Kwa muktadha huu: Dr Slaa ikulu hapamfai!

Kwa muktadha huu: Dr Slaa ikulu hapamfai!

Nitawezaje kuwa na jipya wakati haya ninayo pambana nayo bado sijayatimiza?

Dr Slaa ana mapungufu rukuki, ndio kwanza niko dibaji katika kuyaweka hadharani mapungufu yake ambayo yanamfanya asiwe rais.
Mkuu kuhusu slaa unajidanganya sana bora
ungetunga mashairi mengine labda yatakusaidia. Dr tumain letu wewe chama lenu linakufa umebaki dr,dr.,..., dawa yenu moja tu ni kuwapiga 4 bila tu.
 
Kwenye midahalo mnalala mbele huku jf mnajifanya washauri kama sio unafiki ni nini?
 
Nilishasema mwaka juzi kwenye arusi ya dadangu na narudia kusema leo ili kila mtu asikie: ''Slaa ni mtu anayeugua ugonjwa wa akili unaotokana na laana ya kuacha kazi ya Mungu na kugeukia mambo ya kidunia''

Kwenye katekisimu yetu kuna swali hili
'Mungu yupo wapi?'

tumesoma hivi 'Mungu yupo mahali pote'

sasa wewe mburula katekisimu yako inasemaje?mungu yupo ccm au?
 
Ujue mkuu hawa watu wa ajabu sana,hapo walipo wanatawala kwa hekima ya dr slaa pamoja na kuongezewa kura na pro lipumba ila bado kura za slaa zilikuwa juu na rais analijua hilo...
Kuhusu kukimbia midahalo ni utaratibu wao toka wakati wa mzee yusuph makamba kutoa walaka wa wagombea wote wa ccm kutojihusisha na midahalo yoyote na kwa kuimanisha alilolisema akafanikisha kumtoa tido pale tbc1 zamani kabla haijawa TBccm
 
Nyerere alisema ikulu siyo pango la walanguzi na wanyang'anyi.Dr Slaa ikulu hakumfai kwa kukosa sifa hizo ambazo bila kuwa nazo kwa mjibu wa CCM kama huna sifa kama hizo ikulu utakuwa unaisikia redioni tu.
 
DR alishinda urais 2010 na mnalijua hilo, kwa sasa mnahaha huku na kule kujaribu kumshusha kisiasa, mnajiuliza na mnakosa jibu ni nani anaweza kusimama na DR Slaa na akamshinda kwa hoja, kura na weredi ndani ya CCM?, jibu linakuja HAKUNA

Mnachofanya ni mbinu hafifu ambazo mnaziita ni za kumdhoofisha, lakini kumbe in the other hand mnampandisha zaidi kisiasa. Mti wenye matunda mema......

DR we believe in you!!! move on....
 
HAMY-D ikiwezekana Slaa aache siasa, maana anakutesa sana. Usijejinyonga bure. Hata usingizi huna. Sipati picha ulivyokonda sasa.
 
Last edited by a moderator:
Kwa namna hiyo mnamtangaza Dr.Slaa kuwa rais kuliko huyo ambaye mnadhani anafaa kuwa rais.
 
Mambo mengine uamriwa na mazingira tu sio mpaka katiba iseme, sasa suala kama la kikomo cha umri sio mpaka katiba iliseme, ni busara tu itumike kuwa Dr Slaa umri umemtupa mkono na awapishe wengine.

Jambo la kusema eti tuna hofu ya kushtakiwa kuhusu hilo mtatoka patupu, kwa serikali hii ya kikwete hakuna kiongozi mwenye ajenda ya siri na hili taifa.
ile ajali ya pikipiki ingekumalizza tu, kiumbe kama wewe hupaswi kuishi dunia ya kistaarabu.

Uwezo mdongo kufikiri eti ana mahusiano mabovu na vyombo vya ulinzi?
it's too low. Mwandishi pascalia
 
HAMY-D ikiwezekana Slaa aache siasa, maana anakutesa sana. Usijejinyonga bure. Hata usingizi huna. Sipati picha ulivyokonda sasa.
HAMY-D bila kutaja DR. hapati usingizi, pole HAMY-D tunakuelewa.
 
Ni vyema kwa CHADEMA wakajitathmini na kuibua mtu mwingine badala ya kutegemea mtu mmoja kuwa nguzo ya chama ilhali nguzo yenyewe imeanza kuchoka.

Kwa hali ilivyo sasa, anguko la Dr Slaa ni anguko la CHADEMA.

Na yule mtoto wa Mkulu aliyekamatwa na SEMBE China?Maana hapo tunajiuliza hiyo ishu ilikuwa yake au alitumwa?Think again.
 
Nitawezaje kuwa na jipya wakati haya ninayo pambana nayo bado sijayatimiza?

Dr Slaa ana mapungufu rukuki, ndio kwanza niko dibaji katika kuyaweka hadharani mapungufu yake ambayo yanamfanya asiwe rais.

Hongera sana kwa mapambano yako juu ya MTU mmoja. hauko peke yako.. uwe tu unakumbuka kufanya tathmini ya kazi yako now and then ili kuepukana na shock ya end results.
 
Unataka kujua umri wa Lowassa ama ni vipi?

Kwa ufupi ni kwamba Lowassa atakuwa chini ya miaka 60 tukifika 2015.

Ha ha ha ha!Duh aisee nyie CCM kudanganya ni hobie kwenu....Lowassa atakuwa na miaka 60 mwaka 2015 na mvi zote zile?
 
BY: HAMMY-D "....kuhusu mashabiki ni vyema sasa tukaacha ushabiki wa kisiasa ambao umekuwa hauna faida yoyote zaidi ya kurudisha nyuma maendeleo ya vijana na taifa kwa ujumla badala yake tujikite kwenye uzalendo na kuchagua viongozi wanaofaa kwa mustakabali mwema wa taifa letu...." Laiti kama ungekuwa unajitambua unapoandika, wala usingejitesa kubofya keyboard. Dr. SLAA ndo Rais wetu JMT, ZITTO ni wa Jamhuri ya TANGANYIKA, upo mama
 
Unataka kujua umri wa Lowassa ama ni vipi?

Kwa ufupi ni kwamba Lowassa atakuwa chini ya miaka 60 tukifika 2015.

kwa mujibu wa viwango vya ccm( kupitia kwa kiongozi wake genius NAPE) hajafikia umri wa kufa au badobado
 
Mambo mengine uamriwa na mazingira tu sio mpaka katiba iseme, sasa suala kama la kikomo cha umri sio mpaka katiba iliseme, ni busara tu itumike kuwa Dr Slaa umri umemtupa mkono na awapishe wengine.

Jambo la kusema eti tuna hofu ya kushtakiwa kuhusu hilo mtatoka patupu, kwa serikali hii ya kikwete hakuna kiongozi mwenye ajenda ya siri na hili taifa.

Uko obsessed sana na jina la Dr.Slaa.Pole sana maana kazi hii ni ngumu kwako
 
Sababu zako hazina msingi nyingi. Sijui ulikua unajibu swali la insha ambalo umeulizwa huko chamani kwenu manake siku hizi topic yenu kuu ni CHADEMA.
Pole sana mkuu. Kwanza aliekwambia CHADEMA inamsimamisha Dr Slaa uchaguzi ujao ni nani?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
  • Thanks
Reactions: Pai
Suala la nani awe rais lisikusumbue, tayari wapo vijana maelfu ambao wanamegewa intelijensia kutoka vichwa vya CDM (safu nadhani unaifahamu anzia kwa Dr) so wala usikonde
 
Back
Top Bottom