Kutofanya mapenzi mpaka ndoa ni udhaifu?

Kutofanya mapenzi mpaka ndoa ni udhaifu?

asanteelimu2016

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2016
Posts
248
Reaction score
146
Habari za jioni,

Nina swali ambalo linanitatiza sana haswa pale ninapokuwa nimekaa na rafiki zangu.

"Hivi ushamla yule (kufanya naye ngono) msichana?"

Kiukweli kwa confidence huwa najibu hapana kwa sababu tumewekeana ahadi ya kuwa hakuna hicho kitu mpaka ndoa. Sasa cha ajabu ninapojibu hivyo wenzangu huwa hawaamini kwa kuwa mara kadhaa huyu mchumba wangu ambaye tayari nishamposa na kumtolea mahari anakuja nyumbani na kushinda nami muda mwingi.

"Kama hugongi basi unagongewa"

Hayo ndio majibu ya wenzangu.

Namuamini sana huyo msichana kwasababu i know ni 'virgin' sio kwa kuambiwa kwa kuiona mimi mwenyewe.

Swali langu ni ushamba au ujinga kusubiri mpaka ndoa?
 
Hudhuria semina hii pengine maswali yako yatajibiwa:
196251a98a27daf84c9ccbaf6336919e.jpg
 
Sio udhaifu. Ila kuendekeza mapenzi kabla ya ndoa ndio udhaifu.

Kutokana na jamii ya sasa kujikaririsha kuwa ni lazima sex, na imesahau kuwa ni condition tuliyojizoesha wenyewe.

Honesty ni vyema kuepuka sex kabla ya ndoa. Wengi wanaopenda sex kabla ya ndoa hufunga ndoa kwa vishawishi vya sex na sio kwa kuwaza deeply the meaning of marriage.

Ndoa sio sex tu. Sex ni aspect ndogo sana katika ndoa. Ni kama robo ya sehemu ya ndoa.

Usijione mdhaifu au mshamba. No one understand your relationship zaidi yenu wawili. Kama mna makubaliano kwa dhati, kujitunza its possible.
 
ILA MKUU kwa karne hizi nadhani kuna umuhimu mkubwa sana wa kusex kabla ndoa...maana uzinzi umezidi...inawezekana ukaoa kisha ukakutana na rambo huku ukiwa na muwa itakuwa ni fedheha kubwa sana...na usiishi kwa kukariri bikra haiangaliwi kwa macho ndugu yangu kipimo cha bikra ni u*oo tu peke yake maana wasichana wasiku hizi wajanja sana kuna mikao wakikaa ata uingize kidole hakipiti....AKILI ZA KUAMBIWA CHANGANYA NA ZAKO.
 
Sio udhaifu. Ila kuendekeza mapenzi kabla ya ndoa ndio udhaifu.

Kutokana na jamii ya sasa kujikaririsha kuwa ni lazima sex, na imesahau kuwa ni condition tuliyojizoesha wenyewe.

Honesty ni vyema kuepuka sex kabla ya ndoa. Wengi wanaopenda sex kabla ya ndoa hufunga ndoa kwa vishawishi vya sex na sio kwa kiwaza deeply the meaning of marriage.

Ndoa sio sex tu. Sex ni aspect ndogo sana katika ndoa. Ni kama robo ya sehemu ya ndoa.

Usijione mdhaifu au mshamba. No one understand your relationship zaidi yenu wawili. Kama mna makubaliano kwa dhati, kujitunza its possible.
Asante
 
Kizazi chetu cha sasa kimeharibika kimaadili, kila mtu anaona ni bora kufanya mapenzi kabla ya ndoa, na hiyo dhambi inatafuna wengi bila kujua.
 
Ilikuwa zaman bint unamuoa bikra sio hawa wanaotumika tangu wakiwa la 7 pia wanawake tianeni usije kusubir ukapata kibamia bure na akina baba ukapata bahari
 
Hio virgin uliiona tu kwa kuwasha touch au kwa kuangalia kwa nje tu for view
 
Sio udhaifu. Ila kuendekeza mapenzi kabla ya ndoa ndio udhaifu.

Kutokana na jamii ya sasa kujikaririsha kuwa ni lazima sex, na imesahau kuwa ni condition tuliyojizoesha wenyewe.

Honesty ni vyema kuepuka sex kabla ya ndoa. Wengi wanaopenda sex kabla ya ndoa hufunga ndoa kwa vishawishi vya sex na sio kwa kiwaza deeply the meaning of marriage.

Ndoa sio sex tu. Sex ni aspect ndogo sana katika ndoa. Ni kama robo ya sehemu ya ndoa.

Usijione mdhaifu au mshamba. No one understand your relationship zaidi yenu wawili. Kama mna makubaliano kwa dhati, kujitunza its possible.
Unaongeaga point weweèe
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom