Kutoka Igunga

Kutoka Igunga

Katibu mkuu wa CCM bwana wilson mukama amekituhumu chama cha chadema kuingiza nchini hususani jimbo la Igunga Tabora,vijana 33 waliopewa mafunzo ya kikomandoo.Alidai kwamba vijana hao wameletwa kwa malengo ya kufanya vurugu katika kampeni za uchaguzi na wengine wamefichwa sehemu fulani kujiandaa kufanya vurugu endapo mambo hayatakwenda vizuri kwa CHADEMA.Alidai zaidi kwamba vijana hao wamepewa mafunzo katika nchi za Libya,Afghanistan na Palestina.source:TBC 1.
Nilijiuliza sana sababu ya kumuweka Mukama kumrithi Makamba mropokaji, leo hii ndo nimegundua kuwa kumbe mukama ni mtupu kichwani namna hii. Dr Slaa ameshatoa jibu ingawa muandishi wa thread ameonyesha bias. Mukama anaishutumu wizara ya ndani na usalama wa raia kushindwa kuzibiti hao anaowasema ni makomandoo kutoka mataifa mbalimbali. Said mwema anapaswa kumuhoji mukama kupata ushaidi wa kuwakamata hawa makomandoo waliopitiliza mpaka igunga bila kukamatwa licha ya makamanda maalumu wa polisi waliojazwa Igunga kwa ajili ya kuimarisha ulinzi wakati wa uchaguzi.
 
yote haya ni jimbo moja tu linagombewa wamemwangia mtu tindikali, wamechoma nyumba za viongozi wao, wameua mtoto wa watu, wametumia udini, leo tunaambiwa chadema inavija kutoka nje ya nchi sijui lipi linafata..bado mnagawa chakula kama rushwa..mnatumia vyombo vya serikali kuihujumu chadema ikiwemo na hiyo tbc lakini wakae wakijua wao wana dola sisi tuna mungu tutashinda...
 
Ukweli CCM itajutia sana kumchagua Mkama kama katibu mkuu, awali ilidhaniwa kuwa Makamba ndiyo mchawi lakini ukweli umedhihiri kuwa mchawi mwingine bado yupo tena ni Mkama. Kwa jinsi alivyoongea amewafedhehesha sana UWT kuwa ni wazembe wasiofuatilia watu. Kifupi alidhani atakinukisha chama cha CDM kumbe indirect ameinukisha serikali kwa kutokuwa makini.
Igunga iitaibua mabo mengi sana.
Kuendelea kushinda kwa CCM katika chaguzi mbali mbali is directly proportional to kiwango cha ujinga wa watanzania,kadri watu wanavyozidi kuelimika ndivyo CCM inavyozidi kupotezwa.
 
yote haya ni jimbo moja tu linagombewa wamemwangia mtu tindikali, wamechoma nyumba za viongozi wao, wameua mtoto wa watu, wametumia udini, leo tunaambiwa chadema inavija kutoka nje ya nchi sijui lipi linafata..bado mnagawa chakula kama rushwa..mnatumia vyombo vya serikali kuihujumu chadema ikiwemo na hiyo tbc lakini wakae wakijua wao wana dola sisi tuna mungu tutashinda...
Tena kwa kishindo. Hao ni wafamaji...
 
Back
Top Bottom