Kutoka kwa Membe Kwenda kwa Kigwangala: Kimemo kinachomhusu Bashe Chaokotwa Kizota


L

Le Grand Alexei

Senior Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
116
Points
0
L

Le Grand Alexei

Senior Member
Joined Nov 9, 2011
116 0
Siku chache baada ya mkutano mkuu wa 8 wa CCM kumalizika Dodoma kimemo kinachomhusu kada machachari wa CCM aliyeongoza kura za maoni za kuwania kusimamishwa kugombea Ubunge wa jimbo la Nzega mwaka 2010 na kukatwa jina kwa utata wa Uraia wake na badala yake kuteuliwa na NEC ya CCM Dkt Hamis Kigwangala aliyekuwa ameshika nafasi ya 3 kwenye kura hizo, na ambaye inasemekana wamepatana na kada mwenzake maarufu na Mbunge wa jimbo la Nzega Dkt Hamis Kigwangala.

Kwa namna ya kuvutia vijana hawa ambao mara kwa mara wamekuwa wakishindana wakiwa pande tofauti, na ambao inasemekana wapo kambi tofauti, Bashe akiwa kwa Lowassa na Kigwangala kwa Membe, kambi ambazo zinasigana katika kuusaka Urais wa JMT mwaka 2015.

Kimemo hicho, kinaambatanishwa hapa, kinaeleza mawasiliano yaliyokuwa yakitoka kwa Membe kwenda kwa Kigwangala, yakidai kuwa hakuna 'press conference' bali Bashe ana kesi ya kujibu na hivyo atasimamishwa kizimbani siku za usoni kwa kosa la kumtukana na kumkashifu Bernard Membe aliyekuwa anagombea Ujumbe wa NEC kupitia kundi la 'kifo' kwenye mkutano mkuu ule.



Hussein Bashe alitoa maneno makali ya kashfa dhidi ya membe, akidai hafai kupewa uongozi kwa kuwa ni mnafiki, muongo n.k. Badala ya Membe kujibu kwa kutumia njia ya media naona, kwa kimemo hiki, anaamua kumburuza mahakamani Hussein Bashe.

Re, Al.
 

Attachments:

PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
2,901
Points
1,225
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
2,901 1,225
hamna mbaya hapo; hao ni Waswahili wa Pemba ambao ufahamiana kwa Vilemba vyao
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Waaache wapelekane mahakamani ili watupe faida ya kujua mengi kuhusu wao!

Membe asidhani Mwenzie Bashe atakuwa Zuzu lazima hii ngoma watacheza wote!
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Points
2,000
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 2,000
Kimemo hakifunguki mkubwa. Au wamekipiga kufuli wale jamaa?
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Sio kimepikwa hicho? Membe ni mnafki kwel bt sidhan yeye na kigwa wanaweza kuwa wazembe kiasi cha kutupa ukumbini kimemo hicho....napata shaka
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
Hapo itakuwa ni kama kuigusa Israel, USA haiwezi kukaa kimya. Kumgusa Bashe boss wake Lowasa hawezi kukubali adhalilike kirahisi. Hiyo itakuwa ni vita mpya kati ya Lowassa na Membe. Yetu macho.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
Sio kimepikwa hicho? Membe ni mnafki kwel bt sidhan yeye na kigwa wanaweza kuwa wazembe kiasi cha kutupa ukumbini kimemo hicho....napata shaka
Hata mimi siamini kihivyo maana Membe ni shushushu liliokubuhu, sasa iwaje anase katika mtego wa kifala namna hiyo????
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Points
1,225
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 1,225
Membe ni bonge boooonge la mburula,ni akili za rizone hizo eti huyo ndo anataka urais very low undstanding man.
 
T

thread critic

Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
71
Points
0
T

thread critic

Member
Joined Jul 17, 2012
71 0
Sina haja ya kusema mengi lakini hii ni TROJAN HORSE kama hamniamini sikilizieni yatakayosemwa siku Ben atakapo pandishwa kizimbani

Halafu hii ya ku leak vimemo inanikumbusha ile style ya Membe vs Hasi Kitine na lile sakata la madawa feki kule Ubalozini Canada

 
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
1,934
Points
0
Age
21
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
1,934 0
Mambo yote sasa hadharani! Tunasubiri sasa na kimemo kutoka kwa Lowassa kwenda kwa Bashe! Na cha Kikwete kwenda kwa Makinda kikimuelekeza jinsi ya kuchakachua kura Mwenyekiti!

TUMBIRI (PhD, University of HULL - UK),
tumbiri@jamiiforums.com
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,853
Points
1,250
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,853 1,250
Sio kimepikwa hicho? Membe ni mnafki kwel bt sidhan yeye na kigwa wanaweza kuwa wazembe kiasi cha kutupa ukumbini kimemo hicho....napata shaka
Tuta take kuona hand writing haswa ya Membe kama ni hii au hapana so hakuwa kazi ngumu hapa Membe kanyaga mafuta twende na kama hakuna kesi ne t week au at least ndani ya mwezi then Membe atakuwa na sifa zote alizosema Bashe
 
CPA

CPA

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
786
Points
250
CPA

CPA

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
786 250
Sina haja ya kusema mengi lakini hii ni TROJAN HORSE kama hamniamini sikilizieni yatakayosemwa siku Ben atakapo pandishwa kizimbani

Halafu hii ya ku leak vimemo inanikumbusha ile style ya Membe vs Hasi Kitine na lile sakata la madawa feki kule Ubalozini Canada

Haa umenikumbusha mbali, mambo ya achilles, du bonge filamu. Huyo horse watu wakawa wanabishana wamchome au wamwingize ndani eti atakuwa na miungu kaja kuwalinda.
 
T

thread critic

Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
71
Points
0
T

thread critic

Member
Joined Jul 17, 2012
71 0
mbaya zaidi hii vita ya ke leak vimemo hawa akina Bashe na Lowassa watamweza kweli membe?

lakini mu kama ukiangalia ki intelijensia atakayeshinda ni yule mwenye pesa zaidi.

Membe atakuwa anazo means lakini sidhani anaweza kuja na kipya kuhusu Lowassa ambacho hatujakijua. Japo anajua mengi lakini pia TEAM MEMBE ina njaa sana hivyo ni rahisi kununulika na TEAM MEMBE ambayo inasemekana wako fresh mpaka hao ma foot soldiers.

Sasa competitive adavantage aliyonayo Lowassa ni kuwa kama team yake wanaweza kufukua makaburi ya madudu ya Lowassa itaweza kumteteresha Membe lakini hii nayo itategemea kama akiunganisha team na akina Kitine au Mudhihiri na mahasimu wengine wa Membe.

Lakini lazima iwe kitu yenye ushahidi solid na juicier.

Aliyeanzisha hii vita ya leaked memos anaweza kuwa kaanzisha balaa

 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
59,018
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
59,018 2,000
Mbona mnacomplicate kuvuja kwa hiyo memo ? Mbona habari hiyo iko hewani tangu juzi ? Hivi kumpeleka mtu mahakamani kwa nini iwe siri ?
 
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
1,754
Points
2,000
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
1,754 2,000
mh, sasa amshtaki kwa lipi, huyo ndo rais mtarajiwa? mwenyekuweweseka na virasharasha vya maneno ya Bashe, je atauweza muziki wa watanzania kwenye safari ya caaanan, aaache kulialia hizo ni mvua za rasharasha labda kama imemuuuuuma kubwagwa na dogo shighela hivyo anaona jinamizi mbele yake hivyo amtwishe zigo bashe ,
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,374
Points
1,225
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,374 1,225
Hao wanajuana.Nothing new from CCM
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,913
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,913 2,000
Mpaka 2015 ifike tutakuwa tumeshuhudia mengi sana.


Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,931
Points
2,000
Age
40
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,931 2,000
usiku mwema wanaJf.sina mchango hapa.
 

Forum statistics

Threads 1,285,257
Members 494,502
Posts 30,855,624
Top