Kutokwa na sperm uume ukiwa haujasimama

Kutokwa na sperm uume ukiwa haujasimama

Kula vizuri,fanya mazoez na usifikirie kuhusu sex...kama uwezo wa kuoa upo oa
Ujue nlisha wai kwenda na mtto wa kike geto alivo toka ngoma ndo ika simama ila n yeye aliona ime simama lakin toka siku iyo cja wai naogopa iyo issues kjiludia afu si unajua wan dda wa sikuiz kkutangaza n kgusa tyu
 
Sio semen hiyo.Ni usahaha.Huenda una gono.
NENDA karipoti zahanati
 
Ujue nlisha wai kwenda na mtto wa kike geto alivo toka ngoma ndo ika simama ila n yeye aliona ime simama lakin toka siku iyo cja wai naogopa iyo issues kjiludia afu si unajua wan dda wa sikuiz kkutangaza n kgusa tyu
Kawaida sana hyo mkuu...ata mim ishawai ntokea baada ya kujitambua nikawa najiamini na kuanza kuwazoea wanawake...

Mtafute mwanamke ambae anakupenda ambae utaweza kuwa nae geto sku nzima...hakikisha hyo sku unapiga goli tatu
 
Sorry mimi ni kijana wa kiume mwenyewe umri wa Miaka 20 sasa uongo mbaya nimepiga sana punyeto kwa sasa nimeacha ila korodani zangu uwa zina uma sana na hata milija ya korodani.

Sometime ina vimba sana na kupelekea sperm kutoka ikiwa uume uja simama please mwenyew maoni au msaada please[emoji120][emoji120]
A cha nyeto mkuu acha nyeto narudia acha yasijekukuta yaliyonikuta mm
 
Mkuu naomba nikuulize! Kwani uume unasimama au hausimami??
Na je unapotoa hizo sperm uume ukiwa umelala huwa unasisimka au unajikuta tu umeloa??

NB: Rekebisha uandishi wako acha kukatishakatisha maneno, andika kwa urefu kama hivi nnavoandika ili ueleweke, mwandiko wako haueleweki utakosa ushauri mzuri kwa huu uandishi wako mbovu.
 
Mkuu naomba nikuulize! Kwani uume unasimama au hausimami??
Na je unapotoa hizo sperm uume ukiwa umelala huwa unasisimka au unajikuta tu umeloa??

NB: Rekebisha uandishi wako acha kukatishakatisha maneno, andika kwa urefu kama hivi nnavoandika ili ueleweke, mwandiko wako haueleweki utakosa ushauri mzuri kwa huu uandishi wako mbovu.
Uume morn una simama kama kawaida ila sasa nikiwa na mtto wa kike hisia n mpaka za kutafuta sana kweli sija wai fanya mapenzi .maana niliwai jaribu nika vulisha mtoto wa mtu lakin ngoma aiku simama mala ya pili nika rudia kwa mwingine ili simama mda ana ondoka geto toka apo sija wai tena kuleta binti tufanye nae mapenzi..nakuhusu sperm ktoka uwa zina toka unakua kama una isi mkojo wa mwisho mwisho ule tuna sukuma kwangu. Uki sukuma tu zina toka uisi ata msisimko wwote kak
 
Mimi ilikuwaga nikiingia Tu kichwa napiz hata Bao la pili halimaalizi dkk5 ila naenda hata Bao 12(rekodi yangu hii)
Lakin nlipoanza porn Na nyeto Saiz Bao la Kwanza nusu saa la pili mpaka Manz anakimbia gheto.
Na napumzika chini ya dkk2 katikati ya mabao
 
Dogo hilo gono,mi hali hiyo ilinikuta juzi juzi hapa na ni mpiga Nyeto nzuri tu,nikaenda medical nikapigwa powercef moja na doxy kwisha habari ,hadi Leo naenjoy nyeto

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom