si tungeambiwa? Unajua kilichokuwa kinafichwa?
Je, JK kuwaomba wezi wa EPA warudishe pesa ni uvunjifu wa KATIBA?
Je, unajua JK amehusishwa kwenye Richmond na Lowasa na mpaka sasa hakuna majibu?
Hizo tuhuma za kutunga za DHIDI ya chadema haziwezi kufuta.
Mnakumbuka kauli ya Tundu Lissu mwaka 2010 kuhusu nani anayebadilisha damu kila baada ya miezi 6? Unajua kauli ya Dr Slaa alipomwuliza Mzee Makamba kwa nini ulifukuzwa kazi ya ualimu mkuu? Tangu hapo makamba hajawahi kusema hayo unayoyasema wewe hadharani tena!
Tuache mambo binafsi tujadili hoja zenye tija ufisadi.
Ndo maana nakuambia wewe Aweda hushirikishi akili zako. Yaani kila unachoambiwa na slaa na Lisu kwako unaona ni ukweli. Hujui kuwa wao wanatafuta sababu ya mkno kwenda kinywani? Hayo waliyosema hayajawahi kuthibiti. Ila la dr slaa kuzini lipo wazi. Kazini weee na Rose Kamili mpaka akazaa naye watoto wawili. Sasa anazini na Josephine na tayari kazaa mtoto wa nje ya ndoa. Huwezi kuhalalisha uovu kwa ushahidi wa uongo
 
Dr W.P.Slaa, vumilia tu ili ijue aina za watu tulionao nchini.....sio ajabu utakuta HAMMY-D ni mbunge, au waziri, au afisa fulani serikalini
 
Nitawezaje kuwa na jipya wakati haya ninayo pambana nayo bado sijayatimiza?

Dr Slaa ana mapungufu rukuki, ndio kwanza niko dibaji katika kuyaweka hadharani mapungufu yake ambayo yanamfanya asiwe rais.

Hamy D,
Pamoja na kuandika post karibu 10 kwa wiki za kumchafua Dr Slaa, kumbe hii ndo dibaji. Nimeshtuka mkuu.
Kwa nini wewe una hangaika na Dr Slaa tu kwa zaidi ya mwaka mmoja moja na bado uko kwenye Dibaji yaani utangulizi tu? Je, huyu aliyekutuma anakulipa Tsh Ngapi? Je, kwa nini Dr Slaa peke yake mbona viongozi wa upinzani wako wengi sana?
Je, unadhani kazi yako hii imeongeza tija na unadhani umaarufu wa Dr Slaa na Chadema umeshuka kwa kiasi gani?
Nani mbadala wa Dr Slaa huko ccm ambaye ndiye chaguo lako? Yule yule mzee wetu wa siku zote au mwingine?
Ushauri; Unatwanga maji kwenye kinu. hayataiva.
 
Kwa kifupi tu mkuu,
Hakuna tuhuma zo zote zinazomhusu Dr Slaa za fedha za chama. Mimi ni mjumbe wa Baraza kuu nakuhakikishia hilo. Hizo ni propaganda unazoambiwa wewe. Hajawahi kukopeshwa Ths mil 140. Kama unabisha aliyekuambia hivyo aweke Nyaraka humu. Mimi simtetei Dr Slaa kama kasuku. Dr Slaa siyo Chadema na Chadema siyo Dr Slaa. Get it right.
Pili, kwani hata kama angekopeshwa, mkopo ni dhambi kama fedha hizo zipo?
Nadhani unachokifanya hukijui. Huku unakataa kwamba dr slaa hajawahi kujikopesha milioni 140 halafu unasema kuwa kukopeshwa si dhambi kama fedha zipo. Kuhusu hilo la kukopa, bila shaka umegubikwa tu na unazi wa chadema. Hata yeye mwenyewe aliwahi kukiri kuwa alikopa. Kama mwenyewe kakiri, iweje wewe ukatae. Naona leo umechukua zamu ya Ben saanane na stail yenu ya kukataa ukweli ni hiyohiyo. Jana Ben alikataa kuwa CHADEMA hawajapanga ile ofisi ya Makao Makuu.halafu anashindwa kuthibitisha kuwa kama kweli wamejenga au wanamiliki kihalali. Pia aweda utambue kuwa fedha za ruzuku zinapotolewa zinalenga kazi maalum hususan kuimarisha chama na si kuwa saccoss ya waotu wachache
 
Hivi kumbe ibilisi anapokuwa anatajwa na padre au shehe uwa unasema, "mti wenye matunda ndio hurushiwa mawe"?, ibilisi hutajwa mara ngapi na shehe au padre wakati wa ibada?
Ha ha haa hii imekaa vizuri nimeipenda
 
Kweli akili ni nywele, nawewe kwenu wanao wanabonge la mtu around. Ok majibu, Umri wa Dr. 67 bado ni wa kuwa na afya njema sana, uraisi ni miaka mitano mitano sio vinginevyo, hivyo Mwinyi kipindi cha pili alikuwa na umri sawa na wa slaa wakati anaendelea, Mandela alikuwa na miaka 76 wakati anaingia ikulu, Mugabe, wapo wengi tu. Kwa hiyo umri wake sio hoja kabisa, uwezo wake na afya yake ndo kitu muhimu kwa maslahi ya nchi, huyo mwenye umri mdogo umeona alichofanynia nchi???? anaongea broken english kama kwamba kiswahili hakipo, tena akiwa tanzania, rubish.

Mahusiano na vyombo vya ulinzi kuwa mabaya ni vile wanatumika kuzuia haki, hata JK wakati anaingia madarakani muulize Lowasa, alikuwa na rekodi mbaya kuliko mgombea yeyote kutoka ripoti ya usalama, Lowasa nanukuu "Mwenyekiti kama wewe isingekuwa hekima za Mzee mkapa usingekuwa hapo, unakumbuka kule zanzibar ulichafuliwa tena sana" Kwa hali hiyo ilishaonekana hao unaowasema hi tabia yao kuchafua na kugombana na watu, Mkapa aliwapiga chini, hata kwa Mhe. rais ajaye dk kweli kweli, kipenzi cha watu, Slaa sio hoja kama akipingana nao kwa maovu fulani fulani.

Mahusiano ya kifamilia ndo hayatuhusu kabisa, maana CV ya familia yako hata wewe hatuijui, CV yha ukoo wako hatuijui, iweje ya Slaa unashadadia??? Kwani umeleta cv za familia ngapi tulinganishe ili tuone ya slaa haifai??? Kuna mtu ni rais anamademu kila kona, ana watoto kila kona, aliwahi kusema hivi familia yangu ya karibu na familia yangu za mbali, usisahau kama ubongo wa mende wewe. Mtaani inajulikana na kuna hofu kuwa wengine wanaozea jela kwa kugombania mwanamke. Wakati mwingine viongozi wazuri mambo ya ndoa kweli hawawezi maana sio wanafiki, ndoa nyingi watu wanavumilia tu kwuwa kwenye ndoa na ni za show off, ndani moto. Mandela mfano wa kuigwa, Sarkazy, Clinton, Chenge na ile story yake ya bajaji, uliza waume za wanasiasa mawaziri au RCs utaambiwa nini kipo huko ceremonial tu. SO slaa is still a super person regardless ya mahusiano yake hasa ya ki ndoa, tunahitaji rais sio mfaule ambaye familia yake na ukoo wake utarithi nchi, no yeye tu kama rais.

Mwenye tuhuma nyingi zaidi TZ sorry to say ni JK, EPA anawajua hajawatajacwezi wamerudisha fedha rais amewaficha kweli kabisa rais wangu rais wa jamhuri unakula dili na wezi not to mention them in public the wholly public of tanzanians, Unga hajawataja, Richmond alisema kumjua mtu sio kosa, mara hawajui aibu kwa nchi, Mikataba ya nchi ni siri shame on you too, MERAMETA, DEEPGREEN, LIST OF NAME AND SHAME YUMO KIMYA, aliambiwa tukutane mahakamani kimya, sasa kashfa zaidi ya hizi kwa taifa unataka tuamke ameuza mkoa mzima kwa mtu ndo tuseme ni kashfa, Lowassa kila mara analalamika alitolewa kafara, Mwenyekiti useme hapa ni nini nilifanya bila ridhaa yako??? Jibu la Mwenyekiti agenda hiyo bado ikifika utaongea, muulize nape kama agenda hiyo ilifika hadi kesho.

HITIMISHO, njaa ya tumbo na akili ni janga kama majanga mengine; UKWELI UTADUMU KUWA SLAA KWA SASA NDO JEMBE LA TANZANIA. yeye sio rais lakini anataja waharifu wa TZ bila wogo mkutano wa hadhara, rais anaogopa kutaja, anakimbia kimbia kama tetea, PM wake anasema nchi itayumba kukamata na kutaja mafisadi, you simply cant ignore dr slaa moral and brain strength kwa vile tu unatumikia mabwana zako. He is not a headless chicken like those waliokutuma.
 
Hivi Mwai Kibaki alikuwaga na miaka mingapi?Je Mugabe ana miaka mingapi?
Na je makamu wa Raisi wetu ana miaka mingapi?Na Raisi wa zanzibar ana miaka mingapi?
 
  • Acha ujinga, tafuta ajira za kufanya na sio kupewa hela na sisiemu, laptop plus modem na kuanza kutoa kashfa kwa watu wenye heshima zao.
  • Mwambie huyo Jeikei akubali mdahalo huru na Dr.Slaa ili utambue kua Dr. ni level ya juu na uelewa wako mdogo ndio chanzo cha kutomtambua nani ni mtu makini.
 
Mkuu, Nswima, unajaribu sana kumtetea dr slaa wakati amelaaniwa na Mungu. Kumbuka zinaa aliayokataza Mungu haiweI kuhalalishwa na sheria yoyote ya kdunia. Kumbka, hakuna aliye mkuu zaidi ya Mungu na mamlaka zote ulimwenguni zinatoka kwake. Zinaa ni zinaa na haiwezi iutakaswa na post zetu humu mitandaoni. Pia hiyo zinaa imepelekea kuzaliwa kwa watoto 3 wa nje ya ndoa. Hilo doa halitakasiki.

kuhusu hiyo mifano ya akina Kiza Besigye na Morgan Tsvangirai uliyotoa, nadhani jibu unalo mwenyewe. Hao watu kutokana na ujinga wao, walidhani kuwa kutukana vyombo vya dola ni ufahari. Ndo maana mpaka sasa ndoto zao za kwenda ikulu zimeyeyuka. Besigye tayari amestaafu siasa bila ya kuingia ikulu. Tsvangirai naye muda si mrefu atapata aibu katika huu uchaguzi wa zimbabwe.

Hoja yako ni nyepesi sana Mkuu ya kwanini Dr Slaa hastahili Ikulu.Hivi ni kweli Mungu wa Upendo analaani?Nani kakudanganya kuwa Mungu ana hisia?
Kuhusu Tsvangirai na Besegye nakushauri uwe unafuatilia siasa za nje pia.
 
slaa hakuna anapofaa si msikitini wala kanisani hatuwezi kuwa na rais muhuni sisi hili siyo taifa la wahuni uhuni wao wabaki nao chadema hukohuko.
 
Back
Top Bottom