Kutoka Newala: Mkuchika na Wana Newala....

Kutoka Newala: Mkuchika na Wana Newala....

Anasoma tamko la halmashauri kuu ya ccm kuhusu gesi!
 
Anasema...chama chenye wanachama %7. newala hakiwezi kuwasumbua! nadhani hapa anaongelea cdm
 
Nina wasiwasi na elimu ya mkuchika jamani!!
 
Newala walikimbia vita wakati wa FRELIMO....anawaambiwa wananchi wasilete vita tena.
 
Anataka Newala wazidi kung'ara! wataanisha bank..na gavana wa bank kuu amekubali, so ataanza kukusanya mtaji wa bilion 1.
 
Haya sasa!! anataka newala waunde chama chao cha ushirika wajitoe kwenye TANECU, (TANDAHIMBA NEWALA CO OPERATIVE UNION). wataalamu tunaita hii ni divide and rule
 
Mkuchika sasa!! analalamika sasa..anasema kwa newala hii yeye anaweza kutembea hata saa nane za usiku, bila askari! mbaya anaongea kilugha! anajisifu kwa mkutano aliofanya masasi...anadai, watu wa newala wakatae ujinga wa kudanganywa kuhusu gesi.[/QUO

Alikua anavaa hijab za nn!
 
Mkutano umemalizika na watu wanaondoka, hajaruhusu maswali...na wakati anaanza alisema kutakuwa na maswali!!
 
MMAHE, aisee mkuchika anawaogopa sana watu wa Tandahimba..muda mwingi kautumia kuwaponda watu wa tandahimba.
 
Last edited by a moderator:
Wanaopinga ni wale ambao hawajasoma, na hawajui lolote kuhusu gesi!

Sasa watasoma vipi kama yeye mbunge wa maisha ameshindwa kusimamia elimu?
Hajuhi karibu wote hao ni product yake maana wamezaliwa akiwa mbunge na sasa wamekuwa yeye bado mbunge na wengine wanazeeka sasa yeye bado mbunge.
 
Anataka Newala wazidi kung'ara! wataanisha bank..na gavana wa bank kuu amekubali, so ataanza kukusanya mtaji wa bilion 1.

Kwani masharti ya kuanzisha benki ni lazima kumjua gavana? Akiondoka huyu gavana kwahiyo na mipango ya benki imekufa?
 
namshukuru baba kwa kutompa hata mkono siku hizi wakati wa kusalimiana asije akatuambukiza tabia mbaya sie bure I hate Mkuchika
 
Mziki wa Tandahimba hauwezi lazima aogope.

Ha! ha! ha! basi watu, wamemwambia nenda tandahimbaaa! kasema mi si mbunge wa tandahimba!! mbona umeenda masasi?
 
namshukuru baba kwa kutompa hata mkono siku hizi wakati wa kusalimiana asije akatuambukiza tabia mbaya sie bure I hate Mkuchika

Amesali..."baba wasemehe wanaonizomea kwa kuwa hawajui watendalo".....
 
Mkuchika ni failure na mwoga kiongozi shupavu hawezi kutumia mabavu kuongoza,huu ni udhaifu na anatumia mabavu kuficha madudu yake.Jamani newala leo tunasaidiwa na mvua zinazonyesha vinginevyo maji ni janga la kiwilaya,barabara usiseme ni mahandaki,afya ni sufuri kabisa,elimu ndio jehanamu kabisaa na maisha bora ni ndoto hakuna uwezeshaji wala nini wananewala wanaishi kwa kudra za mwenyezi mungu tu,malipo ya pili ya korosho hayajulikani yatatoka lini,wakulima wamechoka.
Newala yote leo imeamka na kamwe asitarajie wananewala wataendelea kuogopa vitisho vyake.Huyu mzee ana kesi nyingi za kujibu kuanzia milioni 800 za bodi ya maji 2010,amechota pesa za ushuru wa korosho milioni 550 eti mchakato wa kuanzisha benki na leo anataka kula nyingine,ameifilisi NDF na hadi leo imekufa na yeye amekufa nayo kama mwenyekiti wa maisha,pesa za mfuko wa jimbo toka ulipoanza mpaka leo hazifahamiki zinafanya kazi gani,mfuko wa pembejeo ameugeuza ni wa kwake hauna manufaa kwa wananewala kwani pembejeo ni aghali na hazipatikani wakati zinapohitajika.ameihujumu Tanecu vya kutosha na ni yeye anayewafumbia macho kupe wanaoifilisi.
KITU ANACHOPASWA KUJUA MKUCHIKA NI KWAMBA HAWEZI TENA WATISHA WANANEWALA.NA hulka zake za kuwagawa ili uwatawale zimepitwa na wakati.wananewala wameamka na asidhani kama newala ni kisiwa na ataendelea kufanya kila anachotaka.wananewala wamechoka na wameamka na akilazimisha kutumia mabavu ajue anasubiriwa the hague uholanzi kwenda kujibia murder na concipiracy.
Angalizo kwa polisi wa newala msitumike kufanikisha maslahi ya mkuchika hili pia ni kwa viongozi akiwemo mkurugenzi wa halmashauli ya wilaya,mkuu wa wilaya,afisa usalama wa taifa wilaya na yeyote mwingine anaefikili kumkumbatia mkuchika ni kufanikiwa.tafadhali muacheni ashindwe kivyake msimbebe huyo habebeki.
 
Tuwekee picha wengine tunapenda kuona wanawake wa Newala

Picha zipo mkuu! sema leo network hapa haiko vizuri...ikikaa sawa nitazi upload! ila kuwa serious kidogo...
 
Back
Top Bottom