KUWA MAKINI unaposhoboka na wanawake barabarani!

KUWA MAKINI unaposhoboka na wanawake barabarani!

kadiri kasimba

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2022
Posts
588
Reaction score
1,149
Salamu wakuu!

Twende kwenye mada husika, Hii imetokea kweli, Kuna bi dada mmoja alikuwa anajipitia zake barabarani, ghafla ikapaki gari pembeni mwa barabara, na ndani ya gari alikuwepo mchina(mwanaume) basi akamsemesha bidada Kwa kiswahili chake kibovu, bi dada bila hiyana akampa namba, baada ya siku mbili tatu wakawa wanachati, na wakapanga kuonana na kwaajili ya kuivunja ile amri ya 6, siku ikafika, wakakutana eneo husika ambalo alilopanga yeye bi dada Tena nnje ya mji, mchina kaingia kingi, kaenda wameingia room, kabla hawajaaanza mlango ukagogwa zikaingia njemba 4, mmoja akiekti ni mume wa huyo bi dada, wakamsachi pale wakamchukulia Pesa,simu na kumwacha hoi pale na huku wakimrekodi, So umakini unahitajika wakuu pale unapotupa NDOANO!

Waweza na wewe, kutupia kisa chako,au Cha mtu, katika harakati za kitega ndoano!
Nawasilisha!
 
Salamu wakuu!

Twende kwenye mada husika, Hii imetokea kweli, Kuna bi dada mmoja alikuwa anajipitia zake barabarani, ghafla ikapaki gari pembeni mwa barabara, na ndani ya gari alikuwepo mchina(mwanaume) basi akamsemesha bidada Kwa kiswahili chake kibovu, bi dada bila hiyana akampa namba, baada ya siku mbili tatu wakawa wanachati, na wakapanga kuonana na kwaajili ya kuivunja ile amri ya 6, siku ikafika, wakakutana eneo husika ambalo alilopanga yeye bi dada Tena nnje ya mji, mchina kaingia kingi, kaenda wameingia room, kabla hawajaaanza mlango ukagogwa zikaingia njemba 4, mmoja akiekti ni mume wa huyo bi dada, wakamsachi pale wakamchukulia Pesa,simu na kumwacha hoi pale na huku wakimrekodi, So umakini unahitajika wakuu pale unapotupa NDOANO!

Waweza na wewe, kutupia kisa chako,au Cha mtu, katika harakati za kitega ndoano!
Nawasilisha!
Kwahio Mchaina kapigwa?
 
Salamu wakuu!

Twende kwenye mada husika, Hii imetokea kweli, Kuna bi dada mmoja alikuwa anajipitia zake barabarani, ghafla ikapaki gari pembeni mwa barabara, na ndani ya gari alikuwepo mchina(mwanaume) basi akamsemesha bidada Kwa kiswahili chake kibovu, bi dada bila hiyana akampa namba, baada ya siku mbili tatu wakawa wanachati, na wakapanga kuonana na kwaajili ya kuivunja ile amri ya 6, siku ikafika, wakakutana eneo husika ambalo alilopanga yeye bi dada Tena nnje ya mji, mchina kaingia kingi, kaenda wameingia room, kabla hawajaaanza mlango ukagogwa zikaingia njemba 4, mmoja akiekti ni mume wa huyo bi dada, wakamsachi pale wakamchukulia Pesa,simu na kumwacha hoi pale na huku wakimrekodi, So umakini unahitajika wakuu pale unapotupa NDOANO!

Waweza na wewe, kutupia kisa chako,au Cha mtu, katika harakati za kitega ndoano!
Nawasilisha!
Du, hii mbinu mbona ya siku nyingi sana. Hii na ile ya kukutana na msichana mrembo mwenye matiti saa sita, mnapoingia ndani anakumbia umnyonye matiti, ndiko mizuka yake iliko, na ukinyonya unalala fofofo kwa sababu alikuwa amepaka unga wa madawa ya kulevya ni pacha. Nyingine ni ile unampa lift mrembo halafu anafika sehemu anakuambia amefika umshushe, kabla hajashuka anaanza kuangua kilio, ''nilipe fedha zangu, umenichezea na hutaki kunipa chochote'', na kukujazia umati. Cha msingi ujue dunia ya leo siyo ile ya zamani na ukiwa mkware tegemea lolote.
 
Salamu wakuu!

Twende kwenye mada husika, Hii imetokea kweli, Kuna bi dada mmoja alikuwa anajipitia zake barabarani, ghafla ikapaki gari pembeni mwa barabara, na ndani ya gari alikuwepo mchina(mwanaume) basi akamsemesha bidada Kwa kiswahili chake kibovu, bi dada bila hiyana akampa namba, baada ya siku mbili tatu wakawa wanachati, na wakapanga kuonana na kwaajili ya kuivunja ile amri ya 6, siku ikafika, wakakutana eneo husika ambalo alilopanga yeye bi dada Tena nnje ya mji, mchina kaingia kingi, kaenda wameingia room, kabla hawajaaanza mlango ukagogwa zikaingia njemba 4, mmoja akiekti ni mume wa huyo bi dada, wakamsachi pale wakamchukulia Pesa,simu na kumwacha hoi pale na huku wakimrekodi, So umakini unahitajika wakuu pale unapotupa NDOANO!

Waweza na wewe, kutupia kisa chako,au Cha mtu, katika harakati za kitega ndoano!
Nawasilisha!
Na zile kungfu wanajifunzaga za Nini Sasa?😂😂😂
 
Salamu wakuu!

Twende kwenye mada husika, Hii imetokea kweli, Kuna bi dada mmoja alikuwa anajipitia zake barabarani, ghafla ikapaki gari pembeni mwa barabara, na ndani ya gari alikuwepo mchina(mwanaume) basi akamsemesha bidada Kwa kiswahili chake kibovu, bi dada bila hiyana akampa namba, baada ya siku mbili tatu wakawa wanachati, na wakapanga kuonana na kwaajili ya kuivunja ile amri ya 6, siku ikafika, wakakutana eneo husika ambalo alilopanga yeye bi dada Tena nnje ya mji, mchina kaingia kingi, kaenda wameingia room, kabla hawajaaanza mlango ukagogwa zikaingia njemba 4, mmoja akiekti ni mume wa huyo bi dada, wakamsachi pale wakamchukulia Pesa,simu na kumwacha hoi pale na huku wakimrekodi, So umakini unahitajika wakuu pale unapotupa NDOANO!

Waweza na wewe, kutupia kisa chako,au Cha mtu, katika harakati za kitega ndoano!
Nawasilisha!
Hizo njemba ndiyo wazalendo wa kweli wanarudisha fedha wanazoiba, wacha wanyooshwe.
 
ghafla ikapaki gari pembeni mwa barabara, na ndani ya gari alikuwepo mchina(mwanaume) basi akamsemesha bidada Kwa kiswahili chake kibovu, bi dada bila hiyana akampa namba, baada ya siku mbili tatu wakawa wanachati, na wakapanga kuonana na kwaajili ya kuivunja ile amri ya 6, siku
Hizi siku tatu zote wewe unafuatilia tu show,kama nani kati ya hao wahusika!?
 
Back
Top Bottom