DellaPina
JF-Expert Member
- Jun 19, 2016
- 1,019
- 3,520
Ilikuwa zaman bint unamuoa bikra sio hawa wanaotumika tangu wakiwa la 7 pia wanawake tianeni usije kusubir ukapata kibamia bure na akina baba ukapata bahari
Mjomba la saba mbona mbali kuanzia chekechea watu washazibua kinachoendelea ni kutumia DRS tu kwenye Detection point [emoji1][emoji1] akifika darasa la 7 ukicheza naye mechi ya kirafiki unakuta mashine badala ya V8 kumbe ni 12 hapo sasa ukipiga resi tu unaweza kuzima kwenye gea pia kama tank lako siyo full ikibaki lita moja gari haiendi