Kutoka Igunga


Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
31
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 31 145
Katibu mkuu wa CCM bwana wilson mukama amekituhumu chama cha chadema kuingiza nchini hususani jimbo la Igunga Tabora,vijana 33 waliopewa mafunzo ya kikomandoo.Alidai kwamba vijana hao wameletwa kwa malengo ya kufanya vurugu katika kampeni za uchaguzi na wengine wamefichwa sehemu fulani kujiandaa kufanya vurugu endapo mambo hayatakwenda vizuri kwa CHADEMA.Alidai zaidi kwamba vijana hao wamepewa mafunzo katika nchi za Libya,Afghanistan na Palestina.Alipohojiwa kuhusu hili suala,Slaa alikanusha na kudai kwamba si kweli.Slaa akaeleza zaidi kwamba kama ni kweli CHADEMA imefanikiwa kupenyeza vijana hao 33,basi serikali ya TZ iliyo chini ya CCM haiko makini na usalama wa Taifa lake na badala yake CHADEMA ndio chama makini.Hata hivyo Slaa hakutaka malumbano na Mukama na amemsamehe bure.source:TBC 1.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,303
Likes
45
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,303 45 145
khaa hii kali kweli.. ngoja niende igunga nikaulize
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,560
Likes
7
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,560 7 0
Katibu mkuu wa CCM bwana wilson mukama amekituhumu chama cha chadema kuingiza nchini hususani jimbo la Igunga Tabora,vijana 33 waliopewa mafunzo ya kikomandoo.Alidai kwamba vijana hao wameletwa kwa malengo ya kufanya vurugu katika kampeni za uchaguzi na wengine wamefichwa sehemu fulani kujiandaa kufanya vurugu endapo mambo hayatakwenda vizuri kwa CHADEMA.Alidai zaidi kwamba vijana hao wamepewa mafunzo katika nchi za Libya,Afghanistan na Palestina.source:TBC 1.
Mbona hujaandika majibu ya Dr. Slaa kuhusu hili suala? Nina shaka na lengo lako au edit iwe balanced.
 
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
426
Likes
19
Points
35
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
426 19 35
Slaa kamwambia anamsamehe sababu hajui atendalo
 
K

Kilembwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2009
Messages
1,135
Likes
50
Points
145
K

Kilembwe

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2009
1,135 50 145
Kama ana uhakika huo kwanini wasiwakamate! halafu huko Libya, Palestina na Afghanistan hao Chadema waliwapeleka lini hao vijana maana RA kajiuzulu takribani miezi miwili tu iliyopita, eti wamewaficha sehemu fulani hawa TBC1 nao ushabiki utawarudisha enzi zile za TvT na watakosa watazamaji! hii sio habari ya kurusha hewani ina mapungufu mengi sana kwa watu makini!
 
Captain22

Captain22

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
629
Likes
72
Points
45
Captain22

Captain22

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
629 72 45
Mfa maji aachi kutapatapa
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Wakati wa uchaguzi mkuu CCM walikuwa na green guard, mbona hakuna mwana CCM aliyeliongelea hilo? Iwe ni kweli au uongo ccm wamejitakia yote!
 
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2010
Messages
2,578
Likes
566
Points
280
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2010
2,578 566 280
Mukama the best bogus of the month...no wonder he need a DNA test...
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
31
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 31 145
Mbona hujaandika majibu ya Dr. Slaa kuhusu hili suala? Nina shaka na lengo lako au edit iwe balanced.
Slaa alipohojiwa,alikanusha na akasema huu wote ni uzushi.Slaa akaelezea zaidi kwamba kama ni kweli CHADEMA wamefanikiwa kupenyeza hao vijana 33 hapa nchini,serikali ya TZ chini ya CCM haiko makini na usalama wa Taifa lake na CHADEMA ndio wako makini zaidi.Slaa amesema amemsamehe bure bwana Mukama kwa kuongea uwongo na uzushi.
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
31
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 31 145
Wakati wa uchaguzi mkuu CCM walikuwa na green guard, mbona hakuna mwana CCM aliyeliongelea hilo? Iwe ni kweli au uongo ccm wamejitakia yote!
Halafu bwana mukama anadai CHADEMA wana kikosi chao kinachoenda kwa jina la RED GUARD!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Slaa alipohojiwa,alikanusha na akasema huu wote ni uzushi.Slaa akaelezea zaidi kwamba kama ni kweli CHADEMA wamefanikiwa kupenyeza hao vijana 33 hapa nchini,serikali ya TZ chini ya CCM haiko makini na usalama wa Taifa lake na CHADEMA ndio wako makini zaidi.Slaa amesema amemsamehe bure bwana Mukama kwa kuongea uwongo na uzushi.
haya maelezo ulipaswa kuyaweka kwenye thread vinginevyo watakuelewa unania kama ya tbc
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Halafu bwana mukama anadai CHADEMA wana kikosi chao kinachoenda kwa jina la RED GUARD!
Wapi huyu mzee amelishwa maneno afu akayala, alivyomaliza kasukumia na maji.. Anazeeka vibaya.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Ukweli CCM itajutia sana kumchagua Mkama kama katibu mkuu, awali ilidhaniwa kuwa Makamba ndiyo mchawi lakini ukweli umedhihiri kuwa mchawi mwingine bado yupo tena ni Mkama. Kwa jinsi alivyoongea amewafedhehesha sana UWT kuwa ni wazembe wasiofuatilia watu. Kifupi alidhani atakinukisha chama cha CDM kumbe indirect ameinukisha serikali kwa kutokuwa makini.
Igunga iitaibua mabo mengi sana.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Ukweli CCM itajutia sana kumchagua Mkama kama katibu mkuu, awali ilidhaniwa kuwa Makamba ndiyo mchawi lakini ukweli umedhihiri kuwa mchawi mwingine bado yupo tena ni Mkama. Kwa jinsi alivyoongea amewafedhehesha sana UWT kuwa ni wazembe wasiofuatilia watu. Kifupi alidhani atakinukisha chama cha CDM kumbe indirect ameinukisha serikali kwa kutokuwa makini.
Igunga iitaibua mabo mengi sana.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Ukweli CCM itajutia sana kumchagua Mkama kama katibu mkuu, awali ilidhaniwa kuwa Makamba ndiyo mchawi lakini ukweli umedhihiri kuwa mchawi mwingine bado yupo tena ni Mkama. Kwa jinsi alivyoongea amewafedhehesha sana UWT kuwa ni wazembe wasiofuatilia watu. Kifupi alidhani atakinukisha chama cha CDM kumbe indirect ameinukisha serikali kwa kutokuwa makini.
Igunga iitaibua mabo mengi sana.
Watajuta sio kidogo... Ngoja tusubiri
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
naomaba mods hizi thread zote zaigunga ziwekwe sehemu moja ilikupunguza misongamano kwenye server...
 
C

Capitalist

Senior Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
165
Likes
13
Points
0
Age
36
C

Capitalist

Senior Member
Joined Feb 3, 2011
165 13 0
Kama ana uhakika huo kwanini wasiwakamate! halafu huko Libya, Palestina na Afghanistan hao Chadema waliwapeleka lini hao vijana maana RA kajiuzulu takribani miezi miwili tu iliyopita, eti wamewaficha sehemu fulani hawa TBC1 nao ushabiki utawarudisha enzi zile za TvT na watakosa watazamaji! hii sio habari ya kurusha hewani ina mapungufu mengi sana kwa watu makini!
big up sana mkuu nakuunga mkono 100%.
 

Forum statistics

Threads 1,214,911
Members 462,920
Posts 28,527,730