mwanazuoni mgeni
JF-Expert Member
- Sep 11, 2016
- 1,943
- 1,734
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] unaonekana una flatMfyuuuuu kwendaaaa kafie mbali huko
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] unaonekana una flatMfyuuuuu kwendaaaa kafie mbali huko
And Blondes Are Dumb.Not quite sure how legit this is, but 9 outta every 10 mamas blessed with some phat behinds, curves and what not, are believed to be blonde.
Unahonga Hadi Mwili Wako. Bima Ya Maisha Unampa.Bahatika kumpata kitambi flat nyuma kifusi[emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji134] [emoji134] unaweza kuhonga kampuni ya boss na kubinafsisha akaunti za benk[emoji12] [emoji12] [emoji12]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]umeonaeeee, yaan umeshanichoka kapisaaaa, unaniita kokoo kabisaaa. duuuuuh kweli wanasema kua uone na ndo nayaona kwako.
mhhhh sijawah sikia hiii, but through your justification nakubali kwa kuwa sitaki kuchukia. Let me take it as you said[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Poleeee, sikumaanisha u mzee,
Niliambiwaga na mzee flani waweza kumwita BINTI kokooo na hii ni kumpa heshima ya kiwango cha juu my jje's
🙁🙁🙁😀😀😀😀😀😀😀mhhhh sijawah sikia hiii, but through your justification nakubali kwa kuwa sitaki kuchukia. Let me take it as you said
[emoji21] [emoji21] [emoji21] [emoji21] [emoji21][emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] unaonekana una flat
Ha ha ha.... Chaja inakaaje kaaje?
Ha ha ha.... Chaja inakaaje kaaje?
[emoji23] [emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji23] [emoji23] [emoji120] [emoji120]mhhhh sijawah sikia hiii, but through your justification nakubali kwa kuwa sitaki kuchukia. Let me take it as you said
Msambwanda[emoji15]mie baby kwenye MSAMBWANDA..
hua siendagi NGE NGE...
ni NGA NGA NGAAAAA
Hata mie siipendagi hii mada...Mnaharibu mabinti kisaikolojia!..unasababisha akina dada watumie dawa za mchina@mtoa mada
Mnaharibu mabinti kisaikolojia!..unasababisha akina dada watumie dawa za mchina@mtoa mada
Mkuu kwani hauna hata ka mkia kadogo ka kufungia kanga..?Nyoooo......kwenda zako huko.........
Hivi mkuu hizi picha unakuwa nazo kwenye simu all the time au inakuaje?