Kwa muktadha huu: Dr Slaa ikulu hapamfai!

Kwa muktadha huu: Dr Slaa ikulu hapamfai!

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Posts
7,146
Reaction score
3,830
WanaJF!

Pamoja na mapenzi makubwa ambayo wengi wenu mmekuwa nayo kwa Dr Slaa na mngependa kuona siku moja Dr Slaa akiapishwa na kuwa rais wa Tanzania, ila nasikitika kusema hilo haliwezekani kwa kuwa Dr Slaa Ikulu hapamfai.

Ni muhimu kwa mashabiki na wanachama wote wa CHADEMA wenye hamu ya kuona Dr Slaa anakuwa rais kufahamu jambo hilo ni gumu na hatuna budi kulikubali, ugumu wenyewe kwa Dr Slaa kuwa rais upo kwenye maeneo yafuatayo;

Umri wa Dr Slaa sio sahihi kutumikia umma.

Dr Slaa ambae imeandikwa kuwa amezaliwa October 29, 1948, kwa sasa kama angekuwa mtumishi kwenye ofisi za umma basi angekuwa ni mstaafu miaka 5 iliyopita.

Ieleweke mpaka ifikapo mwaka 2015 Dr Slaa atakuwa na miaka 67, umri ambao hawezi kumudu changamoto za nchi kwani ni mkubwa mno na madaktari uwa wanashauri mtu mwenye umri huo inapaswa apumzike.

Mahusiano ya Dr Slaa na vyombo vya ulinzi na usalama.

CHADEMA na viongozi wake wakubwa (Mbowe na Dr Slaa) wamekuwa wakitangaza hadharani kuwa hawana maelewano mazuri na viongozi wa vyombo vya ulinzi na usalama.

Viongozi hawa wa CHADEMA wamekuwa wakilalamika kuwa chama chao kimekuwa kinakandamizwa na vyombo vya ulinzi na usalama kwa kupokea maagizo toka serikalini.

Jambo ambalo limekuwa likipingwa na vyombo hivyo na imeshuhudiwa kwa askari kadhaa kusema wanasiasa wa upinzani hawapendi kuona hali ya nchi hii ikiwa kwenye amani na utulivu. katika hali hii, unatarajia askari watakuwa tayari kufanya kazi na CHADEMA endapo wakitwaa dola?

Utaratibu wa mahusiano ya ndoa na familia.

Kama itakumbukwa kauli ya hayati mwl Nyerere iliyosema, "ikulu ni mahali patakatifu" ingawa aliitumia kueleza rushwa, ila neno takatifu lina maana pana na kwa upande wa mahusiano ya familia ni sawa kusema rais anae tarajiwa kuingia Ikulu ni lazima awe na mke/mume wa ndoa pia na familia inayo kubalika kisheria.

Tuhuma za ubadhilifu ndani ya chama chake.

Dr Slaa alipata tuhuma kuwa amekwapua pesa kwa namna ya kujikopesha na kilikuwa kiasi cha milioni 140 pesa za kitanzania, tuhuma hizi hapo awali alipinga kuwa si za kweli, ila baada ya kuhojiwa mara kadhaa Dr Slaa alikiri kuwa ni kweli alichukua pesa hizo na tayari amezirejesha.

kwa mtu ambae tayari ameonyesha udhaifu mkubwa katika kupigana na nafsi yake kwa matamanio mbalimbali ya kidunia, hasa masuala yanayo husu fedha, hii ni hatari kwa HAZINA (mfuko mkuu wa serikali) yetu ya taifa kama Dr Slaa akipata urais.

HITIMISHO,

Kwa mujibu wa hoja mbalimbali kama nilivyo eleza, ni ukweli usio pingika kuwa Dr Slaa Ikulu si mahali pake na ni kheli afuate ushauri wa madaktari wa kupumzika na kuachana na mambo ya utumishi wa umma kama anavyo panga.

kuhusu mashabiki ni vyema sasa tukaacha ushabiki wa kisiasa ambao umekuwa hauna faida yoyote zaidi ya kurudisha nyuma maendeleo ya vijana na taifa kwa ujumla badala yake tujikite kwenye uzalendo na kuchagua viongozi wanaofaa kwa mustakabali mwema wa taifa letu.
 
imeandikwa wapi?

Ni vyema kwa CHADEMA wakajitathmini na kuibua mtu mwingine badala ya kutegemea mtu mmoja kuwa nguzo ya chama ilhali nguzo yenyewe imeanza kuchoka.

Kwa hali ilivyo sasa, anguko la Dr Slaa ni anguko la CHADEMA.
 
Hayo yote ni kwa mujibu wa katiba gani? Tunajua mmeiba vya kutosha,mmeua vya kutosha na bado mnafuja mali za umma bila aibu.Hofu yenu ni kwamba, atakapopewa ridhaa mtashitakiwa na kufikishwa mahakamani kwa matendo yenu dhalimu.Na hata hao wafanya biashara wa madawa ya kulevya ambao Rais na Mwenyekiti wa CCM Mhe.Kikwete anawajua lakini anacheka na kula nao keki kwakuwa wanakifadhili chama watasakwa na kuadhibiwa kwa maumivu kama yale wanayopata vijana wetu mateja na wale wanaoteswa na kunyongwa nje ya nchi.
 
Ni vyema kwa CHADEMA wakajitathmini na kuibua mtu mwingine badala ya kutegemea mtu mmoja kuwa nguzo ya chama ilhali nguzo yenyewe imeanza kuchoka.

Kwa hali ilivyo sasa, anguko la Dr Slaa ni anguko la CHADEMA.
Wewe utaendelea kuota tuu kuhusu dr.slaa... maccm hamuwezi kumuangusha dr slaa hata siku mpja.kwasababu yeye alishawaangusha na kuwamaliza kitamboo...chanzo cha ccm kukosa mvuto, kusomba watu na malori ili mikutano yao iwe na watu ni damage wakioipata kutokana na dr.slaa...hata ukiwauliza viongozi wenu wa ccm watakuambia ukweli kuwa chanzo cha shida zooote mnazozipata ni dr.slaa..maana dr slaa ndiye aliyefumbua macho wananchi..wakajua kila kitu kinachoendelea kuhusu ccm na serekali yake..ile list of shame mpaka leo ni pigo kuu kwa ccm.mpaka ile dhana yenu ya kuvuana magamba ilitokana na damages alizowapa dr slaa.kwa hiyo basi wewe hamy d unajisumbua bure kumchafua dr slaa kwasababu wananchi wanatambua umuhimu wake na mchango wake mkuubwa kwa taifa.wewe endelea tu kujaza maji kwenye gunia.dr slaa ni tishio kubwa sana kwa ccm.kwa kifupi dr slaa hamumuwezi na hamtakaa mumuweze.
 
Wewe utaendelea kuota tuu kuhusu dr.slaa... maccm hamuwezi kumuangusha dr slaa hata siku mpja.kwasababu yeye alishawaangusha na kuwamaliza kitamboo...chanzo cha ccm kukosa mvuto, kusomba watu na malori ili mikutano yao iwe na watu ni damage wakioipata kutokana na dr.slaa...hata ukiwauliza viongozi wenu wa ccm watakuambia ukweli kuwa chanzo cha shida zooote mnazozipata ni dr.slaa..maana dr slaa ndiye aliyefumbua macho wananchi..wakajua kila kitu kinachoendelea kuhusu ccm na serekali yake..ile list of shame mpaka leo ni pigo kuu kwa ccm.mpaka ile dhana yenu ya kuvuana magamba ilitokana na damages alizowapa dr slaa.kwa hiyo basi wewe hamy d unajisumbua bure kumchafua dr slaa kwasababu wananchi wanatambua umuhimu wake na mchango wake mkuubwa kwa taifa.wewe endelea tu kujaza maji kwenye gunia.dr slaa ni tishio kubwa sana kwa ccm.kwa kifupi dr slaa hamumuwezi na hamtakaa mumuweze.

Acha kuongopea umma wewe. Kila ulichoandika ni uzushi mtupu.
 
Ndivyo ulivyofundishwa kwenye dini yako?
Nilishasema mwaka juzi kwenye arusi ya dadangu na narudia kusema leo ili kila mtu asikie: ''Slaa ni mtu anayeugua ugonjwa wa akili unaotokana na laana ya kuacha kazi ya Mungu na kugeukia mambo ya kidunia''
 
Hayo yote ni kwa mujibu wa katiba gani? Tunajua mmeiba vya kutosha,mmeua vya kutosha na bado mnafuja mali za umma bila aibu.Hofu yenu ni kwamba, atakapopewa ridhaa mtashitakiwa na kufikishwa mahakamani kwa matendo yenu dhalimu.Na hata hao wafanya biashara wa madawa ya kulevya ambao Rais na Mwenyekiti wa CCM Mhe.Kikwete anawajua lakini anacheka na kula nao keki kwakuwa wanakifadhili chama watasakwa na kuadhibiwa kwa maumivu kama yale wanayopata vijana wetu mateja na wale wanaoteswa na kunyongwa nje ya nchi.

Mambo mengine uamriwa na mazingira tu sio mpaka katiba iseme, sasa suala kama la kikomo cha umri sio mpaka katiba iliseme, ni busara tu itumike kuwa Dr Slaa umri umemtupa mkono na awapishe wengine.

Jambo la kusema eti tuna hofu ya kushtakiwa kuhusu hilo mtatoka patupu, kwa serikali hii ya kikwete hakuna kiongozi mwenye ajenda ya siri na hili taifa.
 
Then you are joining the Ranks@ Nnape Nauye; wazeee .... wafe''

Ethically CCM is dead!! I wonder hivi 2015 Lowasa, Sitta, Watakuwa na umri gani??
Ha ha ha yule babu wa Mtera alikuwa na miaka...73 na yule Salim A Salimu;

You are deada bodies!!

Our motto is Change, Perish or Change!! Whoever comes, but CCM have to be thrown into a ditch!!
 
WanaJF!

Pamoja na mapenzi makubwa ambayo wengi wenu mmekuwa nayo kwa Dr Slaa na mngependa kuona siku moja Dr Slaa akiapishwa na kuwa rais wa Tanzania, ila nasikitika kusema hilo haliwezekani kwa kuwa Dr Slaa Ikulu hapamfai.

Ni muhimu kwa mashabiki na wanachama wote wa CHADEMA wenye hamu ya kuona Dr Slaa anakuwa rais kufahamu jambo hilo ni gumu na hatuna budi kulikubali, ugumu wenyewe kwa Dr Slaa kuwa rais upo kwenye maeneo yafuatayo;

Umri wa Dr Slaa sio sahihi kutumikia umma.

Dr Slaa ambae imeandikwa kuwa amezaliwa October 29, 1948, kwa sasa kama angekuwa mtumishi kwenye ofisi za umma basi angekuwa ni mstaafu miaka 5 iliyopita.

Ieleweke mpaka ifikapo mwaka 2015 Dr Slaa atakuwa na miaka 67, umri ambao hawezi kumudu changamoto za nchi kwani ni mkubwa mno na madaktari uwa wanashauri mtu mwenye umri huo inapaswa apumzike.

Mahusiano ya Dr Slaa na vyombo vya ulinzi na usalama.

CHADEMA na viongozi wake wakubwa (Mbowe na Dr Slaa) wamekuwa wakitangaza hadharani kuwa hawana maelewano mazuri na viongozi wa vyombo vya ulinzi na usalama.

Viongozi hawa wa CHADEMA wamekuwa wakilalamika kuwa chama chao kimekuwa kinakandamizwa na vyombo vya ulinzi na usalama kwa kupokea maagizo toka serikalini.

Jambo ambalo limekuwa likipingwa na vyombo hivyo na imeshuhudiwa kwa askali kadhaa kusema wanasiasa wa upinzani hawapendi kuona hali ya nchi hii ikiwa kwenye amani na utulivu.

Utaratibu wa mahusiano ya ndoa na familia.

Kama itakumbukwa kauli ya hayati mwl Nyerere iliyosema, "ikulu ni mahali patakatifu" ingawa aliitumia kueleza rushwa, ila neno takatifu lina maana pana na kwa upande wa mahusiano ya familia ni sawa kusema rais anae tarajiwa kuingia Ikulu ni lazima awe na mke/mume wa ndoa pia na familia inayo kubalika kisheria.

Tuhuma za ubadhilifu ndani ya chama chake.

Dr Slaa alipata tuhuma kuwa amekwapua pesa kwa namna ya kujikopesha na kilikuwa kiasi cha milioni 140 pesa za kitanzania, tuhuma hizi hapo awali alipinga kuwa si za kweli, ila baada ya kuhojiwa mara kadhaa Dr Slaa alikiri kuwa ni kweli alichukua pesa hizo na tayari amezirejesha.

kwa mtu ambae tayari ameonyesha udhaifu mkubwa katika kupigana na nafsi yake kwa matamanio mbalimbali ya kidunia, hasa masuala yanayo husu fedha, hii ni hatari kwa HAZINA (mfuko mkuu wa serikali) yetu ya taifa kama Dr Slaa akipata urais.

HITIMISHO,

Kwa mujibu wa hoja mbalimbali kama nilivyo eleza, ni ukweli usio pingika kuwa Dr Slaa Ikulu si mahali pake na ni kheli afuate ushauri wa madaktari wa kupumzika na kuachana na mambo ya utumishi wa umma kama anavyo panga.

kuhusu mashabiki ni vyema sasa tukaacha ushabiki wa kisiasa ambao umekuwa hauna faida yoyote zaidi ya kurudisha nyuma maendeleo ya vijana na taifa kwa ujumla badala yake tujikite kwenye uzalendo na kuchagua viongozi wanaofaa kwa mustakabali mwema wa taifa letu.
Mti wenye matunda ndio hurushiwa mawe! Thread zako zote ni kuhusu Dr Slaa. Hebu tuletee habari nyingine. This is too much!!
 
Then you are joining the Ranks@ Nnape Nauye; wazeee .... wafe''

Ethically CCM is dead!! I wonder hivi 2015 Lowasa, Sitta, Watakuwa na umri gani??
Ha ha ha yule babu wa Mtera alikuwa na miaka...73 na yule Salim A Salimu;

You are deada bodies!!

Our motto is Change, Perish or Change!! Whoever comes, but CCM have to be thrown into a ditch!!

Unataka kujua umri wa Lowassa ama ni vipi?

Kwa ufupi ni kwamba Lowassa atakuwa chini ya miaka 60 tukifika 2015.
 
Last edited by a moderator:
Ni vyema kwa CHADEMA wakajitathmini na kuibua mtu mwingine badala ya kutegemea mtu mmoja kuwa nguzo ya chama ilhali nguzo yenyewe imeanza kuchoka.

Kwa hali ilivyo sasa, anguko la Dr Slaa ni anguko la CHADEMA.
Kwahiyo unajitekenya na kujichekesha mwenyewe au siyo?!!
 
Mti wenye matunda ndio hurushiwa mawe! Thread zako zote ni kuhusu Dr Slaa. Hebu tuletee habari nyingine. This too much!!

Hivi kumbe ibilisi anapokuwa anatajwa na padre au shehe uwa unasema, "mti wenye matunda ndio hurushiwa mawe"?, ibilisi hutajwa mara ngapi na shehe au padre wakati wa ibada?
 
Chadema ni mpinzani wa chama chetu CCM tuwaache chademo amemweka dr slaa halafu tumshughulikie kwa udhaifu wake wakati wa uchaguzi iwe rahisi kushinda
 
Hivi kumbe ibilisi anapokuwa anatajwa na padre au shehe uwa unasema, "mti wenye matunda ndio hurushiwa mawe"?, ibilisi hutajwa mara ngapi na shehe au padre wakati wa ibada?
Ibada zipi? Katika ibada za Kikristo anayetajwa zaidi ni Yesu Kristo mwokozi wa dunia. Hebu tujuze ni ibada za akina nani hao ambapo Ibilisi hutajwa zaidi?
 
Back
Top Bottom