Kutokwa na sperm uume ukiwa haujasimama

Kutokwa na sperm uume ukiwa haujasimama

Mimi ilikuwaga nikiingia Tu kichwa napiz hata Bao la pili halimaalizi dkk5 ila naenda hata Bao 12(rekodi yangu hii)
Lakin nlipoanza porn Na nyeto Saiz Bao la Kwanza nusu saa la pili mpaka Manz anakimbia gheto.
Na napumzika chini ya dkk2 katikati ya mabao
Hali hii hadi Mimi inanikuta mkuu,yani goli la 2 sometimes linagoma kabisa,hadi demu analalamika kachoka na sikojoi,nikitaka kukojoa basi namuwaza demu wangu flani hivi nlikua namlaga tigo,hapo chap kidogo napiz[emoji2]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hali hii hadi Mimi inanikuta mkuu,yani goli la 2 sometimes linagoma kabisa,hadi demu analalamika kachoka na sikojoi,nikitaka kukojoa basi namuwaza demu wangu flani hivi nlikua namlaga tigo,hapo chap kidogo napiz[emoji2]

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama Ni ugonjwa Bora tuugue Tu utuue maana kaheshima kanapanda.

Dah sio Siri sitasahau Enzi zile Za kuhangaika kunywa tangawizi+vitunguu+karanga+pilipili halafu ukifika tako1 Chali...unaanza kutafuta sababu "ooh Leo naumwa au unampa Hela kucover uzembe wako"
Saivi atakama sienjoy mapenz lakini nikisimamia shoo anatangazia mashoga wake wananiletea nawakamua Bure kabsa nao wanaenda kusimulia and the circle continues
 
Mimi ilikuwaga nikiingia Tu kichwa napiz hata Bao la pili halimaalizi dkk5 ila naenda hata Bao 12(rekodi yangu hii)
Lakin nlipoanza porn Na nyeto Saiz Bao la Kwanza nusu saa la pili mpaka Manz anakimbia gheto.
Na napumzika chini ya dkk2 katikati ya mabao
Ongera yako kak maana watu uku tuna angaika kinoma lakina puli acha kaka
 
Kijana wa miaka 20,,umepiga nyeto sana na sasa umeacha..

Wenzio wanagonga punyeto mwaka wa 30 huu ,,

Na hakuna madhara yeyote.

Wewe umebalehe lini na umepiga nyeto lini na umestaafu lini?

Hii ni chai,,tena chai ya tangawizi.

Au kama ni kweli basi una magonjwa mengine ya zinaa.
Chai
 
Sorry mimi ni kijana wa kiume mwenyewe umri wa Miaka 20 sasa uongo mbaya nimepiga sana punyeto kwa sasa nimeacha ila korodani zangu uwa zina uma sana na hata milija ya korodani.

Sometime ina vimba sana na kupelekea sperm kutoka ikiwa uume uja simama please mwenyew maoni au msaada please[emoji120][emoji120]
Usiache nyeto
 
Watu tuna miaka 12 kwenye Game tangu enzi zile nasoma nikiwa form 2 A yaani wasichana wote wenye matako na visketi vifupi niliwapigia nyeto 😅🤣
Kama umepiga nyeto kwa..miaka 3 basi hata raha ya nyeto hujaijuwa bado.

Inamaanisha hata Paula hujamla wewe.

Umekosa starehe mkuu..
 
Hizo ni semen, sio sperms..
sperms zinatoka pale unapiga mshindo (ejaculate)

On a serious note, usiache nyeto.. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
What is the difference between semen and sperms ( 5) marks
 
What is the difference between semen and sperms ( 5) marks
Semen ni ute fulani hivi unawahi kutoka hisia zinavopanda, afu sperm ni mbegu za kurutubisha yai.

Nikupe task manka😅 mfanyie mpenzi wako blow job au mfanyie mustarbation kwanza kabla ujalamba, yaani mchue na mkono wako mlaini pole pole utaona ute fulani mwembamba sana unavutika kama bui bui ndiyo semen😏😏😏🚶🚶🚶🚶
 
Back
Top Bottom