Kutokupata annual increment

Kutokupata annual increment

Kivangao

New Member
Joined
Jul 8, 2026
Posts
2
Reaction score
0
Watumishi wa Idara ya kilimo tulioajiriwa August 2024 Halmashauri mwaka huu hatujapata annual increament ikiwa ni haki yetu ya msingi, tunaomba utumishi watupe majibu
 
Hahaa! Nenda jukwaa la habari mchanganyiko au ajira. Humu leta madini ya kilimo tu
 
KPI yako ikoje ? Nyongeza ya mshahara uendana na perfomance ya kazi yako . Jiulize tangu umeajiliwa umeongeza nn kwa jamii hiyo inawezekana hata shamba darasa moja huna, ata mradi wa kuhimiza mashuleni kuwa na bustani ya mboga amna
 
Back
Top Bottom