asanteelimu2016
JF-Expert Member
- Sep 23, 2016
- 248
- 147
- Thread starter
- #41
Namuamini sanakwa nini?
Namuamini sanakwa nini?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] anaaminiwa Mungu tu weweeee....Namuamini sana
Kama tunaweza kufanya , kwanin tusubiri ndoani.... tofauti yake nini? ? Maana utamu ni ule ule tu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] whyyy!?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] daah!!Kama tunaweza kufanya , kwanin tusubiri ndoani.... tofauti yake nini? ? Maana utamu ni ule ule tu
Mwenzako anamuamini dem wake,na bikra yake aliiona kwa macho..lol.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] we uliona wapi?hyo bikra...
we kijana!!km wataka oa muoe tu!
usimlie yamini km umemzaa ww!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] unagongewa wewwww!!!Nimesoma commends humu nimecheka pekeangu, anyways hilo janga mwenyewe limenikuta. Si kwamba sija wahi Fanya tendo lahasha nimefanya lakini huyu ninayetarajia kufunga naye ndoa sijawahi ingiza dushele zaidi kufanya dhambi ya kupima oil na romance za hapa na pale Mungu anisamehe. Sikutaka kufanya nae mapenzi coz nilihisi nitaweza muacha na kuendelea kujaribu mwingine.
Sina uhakika kama ni bikra au la ingawa yeye anadai imo ila sitaki kuamini kichwani mwangu. Anyways kufanya mapenzi kabla ya ndoa si vizuri but mh! Ni ngumu mno najitahidi kuvunga..but somehow possible.
Exactly... yaan kuna mawil apa labda upigwe ghanxi na roho mtakatifu au uwe mwana chama yaan[emoji23] [emoji23]mmhhhh mpaka ndoa wewe utakuwa mwanachama nguli wa chaputa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] kweli kusoma kuelewa...!!Mwenzako anamuamini dem wake,na bikra yake aliiona kwa macho..lol.
Kama ni wakugongwa atagongwa tu hata nikimgonga mkuu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] unagongewa wewwww!!!
Mungu unamshirikisha kwenye uchimvi, kama kumchungulia si umemchungulia wewe kwa utashi wako, bro siku hizi zipo za kutengeneza[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Sina sababu ya kukulazimisha uamini macho yangu yaliyoona na Mungu anayefahamu inatosha
bora ukubali matokeo!!Kama ni wakugongwa atagongwa tu hata nikimgonga mkuu
Sio kirahis rahisi hivyo, ugwadu wote uliojaa, umfungue, ukague, usipige hata brash, hapo bro ntakufikiriaYah ni kweli najua nimemchukiza Mungu lakini ilibidi kuthibitisha ili nikubali kusubiri mpaka ndoa
Uko vizur unanifaa, karibu Zenji bibie uje kula bata mpaka bata aseme bataMmmmmmh kiukweli tu Mimi mwanamme akiniletea maswala ya mpaka ndoa ..... Namuacha!!! Yaani simtaki kabisa
Eti mpaka ndoa .... khaaa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]kiukweli me pia yasha nitokea kuishi na dem miaka mitatu bila kufanya ngono bt nilimpenda alonipenda san bt me nilichoka hali hiyo nikamua kuwa na maamuzi magumu nikawa na mchepuko pemben nakushauri fanya hivyo bt asijue