Kuoa wake wengi ni kuwadhalilisha wanawake

Kuoa wake wengi ni kuwadhalilisha wanawake

Nilipoiona ile video ya yule mbunge wa Geita akiwatambulisha wake zake kama vile wacheza shoo iloniuma sana just imagine kati ya wale wanawake angekuwa mwanao au dadako ndo anatambulishwa mke watano. Yaani kama bidhaa.
 
Moja ya utamaduni wa ovyo sana unaakusanya wanake kama mifugo yako. Harafu Kwa majigambo unawatambulisha mbele za watu , huyu wa kwanza huyu wa pili. Huyu watatu wanne yuko jikoni . wanawake siamini kama wanafurahia hali hiyo na dini zinatumika kama Moja ya fimbo ya kuwakandamiza.
Je logic ya kawaida unaweza kuwapenda wanawake wawili sawa Kwa sawa.
Wewe ni mwanamke? Au hao wanawake wenzio wamekutuma mwakilishi uwe msemaji wao?
 
Moja ya utamaduni wa ovyo sana unaakusanya wanake kama mifugo yako. Harafu Kwa majigambo unawatambulisha mbele za watu , huyu wa kwanza huyu wa pili. Huyu watatu wanne yuko jikoni . wanawake siamini kama wanafurahia hali hiyo na dini zinatumika kama Moja ya fimbo ya kuwakandamiza.
Je logic ya kawaida unaweza kuwapenda wanawake wawili sawa Kwa sawa.
Sema pepo ya ndugu zetu waislamu inavutia sana aisee
FB_IMG_1767628688879.jpg
 
Kiongozi, wanawake na wanaume duniani hatupishani kiasi cha kusema mwanaume mmoja kuwa na wake hata wawili. Tunatofautiana kwa idadi ndogo saaaaana. Ni upumbavu kuoa wanawake kwa mafungu.
Mke mmoja kwa mume mmoja kama ilivyokuwa kwa Adamu na Hawa
Wazungu hawawezi kukueleza ukweli kwamba eti wanawake ni wengi sana lazima wabalance ili kuhakikisha wanawake kwa wanawake mnasagan,a na wanaume kwa wanaume wanapakuana mikund,u.

Hiki ni kitu ambacho kipo uchi kabisa wanawake ni wengi mno kuliko wanaume. Anzia majumbani, mitaani, mashuleni nakadhalika ndipo utagundua ukweli.

Kisayansi pia chance ya kuzaliwa mwanaume ni finyu ukilinganisha na mwanamke. Mwanamke anawakishwa na jumla ya 'X' tatu dhidi ya 'Y' moja ya mwanaume.
 
Tusubili WA huko mbinguni tukifa LAKINI tukiwa hai hebu tuwaheshimu wanawake kama binadamu kuwafuga kama mifugo yako hii hapana. Tena unasahau mpa majina yao
 
Mtoa mada naona katingisha meza ya vinywaji vya bei kali.Ni natural kwa mwanaume kuwa na wanawake wengi, ilipaswa kuwa hivyo.Sema mfumo wa maisha uliotengenezwa na wazungu, umesababisha maisha kuwa gharama sana, pili elimu hizi zinatuformat kuwa wabinafsi, wachoyo, dini ngeni hizi, ambazo pia zimebeba utamaduni wa kizungu [uliojaa ubinafsi na uchoyo],zimetuingia kwelikweli.
Wanawake wanahitaji uhakika wa maisha, women are predetors, kama unauwezo, unaoa vizuri tu na wanaishi bila tabu
 
Mtoa mada naona katingisha meza ya vinywaji vya bei kali.Ni natural kwa mwanaume kuwa na wanawake wengi, ilipaswa kuwa hivyo.Sema mfumo wa maisha uliotengenezwa na wazungu, umesababisha maisha kuwa gharama sana, pili elimu hizi zinatuformat kuwa wabinafsi, wachoyo, dini ngeni hizi, ambazo pia zimebeba utamaduni wa kizungu [uliojaa ubinafsi na uchoyo],zimetuingia kwelikweli.
Wanawake wanahitaji uhakika wa maisha, women are predetors, kama unauwezo, unaoa vizuri tu na wanaishi bila tabu
Kwa maelezo haya unamaanisha wao hawana hisia za kupenda na kupendwa kwahiyo wanaishi wakitegemea mwanaume anajisikiaje
 
Kwa maelezo haya unamaanisha wao hawana hisia za kupenda na kupendwa kwahiyo wanaishi wakitegemea mwanaume anajisikiaje
Mzee, siku ukikosa hela kwa kipindi kirefu, au ukayumba ndo utaelewa kama huyo mwanamke aliyekwambia anakupenda alimaanisha au hapana.Wanawakw hawana mchezo na uhakika wa maisha yao na ya watoto wao.
 
Kwa sisi wanaume ni sawa hasa linapokuja kwenye swala la ngono kukizi tamaa zetu na kuonesha uanaume.
Kwa swala laku unganisha na kuimalisha familia tunafeli sana fndoa za wake wenge ndani yake hakuna mshikamano WA kifamilia na watoto zimejaa chuki TU Watoto wabi mdogo hawapatani na watoto WA bi mkubwa
 
Kwenye familia za kifugaji hii ndio ipo sana. Unakuta mtu ana watoto 50+. Na wote hakuna hata mmoja aliyesoma hata ptimary. Wale wakubwa wanakula mpaka mama zao wadogo(wake za baba yao) kati ya hao watoto anaosema ni wakwake robo kasaidi na watu wengine.
Wakati mwingine ni ujinga.
 
Moja ya utamaduni wa ovyo sana unaakusanya wanake kama mifugo yako. Harafu Kwa majigambo unawatambulisha mbele za watu , huyu wa kwanza huyu wa pili. Huyu watatu wanne yuko jikoni . wanawake siamini kama wanafurahia hali hiyo na dini zinatumika kama Moja ya fimbo ya kuwakandamiza.
Je logic ya kawaida unaweza kuwapenda wanawake wawili sawa Kwa sawa.
Kama unahamu ya kupiga miti wewe wakusanye tuu. Kwanini Sisi binadamu ndo tuwe na mke mmoja wakati mahitaji ni wake wengi?
 
Nilipoiona ile video ya yule mbunge wa Geita akiwatambulisha wake zake kama vile wacheza shoo iloniuma sana just imagine kati ya wale wanawake angekuwa mwanao au dadako ndo anatambulishwa mke watano. Yaani kama bidhaa.
Acha roho mbaya wanawake tuliumbiwa sisi
 
Moja ya utamaduni wa ovyo sana unaakusanya wanake kama mifugo yako.

Alafu Kwa majigambo unawatambulisha mbele za watu, huyu wa kwanza huyu wa pili. Huyu watatu wanne yuko jikoni .

Wanawake siamini kama wanafurahia hali hiyo na dini zinatumika kama Moja ya fimbo ya kuwakandamiza.

Je logic ya kawaida unaweza kuwapenda wanawake wawili sawa Kwa sawa.
Swali la kwanza, we ni mwanamke?
 
Back
Top Bottom