Kupenda jamani ni maradhi


KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Likes
63
Points
145
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 63 145
Jamani wana jf hii nataka kuwamegea washikaji kuna binti nilikutana naye SGD kitambo kidogo nilimpenda sana nilimfaham kwa jina moja 2 la REHEMA lakin ghafla akaondoka kwenda dom nilimtafuta bila mafanikio wajamen nimekata tamaa mwenzenu, namba ya cmu alishabadili niliyokuwanayo.NIfanyeje?
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
wewe una malaria?
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,400
Likes
2,298
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,400 2,298 280
Jamani wana jf hii nataka kuwamegea washikaji kuna binti nilikutana naye SGD kitambo kidogo nilimpenda sana nilimfaham kwa jina moja 2 la REHEMA lakin ghafla akaondoka kwenda dom nilimtafuta bila mafanikio wajamen nimekata tamaa mwenzenu, namba ya cmu alishabadili niliyokuwanayo.NIfanyeje?
The whole story is crap at 1st place,....kuhusu ufanyeje_hapo sijui ufanyeje?
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Mhhhhhhhhhhh!ngoja nipite tu maana...
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
232
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 232 160
Jamani wana jf hii nataka kuwamegea washikaji kuna binti nilikutana naye SGD kitambo kidogo nilimpenda sana nilimfaham kwa jina moja 2 la REHEMA lakin ghafla akaondoka kwenda dom nilimtafuta bila mafanikio wajamen nimekata tamaa mwenzenu, namba ya cmu alishabadili niliyokuwanayo.NIfanyeje?
umenikumbusha nilikuwa nimemaliza shule kwenye basi akapanda gari mkaka mmoja nrb gari ilikuwa imejaa kabisa alikuwa anawai issue zake dsm akangangania kupanda hata kama hamna siti, akasimama akachoka then akaniambba akae kidogo tukawa tunashear siti yangu hadi tukafika akanipa no yake nikaipoteza na mimi nilimpa ya sister. nadhani alimpigia sister hawakuelewana maana sister aliniambia kuna wenzako wa shule wanakutafuta kwenye no yangu sema siwaelewi maana kuna mvulana anasema alisoma na wewe sasa mimi nilisoma girls sister akaamua kumpotezea. yaani its almost 8 years now lakini namkumbuka sana i wish ningempata sasa hv. he is always in my mind with all my love anaitwa
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,317
Likes
1,253
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,317 1,253 280
umenikumbusha nilikuwa nimemaliza shule kwenye basi akapanda gari mkaka mmoja nrb gari ilikuwa imejaa kabisa alikuwa anawai issue zake dsm akangangania kupanda hata kama hamna siti, akasimama akachoka then akaniambba akae kidogo tukawa tunashear siti yangu hadi tukafika akanipa no yake nikaipoteza na mimi nilimpa ya sister. Nadhani alimpigia sister hawakuelewana maana sister aliniambia kuna wenzako wa shule wanakutafuta kwenye no yangu sema siwaelewi maana kuna mvulana anasema alisoma na wewe sasa mimi nilisoma girls sister akaamua kumpotezea. Yaani its almost 8 years now lakini namkumbuka sana i wish ningempata sasa hv. he is always in my mind with all my love anaitwa
duh! Hujanisahau tu...
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Duh Jamaa anajifagilia eehh
 
pomo

pomo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
265
Likes
1
Points
35
pomo

pomo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
265 1 35
tehe tihi hiiii koh koh, kweli aisee sijui ufanyeje
 
B

Bucad

Senior Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
120
Likes
1
Points
0
B

Bucad

Senior Member
Joined Aug 15, 2011
120 1 0
Subiri kipindi cha pili labda utasaidiwa na upepo!
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Jamani wana jf hii nataka kuwamegea washikaji kuna binti nilikutana naye SGD kitambo kidogo nilimpenda sana nilimfaham kwa jina moja 2 la REHEMA lakin ghafla akaondoka kwenda dom nilimtafuta bila mafanikio wajamen nimekata tamaa mwenzenu, namba ya cmu alishabadili niliyokuwanayo.NIfanyeje?
Nenda kwenye "Search Line" RFA.....! Sijui hutokea lini kwa wiki....! Vinginevyo, ushauri wa hashycool ni wa maana pia....!

umenikumbusha nilikuwa nimemaliza shule kwenye basi akapanda gari mkaka mmoja nrb gari ilikuwa imejaa kabisa alikuwa anawai issue zake dsm akangangania kupanda hata kama hamna siti, akasimama akachoka then akaniambba akae kidogo tukawa tunashear siti yangu hadi tukafika akanipa no yake nikaipoteza na mimi nilimpa ya sister. nadhani alimpigia sister hawakuelewana maana sister aliniambia kuna wenzako wa shule wanakutafuta kwenye no yangu sema siwaelewi maana kuna mvulana anasema alisoma na wewe sasa mimi nilisoma girls sister akaamua kumpotezea. yaani its almost 8 years now lakini namkumbuka sana i wish ningempata sasa hv. he is always in my mind with all my love anaitwa
Acha kueleza stori nusunusu.....!
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
umenikumbusha nilikuwa nimemaliza shule kwenye basi akapanda gari mkaka mmoja nrb gari ilikuwa imejaa kabisa alikuwa anawai issue zake dsm akangangania kupanda hata kama hamna siti, akasimama akachoka then akaniambba akae kidogo tukawa tunashear siti yangu hadi tukafika akanipa no yake nikaipoteza na mimi nilimpa ya sister. nadhani alimpigia sister hawakuelewana maana sister aliniambia kuna wenzako wa shule wanakutafuta kwenye no yangu sema siwaelewi maana kuna mvulana anasema alisoma na wewe sasa mimi nilisoma girls sister akaamua kumpotezea. yaani its almost 8 years now lakini namkumbuka sana i wish ningempata sasa hv. he is always in my mind with all my love anaitwa
Ngoja nimpigie tena dada yako kujua kama ni wewe kweli...
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,809
Likes
6,608
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,809 6,608 280
huna mawasiliano yoyote halafu unajiuliza ufanyeje........... nenda Dom zunguka mji mzima ukimtafuta anza maeneo ya stand, kwa mama ntilie unaweza bahatika kumpata..............waweza mtafuta kupitia magazeti ya udaku
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
232
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 232 160
Nenda kwenye "Search Line" RFA.....! Sijui hutokea lini kwa wiki....! Vinginevyo, ushauri wa hashycool ni wa maana pia....!


Acha kueleza stori nusunusu.....!
network ilikata anaitwa chacha mwita
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Mpaka hapo huna lakufanya mkuu, komaa na ishu zako huyo keshaolewa na namba kanunuliwa nyingine.
 

Forum statistics

Threads 1,235,102
Members 474,351
Posts 29,212,403