Kusema kweli mwanamke ambae hana makalio apite mbali

Kusema kweli mwanamke ambae hana makalio apite mbali

Kwa hiyo wanawake weng wanakalia kichwa badala ya makalio?
 
Hata mimi kwa aliye kimbaumbau na huko nyuma flat screen hata jogoo wangu hawiki. Mguu wa bia, mkia ( Inye gwedegwede) ndio mpango mzima.
 
Nyumbani unapenda TV flat screen, lakini mke flat screen humtaki....! We ni mmoja wa wanaowaharibu mabinti wetu watumie madawa ya kichina....!
 
Unafahamu kuwa thamani ya kondoo mkia? Anayetumia dawa za kichina nikimuona namjua, huyo imekula kwake.
 
duuh pole sana ila mkia hauna lolote wakati wa.....! japo unaongeza hamasa tu za matamanio kwa wanaume wengi wakiutazama huo mkia[emoji15] [emoji15] [emoji15]
Ni sawa na mwanamke anavyopenda six packs au kifua na mikono yenye misuli. The same applies to mwanaume kupenda mkia mkubwa.
Ila kuna Wanawake wako flat,tall,and attractive sana pia. All in all a woman has to look healthy,awe flat au plump maana kuna wengine wana tako kama trela LA semi ila hawavutii na hata ukiwatazama usoni au kwenye ngozi,huwezi kutamani wakuvulie nguo.
 
Makalio huwa yana kazi gani?
Yanastimulate sana mwanaume na kumfanya atamani tendo na hata kulirudia Mara kumi anapofanya na MTU mwenye figure yenye kuhamasisha maana mwanaume hutamani kutokana na kile wanachokiona au eye candy. Lakini so kila tako kubwa lina mvuto,yapo mengi yasiyovutia pia ingawa ni makubwa. Wanaume wengi tunapenda umbo lilogawanyika kike,awe mwanamke mwembamba au mnene,mvuto wake huongezeka kama umbo lake limegawanyika vizuri na vile viungo vinavyohusika kuonekana vyema,mfano: Kifua,kiuno kizuri,hips au nyonga,matako yaliyokaa vizuri,mapaja na miguu n.k.
Matako yanachukua chati Kwa sababu,yanavutia kuangalia zaidi, yanapoguswa au kuminywa humsisimua mwanaume na kama mwanaume anajua kuyashika,mwanamke pia husisimka sana yanapochezewa Kwa namba sahihi na katika hali ambayo wote mmeridhia etc.
 
Mleta uzi kakosea kuwatoa uthamani wasio na mikia,bt kiukweli mkia unayo nafasi kwenye mtifuano!!huongeza Hamasa pale unapokua unauminyaminya kiaina!!!
Yaani wewe umemkosoa mtoa mada kisha ukazima kila kitu.
 
Back
Top Bottom