Kwa kauli hii Makonda ameonyesha vyeti

Kwa kauli hii Makonda ameonyesha vyeti

Kwa kifupi sijasoma ulichoandika,,,
Nimesoma, huo ujumbe wa kwenye "Avatar yako" na sitakujibu kuhusu mada yako ili usijeukanirudisha hadi nikawa kama avatar yako ilivyoandikwa.
 
Habari za jioni wana Jf,
Leo nimependa kuongelea hutuba aliyoitoa Makonda ( Bashite) hivi karibuni yaani kauli ya kusema angeliwachapa watumishi viboko ni kama ameonyesha vyeti vyake vya zero kwa akili ndogo aliyonayo ameamini kuwa anaweza kuwachapa viboko watumishi.

Sasa kama anaweza ajaribu kuwachapa hata watumishi wa ofisini kwake kimsingi naweza kumshauri Bashite aombe radhi kwasababu amedhalilisha watumishi na ajifunze kutumia kauli ambazo hazitawaudhi watumishi wenzake.

Namaliza kwa kusema bashite vyeti vyake tumeviona inabidi arudi darasani tumchape sisi walimu manake bado hajafanya mtihani wa taifa
ww utakua mwandishi wa habar maana ulivyokilemba kichwa cha habari kila mtu kimemvutia hahahaha[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
mkuu hunipiti mimi kwa nduki niliyokuja nayo hapa.any way bashite kuonesha vyeti ni vigumu kuliko simba kushinda rufaa fifa.
Tehteh! Ila hapo kwenye Simba umenionea asee. Nyie yanga wazee wa mbeleko. Yaonyesha mna Jecha wenu huko FAT sjui TFF!
 
Wewe Nae ni zero tu.
Mpango ni kutoandika habari za Makonda, Sasa unafanya nn?

Mbona watanzania nyie ni vigeugeu?
Acha kesho Startv wafanye yao
 
Habari za jioni wana Jf,
Leo nimependa kuongelea hutuba aliyoitoa Makonda ( Bashite) hivi karibuni yaani kauli ya kusema angeliwachapa watumishi viboko ni kama ameonyesha vyeti vyake vya zero kwa akili ndogo aliyonayo ameamini kuwa anaweza kuwachapa viboko watumishi.

Sasa kama anaweza ajaribu kuwachapa hata watumishi wa ofisini kwake kimsingi naweza kumshauri Bashite aombe radhi kwasababu amedhalilisha watumishi na ajifunze kutumia kauli ambazo hazitawaudhi watumishi wenzake.

Namaliza kwa kusema bashite vyeti vyake tumeviona inabidi arudi darasani tumchape sisi walimu manake bado hajafanya mtihani wa taifa
Makonda anawapa tabu sana
 
Hivi kabisa MTU aliyepata zero kabisa unadhani angesema nini pale mbele ya watu wanaojua uchungu wa kufanya mtihani Na kufaulu
Usinivunje mbavu mkuu. Maana kweli makonda hajui uchungu wa kupasua pepa ukoje. Tatizo la kuongozwa na zero ndo hilo
 
Cheti cha kusoma na kuandika jamani anacho wala siyo mpaka kionyeshwe.
 
Habari za jioni wana Jf,
Leo nimependa kuongelea hutuba aliyoitoa Makonda ( Bashite) hivi karibuni yaani kauli ya kusema angeliwachapa watumishi viboko ni kama ameonyesha vyeti vyake vya zero kwa akili ndogo aliyonayo ameamini kuwa anaweza kuwachapa viboko watumishi.

Sasa kama anaweza ajaribu kuwachapa hata watumishi wa ofisini kwake kimsingi naweza kumshauri Bashite aombe radhi kwasababu amedhalilisha watumishi na ajifunze kutumia kauli ambazo hazitawaudhi watumishi wenzake.

Namaliza kwa kusema bashite vyeti vyake tumeviona inabidi arudi darasani tumchape sisi walimu manake bado hajafanya mtihani wa taifa
Piga kazi RC Makonda usisikilize sauti za mbwa mwitu.
 
Back
Top Bottom