Kutofanya mapenzi mpaka ndoa ni udhaifu?

Kutofanya mapenzi mpaka ndoa ni udhaifu?

Kwa Kizazi hiki cha sasa ni Ushamba uliopitiliza.
Hata hivyo hiyo haikuzuii kutimiza malengo yako.

Machoni pa Mungu ni jambo zuri sana.
Ila Machoni pa wanadamu ni Ushamba uliopitiliza.

Anyway, Just Listen Your Heart.
 
'Namuamini sana huyo msichana kwa sababu i knw ni virgin sio kwa kuambiwa kwa kuiona mimi mwenyewe. '

Ivi mimi ndio mshamba ama??
Io Virgin uliionaje wewe mwenyewe?? Ama ulishawahi kuingiza nanIII ukakuta kuna kauzibe???

BTW she's lucky, kama kweli hii story apa ni ya kweli
 
Mwanaume wa kweli husimamia anachokiamini, na rafiki wa kweli huheshimu misimamo ya rafiki. Besides, it's none of they business whether you hitting or nah, so don't be telling.

Big Daddy Kane alisema "Society will rape ya, if you fight forces of nature".
 
Nimesoma commends humu nimecheka pekeangu, anyways hilo janga mwenyewe limenikuta. Si kwamba sija wahi Fanya tendo lahasha nimefanya lakini huyu ninayetarajia kufunga naye ndoa sijawahi ingiza dushele zaidi kufanya dhambi ya kupima oil na romance za hapa na pale Mungu anisamehe. Sikutaka kufanya nae mapenzi coz nilihisi nitaweza muacha na kuendelea kujaribu mwingine.
Sina uhakika kama ni bikra au la ingawa yeye anadai imo ila sitaki kuamini kichwani mwangu. Anyways kufanya mapenzi kabla ya ndoa si vizuri but mh! Ni ngumu mno najitahidi kuvunga..but somehow possible.
 
Habari za jioni.

Nina swali ambalo linanitatiza sana haswa pale ninapokuwa nimekaa na rafiki zangu

"Hivi ushamla yule(kufanya naye ngono) demu?"

Kiukweli kwa confidence huwa najibu hapana kwa sababu tumewekeana ahadi ya kuwa hakuna hicho kitu mpaka ndoa. Sasa cha ajabu ninapojibu hivyo wenzangu huwa hawaamini kwa kuwa mara kadhaa huyu mchumba wangu ambaye tayari nishamposa na kumtolea mahari anakuja nyumbani na kushinda nami muda mwingi.

"Kama hugongi basi unagongewa"

Hayo ndio majibu ya wenzangu.

Namuamini sana huyo msichana kwa sababu i knw ni virgin sio kwa kuambiwa kwa kuiona mimi mwenyewe.

Swali langu ni ushamba au ujinga kusubiri mpaka ndoa?
Mkuu kwa nini hujasex naye?Ikiwa haujasex naye kwa kuwa ni machukizo machoni pa Mungu basi amini nakwambia Machoni pake wewe ni mzinzi mkubwa mno,Umesema umehakikisha bikra yake kwa macho yako bila shaka uliyatoa mavazi yake ukauona utupu wake (kwa kina)Hilo ni chukizo kwa Mungu.
 
Mkuu kwa nini hujasex naye?Ikiwa haujasex naye kwa kuwa ni machukizo machoni pa Mungu basi amini nakwambia Machoni pake wewe ni mzinzi mkubwa mno,Umesema umehakikisha bikra yake kwa macho yako bila shaka uliyatoa mavazi yake ukauona utupu wake (kwa kina)Hilo ni chukizo kwa Mungu.
Yah ni kweli najua nimemchukiza Mungu lakini ilibidi kuthibitisha ili nikubali kusubiri mpaka ndoa
 
Habari za jioni.

Nina swali ambalo linanitatiza sana haswa pale ninapokuwa nimekaa na rafiki zangu

"Hivi ushamla yule(kufanya naye ngono) demu?"

Kiukweli kwa confidence huwa najibu hapana kwa sababu tumewekeana ahadi ya kuwa hakuna hicho kitu mpaka ndoa. Sasa cha ajabu ninapojibu hivyo wenzangu huwa hawaamini kwa kuwa mara kadhaa huyu mchumba wangu ambaye tayari nishamposa na kumtolea mahari anakuja nyumbani na kushinda nami muda mwingi.

"Kama hugongi basi unagongewa"

Hayo ndio majibu ya wenzangu.

Namuamini sana huyo msichana kwa sababu i knw ni virgin sio kwa kuambiwa kwa kuiona mimi mwenyewe.

Swali langu ni ushamba au ujinga kusubiri mpaka ndoa?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] we uliona wapi?hyo bikra...

we kijana!!km wataka oa muoe tu!

usimlie yamini km umemzaa ww!
 
Kumbe hautembei naye kwa kuwa kakataa yeye kuwa ni bikra na angependa mpaka ndoa?Kwa jibu hilo kumbe hautembei naye kwa kuwa wewe pia ulipenda hivyo bali ni shinikizo la huyo mtarajiwa?Kwa maana hiyo wewe unapiga nje au unajichua hii ni kwa kuwa binafsi hauoni ngono kabla ya ndoa ni kitu kibaya ila umelazimika kufuata alichopropose mtarajiwa.
 
Kumbe hautembei naye kwa kuwa kakataa yeye kuwa ni bikra na angependa mpaka ndoa?Kwa jibu hilo kumbe hautembei naye kwa kuwa wewe pia ulipenda hivyo bali ni shinikizo la huyo mtarajiwa?Kwa maana hiyo wewe unapiga nje au unajichua hii ni kwa kuwa binafsi hauoni ngono kabla ya ndoa ni kitu kibaya ila umelazimika kufuata alichopropose mtarajiwa.
Tulikubaliana na si kweli kama angekataa yeye mimi ningetaka angeninyima na tumekuwa na nia ya dhati kua hakuna sababu ya kufanya mpaka ndoa hivyo bikra haikuwa sababu hiyo ilikuwa ni nyongeza ya makubaliano yetu
 
Mmmmmmh kiukweli tu Mimi mwanamme akiniletea maswala ya mpaka ndoa ..... Namuacha!!! Yaani simtaki kabisa

Eti mpaka ndoa .... khaaa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] whyyy!?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom