Kutoka Newala: Mkuchika na Wana Newala....

Kutoka Newala: Mkuchika na Wana Newala....

ndangija, tena leo kawakashifu sana wana newala, afu ni waziri...tena kawaambia wana newala yeye ni waziri wa maadili na hata mambo ya TAKUKURU yapo chini yake! na kapewa nafasi hiyo na rais coz yeye ni Mr. Clean!! hata wenzie humwita hivyo...
 
Last edited by a moderator:
Kwa kauli hii alikuwa hajagusa button ya raia wamlipue hata kwa mawe huyu ta..hira kibobo???

we acha tu, sema watu wamezomea kwa stail ambayo ni ya kukimbia kimbia!!
 
we acha tu, sema watu wamezomea kwa stail ambayo ni ya kukimbia kimbia!!
safi kabisa,hakuna kuburuzwa tena kuimbishwa kiguuuuuuumu cha cha masisiem,ni suala la muda tu haya mafisadi yatajuta...
 
Haya sasa!! anataka newala waunde chama chao cha ushirika wajitoe kwenye TANECU, (TANDAHIMBA NEWALA CO OPERATIVE UNION). wataalamu tunaita hii ni divide and rule


Huo mpango wa newala community bank ulikuwapo tokea mda mrefu sana

Nakumbuka mwaka 2011 tulikutana watu wa kusini especially tunaoishi dar es salaam kupanga na kuzungumza maendeleo ya jimbo la newala,

kulikua na ajenda nyingi sana ikwemo kuanzisha redio newala na bank ya maendeleo ya watu wa newala.

enzi hizo yeye mkuchika akiwa ni wazir wa tamisemi na hawa ghasia ni wazir wa utumishi,lakini hakuna chochote cha maana alichokiorganise hadi sasa,akatupatia namba yake hii 0713 2445300,Na kusema tufanye nae mawasiliano kumkumbusha na kumisisitiza,

tukimpgia na kumshauri ikiwemo na kumkumbusha analeta lugha za ukali na kebehi,,

sijapata kuona mbunge failure kama huyo..

watu wa tandahimba wanayo bank ya maendeleo ya watu wa tandahimba tokea mda mrefu sana..

huyo anategemea sana ushirikina,kila anapokwenda ana mganga wake kutoka msumbiji hua hamuachi,naskia hadi bungeni huwa anambeba na kumwacha hotelin au kumpangia chumba maalum kwa kipind chote cha bunge..

hopless sana huyo jamaa..

George-MkUCHIKA.jpg
 
Mkuu THE BIG SHOW, hayo uliyoyasema leo kasema ni mpango wake na mbinu zake za kuwaletea wana newala maendeleo..bank kaomba watu wajitokeze kununua hisa! cha ajabu alitumia muda mwingi sana kuwapondea wanatandahimba!! nimemshangaa sana huyu jamaa!
 
Last edited by a moderator:
Kwa mbali naanza kumjua Mkuchika...

ni balaa! leo nimesikia maneno ya ajabu sana...na yeye kayasikia! wananchi wamemwita...mwongo, mwizi, mchawi! na mwingine karopoka kwa nguvu, "weee ni freemason"...?
 
ni balaa! leo nimesikia maneno ya ajabu sana...na yeye kayasikia! wananchi wamemwita...mwongo, mwizi, mchawi! na mwingine karopoka kwa nguvu, "weee ni freemason"...?
atakuwa anajua kuwa 2015 haendi kugombea ubunge, anatest signal kabla ya kufanya uamuzi mgumu
 
atakuwa anajua kuwa 2015 haendi kugombea ubunge, anatest signal kabla ya kufanya uamuzi mgumu

yeah! hili lakutogombea tena, mwenyekiti wa ccm wilaya alilisemea...ila si jambo la kuamini..
 
yeah! hili lakutogombea tena, mwenyekiti wa ccm wilaya alilisemea...ila si jambo la kuamini..
Kwa mbunge ambaye bado nategemea huruma ya wananchi kumpa nafsi ingine ya ubunge, hawezi behave namna iyo,
hawezi tukana wapiga kura
hawezi bwatuka kuwa lazma gesi iende japo hamtaki
Ishara zipo?
Na ukute katumwa na mkuu wa kaya, hana cha kupoteza,
Iyo gesi unajua ana maslah? maybe!
 
Nashangaa mikutano yoyote mkoa wa mtwara inayojadili mambo ya GESI ilipigwa marufuku huyu mkuchika amefanya mkutano ameongelea mambo ya gesi yuko juu ya SHERIA ZA TANZANIA??? nadhani ndo maana wameanza kutumia tiss na polisi wao kukabiliana na harakati,siasa za majukwaani zimewashinda wazee hao na mawazo yao yamedhoofika
 
Back
Top Bottom