Preta
JF-Expert Member
- Nov 28, 2009
- 24,320
- 18,886
Wewe utakua fungu la kukosa tu.😀
Sawa tu.....ndio huyo.....
Wewe utakua fungu la kukosa tu.😀
Preta wangu tulia mimi najua ninachopenda kwako...[emoji12] [emoji12] [emoji12]Nyoooo......kwenda zako huko.........
Kabla halijatupwa nilijua litakupata @misschagga maana sample za model za kihindi ni products za northern camp!Mfyuuuuu kwendaaaa kafie mbali huko
Kabla sijakwambia kazi yake niambie wewe unalo hilo tako???Makalio huwa yana kazi gani?
Unajua eeeeeh......Preta wangu tulia mimi najua ninachopenda kwako...[emoji12] [emoji12] [emoji12]
na limenipata karibu na jichoKabla halijatupwa nilijua litakupata @misschagga maana sample za model za kihindi ni products za northern camp!
Pole ila jiamini huwa mnanilii za mnato sana..!na limenipata karibu na jicho
na limenipata karibu na jicho
Najua sample za kihindi huwa ni mnato kwenda mbele hapana dibwi hapo...[emoji7] [emoji7]Unajua eeeeeh......
ha ha ha ngoja nikajijaribuPole ila jiamini huwa mnanilii za mnato sana..!
Ni vitu vya kukalia kama sofa,kigoda nkMakalio ni nini...???
Mhh vp we unaflat screen au milima ya udzungwa kwa nyuma[emoji3] !?Nyoooo......kwenda zako huko.........
Sasa yeye hataki wanawake wenye nayo...???Ni vitu vya kukalia kama sofa,kigoda nk
Anawataka wenye ivi vitu..!Sasa yeye hataki wanawake wenye nayo...???