Kutofanya mapenzi mpaka ndoa ni udhaifu?

Kutofanya mapenzi mpaka ndoa ni udhaifu?

Ni perc
Habari za jioni.

Nina swali ambalo linanitatiza sana haswa pale ninapokuwa nimekaa na rafiki zangu

"Hivi ushamla yule(kufanya naye ngono) demu?"

Kiukweli kwa confidence huwa najibu hapana kwa sababu tumewekeana ahadi ya kuwa hakuna hicho kitu mpaka ndoa. Sasa cha ajabu ninapojibu hivyo wenzangu huwa hawaamini kwa kuwa mara kadhaa huyu mchumba wangu ambaye tayari nishamposa na kumtolea mahari anakuja nyumbani na kushinda nami muda mwingi.

"Kama hugongi basi unagongewa"

Hayo ndio majibu ya wenzangu.

Namuamini sana huyo msichana kwa sababu i knw ni virgin sio kwa kuambiwa kwa kuiona mimi mwenyewe.

Swali langu ni ushamba au ujinga kusubiri mpaka ndoa?

Ni mtazamo
Kila mtu ana mtazamo wake ambao ameuchagua aufuate

Kwa mimi mtazamo nnaoufuata, ambao umeshikamana n imani yangu
Kusubiri mpaka ndoa ni ujasiri,ni kitendo cha kusifiwa the same way ilivyo kitendo cha kusifiwa pale mwanaume anapotoka na kwenda kumuua simba aliyekuwa anasumbua wanakijiji

Kwa hiyo ni suala la mtazamo
 
Kila la kheri, ila nakuombea Mungu ukute kuna bikra ya kweli
 
Ni perc


Ni mtazamo
Kila mtu ana mtazamo wake ambao ameuchagua aufuate

Kwa mimi mtazamo nnaoufuata, ambao umeshikamana n imani yangu
Kusubiri mpaka ndoa ni ujasiri,ni kitendo cha kusifiwa the same way ilivyo kitendo cha kusifiwa pale mwanaume anapotoka na kwenda kumuua simba aliyekuwa anasumbua wanakijiji

Kwa hiyo ni suala la mtazamo
Kila binadamu aliyekamilika anahitaji la sex (4th human basic need) isipokua namna ya kulikamilisha hili hitaji ndio inatofautiana.
Shule za bweni za jinsia moja wanafunzi hupata baadhi ya magonjwa kama mass hysteria pale wanapotenganishwa kwa muda mrefu na jinsia pinzani hapo ndo unajua hata kumuona mtu wa jinsia tofauti ni tiba na ni type ya sex.
Sex sio mpaka kukutana na mwanamke au mwanaume kimwili huenda unapiga puli, mwingine akiangalia tu mwanamke anaweza kumaliza kabisa mwingine anatumia artificial mwingine akibanana na mwanamke tu kwenye daladala kakamilisha hutaki hili muhimu.
Kuna baadhi ya wanawake wanatoa Tigo ili wakiolewa wawe na bikra so unaweza kumkuta mwanamke na bikra lakini aliyokua akiyafanya bora asingekua na bikra.
Ndoa ni kitu kinachotokana na utamaduni wa mahali husika na sisuala la kiimani isipokua imani imekuja kukazia so mungu humuona yeyote anayekutana na kufanya mapenzi na humpa Zawadi ya mtoto ambayo hutoka kwa mungu tu na ndio maana hata ufunge ndoa mungu asipotaka kukupa Zawadi hii huna namana.
Tumwombe mungu atupe Zawadi ya watoto na si ndoa.
Huenda watu wote wangekua wanasubiri ndoa ndio wasex kungekua na watu robo ya waliopo Leo duniani mungu alituumba katika namna ambayo watu wataongezeka hata msionane.
 
Kama mnaishi kwa uwaminifu ni sawa tu kwani tabia na matendo yanathibitisha unaishi na mwanamke gani. Wanawake wana mapungufu ya makubwa katika sehemu zao za siri na tendo la ndoa. Je upo tayari kuvumilia soon baada ya kuoa ndo ukafahamu? Otherwiss usimuamini mwanamke 100% ya anayokwambia
 
Virgin inaweza kutazamwa kwa macho,are you serious!!!?..... hakunaga bikra anayejtangaza
 
Na kweli kama haumgongi jua kuna kidume kinakusaidia kusimamia kucha
 
Mwanamke ni kama embe ukisubiri liive jua wenzako wanakula na chumvi ndugu
 
you stand on the truth and the truth stand on the game
 
Sio ushamba ndugu yangu bali ni kama ufahari kwa kiasi kikubwa, binafsi nimefunga ndoa juzi jumamosi na sikuwahi kukutana na mke wangu wakati wote wa wapenzi uchumba hadi tulipofunga ndoa juzi, ingawa hakua bikra lkn sikufanya nae ngono hadi ndoa.
 
We subiriaga embe liive...wakati wenzako wanakula na chumvi....


Mambo ya kununua mbuzi kwa gunia...ukihuziwa nyaau utamlaumu nani....hiyo haipo asa hivi.....
 
Utasemwa sana, lakini wewe ni jasiri sana. Regardless ya atakachofanya, hata akisaliti makubaliano yenu bado kwangu wewe ni jasiri sana.

Wengi wanaobeza ni vile hawakumbuki lini walitoa usichana/uanaume wao, sio kitu cha kujisifia kabisa na wengine tulifanya makosa mno kucheza kabla ya ndoa.

Nikuambie tu, siku ukienda honeymoon ndio utaelewa na kujisifu kwa ujasiri wako. Sisi wengine tulienda honeymoon kupumzisha akili baada ya pilika za sherehe, lakini hakukuwa na excitement ya "kujuana" coz tulishamalizana. Siku zote nsamini, kujitunza is the best thing...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom