Nyie hamjamuelewa mtoa mada sababu kati yenu hamna aliyewahi kupata madhara ya nyeto
Huyo kaacha nyeto halafu hafanyi mapenzi kwahiyo sperm zimejaa sana zinaanza kutoka zenyewe kdg kdg akikojoa,akipata haja kubwa au akipata hisia za kimapenzi,ndotoni...
Dawa yake kwanza ni kuacha kuwaza ngono kabisa kwa mda km wa miezi 3 yaani uume wako kaZi yake inakuwa ni kukojoa tu uache usinyae kbs..
Tatizo lako limeanzia kwenye uoga kama ilivyo wapiga nyeto wengi performance anxiety.Tiba yake sasa ni kupata demu anayekupenda ambaye yupo Too available for sex halafu akija geto hakikisha iwe asubuh km saa 4 hivi piga nae story,cheza nae miziki,mshiko mkono,muangalie machoni kifupi mzoeeee tu tena sana ila ikifika kumi hivi ndo uanZe kupiga show na usiwaze kumridhisha mtu wala bao litatoka saa ngapi just enjoy tu likija haya lisipokuja haya.Fanya hivyo mfululizo kwa week aje ghetto hata mara 5 hadi 6 hivi ndani ya mwezi.Utaona mabadiliko
Uoga ukitoka tatizo lako linaisha kwa 50% hizo 50% kula vzr fanya mazoezi usiwaze udhaifu wako.
Uoga ukipungua cha kufanya kila siku ya game hakikisha unafanya jogging au kuruka kamba dk 30 hivi yaani akija ghetto akukute una uchovu wa mazoezi utashangaa bao linachelewa...
Achana na kuangalia story Za kukutia uoga,Sex ni kitu halisi tu ACHA kuwaza kufanya mapenzi,wewe uwe unafanya mapenzi.
Anza kuwazoea wanawake washike mikono,wakumbatie wadada.Embrace feminine energy,dont resist.
Mwanamke ndo atakayekuponya dogo ila lazima awe anakupenda sana kiasi kwamba haoni madhaifu yako halafu awe anapatikana mda wote,